Chị em phụ nữ có yêu cầu chồng hay bạn trai còn "trinh" trước khi cưới hay không?

Xin lỗi các em trai, anh trai, chú, bác trai và các cụ ông. Mìn là mìn chịu hết nổi cái kiểu các cụ bàn luận với nhau về cái chữ trinh của chị em phụ nữ nên đã làm 1 cuộc khảo sát nho nhỏ với các chị em xung quanh rồi quăng lên cho các cụ xem để chơi cho bít nhé. 1. Một em chưa chồng chưa bạn trai, cử nhân kinh tế... hiển thị thêm Xin lỗi các em trai, anh trai, chú, bác trai và các cụ ông. Mìn là mìn chịu hết nổi cái kiểu các cụ bàn luận với nhau về cái chữ trinh của chị em phụ nữ nên đã làm 1 cuộc khảo sát nho nhỏ với các chị em xung quanh rồi quăng lên cho các cụ xem để chơi cho bít nhé.
1. Một em chưa chồng chưa bạn trai, cử nhân kinh tế nói là: Em hok cần, miễn là ảnh đừng có quậy quá, quơ quào bậy bạn là em ok.
2. Một em có chồng chưa con, cử nhân KHXHNV nói: Em yêu ảnh nên em hok wan tâm.
3. Một em chưa chồng bạn trai, cử nhân ngoại thương nói: Em không có yêu cầu ảnh gì hết.
4. Một em có chồng 1 con và thường xuyên bị chồng quánh vì cái tội con khóc đêm làm mất giấc ngủ của ta - nói: Em không có yêu cầu gì hết.
5. Một em chưa chồng và có hai bạn trai chưa biết chọn ai để cưới nói: Em có quyền yêu cầu sao?
6. Một em đi làm tạp vụ nuôi con và cho tiền chồng đi nhậu nói: Chời, ai đòi hỏi ba dzụ kì cục nè!
7. Một em là thiết kế đồ họa chưa chồng nói: Không yêu cầu, tùy tình hình.
8. Một em họa sĩ hai con, chưa chồng nói: Có, em có yêu cầu, ai hok còn nguyên em hok chơi,
9. Một em bán bánh tráng trộn nói: Má ơi, ai đi yêu cầu giề mừ thấy gúm!
...........
Hơ hơ! Nghe qua bấy nhiu chị em thôi mà thấy thiệt thương cho các anh, lo chi ba chiện lẻ tẻ, cho sớm bạc đầu, tăng sông máu, chít bất đắc kì tử bỏ em lại cho ai dày vò đây chứ. Hơ hơ...!
Mà tui thấy càng thương cho chị em phụ nữ chúng tôi qua mấy ngàn năm nay sinh ra với cái màng mỏng tang ấy để vì yêu mà cho, vì tiền mà bán nước mắt, nụ cười, đau đớn hay khoái lạc và máu và cả cái chết ... để đàn ông các người nâng niu có, chà đạp có, mua bán có, cướp bóc có, được dâng tặng có... xong rồi cuối cùng các người ngồi đây, trà dư tửu hậu khề khà mà rằng đàn bà con gái thời bây giờ mất nết.. chữ trinh này nọ.
Tôi đây có một đứa con trai nhỏ, người tôi yêu cũng là đàn ông, nên tui tuyên bố: Tôi yêu thương đàn ông và tha thứ cho tất cả. ^^
19 câu trả lời 19