Các bạn nữ đâu rùi vào đây ngay! Tại sao bây giờ các bạn lại có thể như thế này hả huhu!?

Tại sao các bạn nữ bây giờ thích khoe đùi và da trắng thế, mặc quần áo cực kỳ khiêu khích. Mình ví dụ nhé, khi mình vào quán bún đậu nhìn các bạn nữ măc mà phát ngượng quần thì cạp trễ hở cả khe mông lòi ra chiếc quần lót màu đỏ, thực ra là các bạn thừa biết nhưng cố tình hở để "khoe" đẳng cấp! Rồi còn... hiển thị thêm Tại sao các bạn nữ bây giờ thích khoe đùi và da trắng thế, mặc quần áo cực kỳ khiêu khích. Mình ví dụ nhé, khi mình vào quán bún đậu nhìn các bạn nữ măc mà phát ngượng quần thì cạp trễ hở cả khe mông lòi ra chiếc quần lót màu đỏ, thực ra là các bạn thừa biết nhưng cố tình hở để "khoe" đẳng cấp! Rồi còn cái kiểu ra đường mặc cực kỳ sành điệu quần thật ngắn khoe quả chân trắng, đeo đôi guốc cao. Cũng thỉnh thoảng có vài bạn xinh dáng chuẩn thật nhưng mà đa số là thế này: Nhìn cái bắp chân thì ngắn chủn to như cây chuối hột, nhìn thoáng qua tưởng điêu thuyền cơ, nhìn kỹ dc mỗi cái da trắng mịn còn mắt thì xếch, mũi tẹt, cánh mũi to như cánh buồm sau đó đi ra đường thả dáng nhìn thấy đám con trai nào đông đông thì cố tình lượn đến gần rồi làm mọi động tác để bọn con trai kia để ý xem có nhìn mình ko. Khổ nỗi tại vì cái tội thích "khoe" nhưng bản lĩnh thì kém lên "ngượng" đi gần tới bọn con trai thì vuốt tóc lia lịa, bối rối mặt ửng đỏ, mắt thì liếc lia lịa xem tín hiệu các anh chàng kia thế nào có nhìn mình hem? nếu các anh mà nhìn thì chứng tỏ mình xinh đẹp lên các anh mới nhòm ngó thế chứ, thế là tự nhiên mắc thêm cái bệnh ảo tưởng bản thân đi đâu cũng tưởng mình là "công chúa". Huhu nhưng mà ko may cho cô nàng rùi các anh cũng toàn cool boy cả chả anh nào thèm đếm xỉa cho dù là cái liếc mắt làm cô kia bị hớ mặt cúi xuống và tự ngượng với chính bản thân mình! Rồi còn 1 kiểu con gái nữa là fan cực cuồng mấy anh Hàn Quốc tât nhiên fan cuồng chẳng có gì là sai trai cả, Mình có mấy đứa bạn hôm Super Junior đến Hà Nội nó rủ mìng đi cùng cho vui, ừ thì đi 1 tý xem thế nào chứ mình cóc thần tượng mấy anh Hàn Quốc tẹo nào nhìn như ái nam ái nữ môi thì đỏ mọng, dưỡng da trắng hơn con gái biểu diễn điệu thấy ớn. Úi trời chúng nó "khóc" như mưa vì thần tượng, rồi chen lấn gào thé tên các anh như chết cha chết mẹ. Các bạn có cần thiết phải cuồng loạn như vậy ko? Nghe ROCK live các bạn như vậy còn thông cảm được. Bản lĩnh tuổi trẻ của các bạn chỉ có thế thôi à? Nói thật mình đứng cạnh chúng nó đã thấy nóng gáy rùi, em gái mình mà như thế này mình phải vả cho nó mấy cái may mà nó ko thế. Suốt ngay chỉ lên mạng săn tin, tải ảnh các anh học thì dốt, lười biếng vừa rùi có em thi đại học kinh tế quốc dân dc 8 điểm 3 môn, các em còn lại thì 1 em có điểm cao nhất là 12 chắc ko đủ điềm sàn. Mình muốn khuyên chúng nó nhưng mà "cá tính" lắm động cái tự ái rùi. Ko riêng bạn mình đâu mình nghĩ 60% con gái 9x bây giờ như thế, các chị 8x, 7x...có tí của cũng đú ko kém đâu, kính lắm còn có cái tật coi thường người nghèo "khoe" của đẳng cấp. Con trai bọn mình cho dù thời nào đi nữa vẫn luôn quý mên các bạn nữ ngoan ngoãn nhất là các bạn nhà nghèo mà chăm chỉ học giỏi. Còn những bạn mà có tật xấu trên thì mình khẳng định 90% con trai chúa ghét, 10% còn lại yêu kiểu "ăn" xong rùi bỏ. Nếu các bạn ko thay đổi và cố gắng rồi 1 ngày cuộc đời sẽ dạy cho các bạn biết giá trị của cuộc sống! THÂN ÁI!
11 câu trả lời 11