Gió ah, Một lời cảm ơn cho sinh nhật 1t?

Ai đó có đọc thì xin làm ơn đừng cười nhé! Ngày hôm nay tròn 1 năm tôi tham gia yhd. Tôi tới với yhd đơn thuần muốn chứng minh cho 1 ng thấy là tôi đã trưởng thành trong suy nghĩ. Với tôi, ng ấy rất đặc biệt! Ng ấy đã giúp tôi đứng dậy sau lần vấp ngã. Tôi may mắn khi nhận được... hiển thị thêm Ai đó có đọc thì xin làm ơn đừng cười nhé!
Ngày hôm nay tròn 1 năm tôi tham gia yhd. Tôi tới với yhd đơn thuần muốn chứng minh cho 1 ng thấy là tôi đã trưởng thành trong suy nghĩ. Với tôi, ng ấy rất đặc biệt! Ng ấy đã giúp tôi đứng dậy sau lần vấp ngã. Tôi may mắn khi nhận được những lời khuyên cần thiết... Tôi cũng mong một ngày nào đó sẽ gặp và nói hai từ cảm ơn mà tôi chưa trực tiếp nói được.
Tìm tới yhd ban đầu với suy nghĩ muốn chứng minh, muốn lấy điểm trong mắt ng ấy... Dần dần tôi nhận ra điều tôi muốn là vô ích, chắc hẳn ng ấy cũng ko mong đợi tôi phải chứng minh... Tất cả chỉ là vô nghĩa.
Cao hơn hết là tôi đã tìm thấy niềm vui, tìm thấy lại mình trong những câu chuyện của các bạn... Đơn giản là như vậy!
Giờ tôi ko còn thời gian tham gia yhd. Cũng có chút tiếc nuối... Hy vọng rằng một ngày nào đó tôi sẽ lại có thể tiếp tục với nơi đây.
Chúc các bạn ngày lễ Vu Lan hạnh phúc đầm ấm bên gia đình!
8 câu trả lời 8