Qua nhân vật CHARLOT,bạn đánh giá thế nào về Nhân sinh quan của Thiên tài Charlie Chaplin ?

Mình nêu câu hỏi cũng chỉ vì lòng ái mộ đối với Con người này.Hi vọng các bạn góp ý chia sẻ suy nghĩ của mình về những tác phẩm của Ông,những tác phẩm mà 1 thời đã đem lại nụ cười cho người xem trên khắp Thế giới..
Còn riêng mình chỉ là ...Cáo mượn oai Hổ thui !
Cập nhật: _________ @ Liễu Ơ. Xin cảm ơn lời cảnh báo của bạn.Mình đoán trong chuyện này có thể có ít nhất là 2 đối tượng không thích mình.Một là bất đồng chính kiến,hai là bất đồng... tình cảm ! Mình hi vọng các bạn đã hiểu và không đánh giá thấp mình,cho nên những rủi ro mà họ gặp phải khi quan hệ với mình qua những câu... hiển thị thêm _________
@ Liễu Ơ. Xin cảm ơn lời cảnh báo của bạn.Mình đoán trong chuyện này có thể có ít nhất là 2 đối tượng không thích mình.Một là bất đồng chính kiến,hai là bất đồng... tình cảm !
Mình hi vọng các bạn đã hiểu và không đánh giá thấp mình,cho nên những rủi ro mà họ gặp phải khi quan hệ với mình qua những câu hỏi đáp đều đã được họ chấp nhận.Tuy không biết suy nghĩ này chính xác được bao nhiêu,nhưng đó là nguồn năng lượng đáng quý của mình đấy bạn ạ.
Cập nhật 2: @ Liễu Ơ ( xin tiếp )...Khi họ đưa ra 1 câu hỏi kèm theo 1 quan điểm nào đấy,nếu trong thâm tâm họ không muốn chào đón 1 ý kiến trái chiều,đấy là quyền của họ.Họ có thể hành xử theo cách mà họ cho là hay nhất,trong khi mình đã sẵn sàng chấp nhận mọi phản ứng từ họ,chỉ trừ khi họ chặn nick của mình. Thấy đâu thì nói... hiển thị thêm @ Liễu Ơ ( xin tiếp )...Khi họ đưa ra 1 câu hỏi kèm theo 1 quan điểm nào đấy,nếu trong thâm tâm họ không muốn chào đón 1 ý kiến trái chiều,đấy là quyền của họ.Họ có thể hành xử theo cách mà họ cho là hay nhất,trong khi mình đã sẵn sàng chấp nhận mọi phản ứng từ họ,chỉ trừ khi họ chặn nick của mình.
Thấy đâu thì nói đấy,nghĩ sao thì nói vậy.Dở - hay hoặc đúng - sai tùy theo quan điểm riêng của từng người.Mình không thấy khó chịu khi bị click cho 1 hay nhiều cái thumb down,hoặc hơn thế là bị xóa đi câu đáp,nhưng mình sẽ rất bất bình nếu họ nghĩ rằng mình có định kiến với họ.
Cập nhật 3: ________
@ Trang Chu. Nhà Bác học lỗi lạc còn phải ngưỡng mộ Ông ấy như thế huống là mình !
6 câu trả lời 6