Kẻ xóa câu hỏi và câu trả lời mà các bạn đang thắc mắc, đó chính là....?

Mấy kẻ đang quản lý trang wed này. Hiện tại, ngay trong lúc này, số câu hỏi của mình đang giảm dần từng câu một... các bạn có thể vào trang cá nhân của mình rồi Refresh mỗi 5 giây, sẽ thấy số câu hỏi giảm dần. Những câu hỏi cách đây 5 tháng, 8 tháng cũng đang dần bị xóa hết. Mặc dù mình đã đóng hết câu hỏi lại , chỉ có mình đọc được thôi.

Và chỉ có 1 kẻ nữa có thể xem được, các bạn đã biết là ai rồi đấy.

Nhưng ko sao, nếu hắn thích thì mình sẽ chiều vô tư !

11 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Mình cũng không nên trách ai đó đang muốn thể hiện khả năng của họ.

Những điều bạn nói rất trùng khớp với những suy đoán của mình trong mấy ngày qua.Một @ với cái nick "Hữu Thắng - Cực giỏi" đã tự nhận rằng mình quen với Admin và có khả năng xóa bài cho những ai có yêu cầu ( trong số đồng bọn của họ ).Mình tự hỏi có phải họ duy trì trang Web này chỉ để cho họ có dịp thao túng và muốn mọi người trong đây phải thừa nhận quyền "sinh sát" của họ ?

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ag...

Chúng ta cần suy nghĩ và nhận xét lại cho công bằng thì tệ nạn này chắc chắn không phải là chủ trương hay tiêu chí của các người quản lí Y ! H&Đ ,mà chỉ là 1 số rất ít những người trẻ nông cạn mặc dù họ có học vấn đáng kể.Có thể vì 1 sự không hài lòng có tính cá nhân nào đó giữa họ và những bạn tham gia nơi đây qua quá trình hỏi&đáp,trong đó không loại trừ việc những con người này mượn tay những phần tử gây rối nấp dưới danh nghĩa ĐGHĐ với sự hỗ trợ của họ về mặt kĩ thuật.

• 8 năm trước

tôi đông ý với @charlot, nhưng ai là thủ phạm thì không biết.

đây là nơi để mọi người giao lưu với nhau, là nơi để tâm sự vui buồn mà lại hành động như vậy thì đúng là một kẻ đáng trách.

• 3 năm trước

? VN nhà n??c ch? th?y có 2 con ???ng theo và ch?ng ,không có trung l?p ,trung l?p c?ng ??ng ngh?a không nh?t trí v?i ??ng...@Maddy nói nghe ?úng v?i th?c t? l?m , b?i v?y bây gi? @ meo luoi 9 làm ng??i yêu n??c làm cho tôi lo âu quá không bi?t NNVN có ?? yên cho @ ???c yêu n??c hay không n?a @ có s? 2 bao cao su không ???

• Ẩn danh
    8 năm trước

hi !

trước đây mình cũng hỏi người bạn kỹ thuật , bạn ấy nói rằng : nếu là dân IT chuyên nghiệp, thì việc vào trang này BCVP hàng loạt dễ lắm, ko muốn bị xóa bài thì bạn nên vào những trang web có đòi hỏi : thông tin cá nhân, bắt buộc !, và bạn có đủ điều kiện tham gia, để bảo vệ chất xám có giá trị.

đây là diễn đàn tự do, nhà lập mạng ko đòi hỏi lý lịch, nên chuyện đảm bảo gì gì ...thì ko có !

nếu máy chủ khi tự động rà soát : automatic , thì tài khoản nào thoát được thì vượt thui !, nên chú ý rằng đừng buồn gì cả, vì chuyện khóa tài khoản, xóa bài ! việc tìm người chơi BCVP, cũng dễ ko khó.

trang web này, nếu như bên chính phủ VN yêu cầu, cung cấp vị trí nick " buôn gió " dựa theo hành và luật pháp VN, thì trang web phải cung cấp, theo đúng luật quốc tế, nằm đảm bảo tinh thần con người và xã hội con người.

bye nhé !

(Các) Nguồn: tất cả các nick tham gia xóa bài ở đây làm việc " từ thiện " thui, nhà mạng ko cần trả tiền luơng , admin khoái thấy mồ, còn chúng ta tham gia để xả stress hay gì gì đó ... mỗi người có muc đích riêng, đúng ko ? đôi bên cùng có lợi !
  • Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

Thiệt hông ,hay đang chém gió ,nếu thiệt thì nguy quá ............Xóa câu hỏi vớ vẩn thì đc ,còn nếu câu có thông tin thật thì..........chúng ta tự hại chúng ta

P.S : Ai mà thực sự chắc câu nào hoàn toàn vớ vẩn ,nên giữ lại hay hơn

• me kiep that dang trach minh nhu mot con lua zay bi lu chung no ca dong sung ma hok hay bit ji ca that toi nghiep than tuinm ma

• 8 năm trước

VỊT ĐẸT kia sao lại báo cáo vi phạm câu trl của tui huhu.:((

• Ẩn danh
    8 năm trước

Xin chào ! Tớ là dongu_2011 !

Tớ thì không nghĩ thế. Chẳng ai lại muốn đập bể nồi cơm của mình.

Nhưng nếu đúng là thế thì... hãy thông cảm cho họ, ngồi không ăn lương mà chẳng làm gì cũng ... kì.

• 8 năm trước

cát bik mà

cám ơn bạn

• 8 năm trước

Hic2, mình cungz từng bị như bạn...bọn này đáng chém ...!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.