Có ai còn thức ko. qua ngày 4/9 rùi, have a nice day?

xin cho mình 1 ý kiến có thể làm mình bình thường trở lại sau 3 năm trung học theo đuổi 1 cô gái ko thành, mình đã đau lắm khi người ta chỉ coi mình là bạn từ chối thằng thuần và nói vs mình là có bạn trai. khoảng thơi gian đó rất tệ. mình bình tĩnh lại và vô tình gặp 1 cô gái khi đi thi tốt nghiệp, bạn mình nhờ... hiển thị thêm xin cho mình 1 ý kiến có thể làm mình bình thường trở lại

sau 3 năm trung học theo đuổi 1 cô gái ko thành, mình đã đau lắm khi người ta chỉ coi mình là bạn từ chối thằng thuần và nói vs mình là có bạn trai. khoảng thơi gian đó rất tệ. mình bình tĩnh lại và vô tình gặp 1 cô gái khi đi thi tốt nghiệp, bạn mình nhờ tìm thông tin về cô ấy, mình đã làm đc sau 4 ngày đêm gửi nhận thông tin liên tục cuối cùng đã có đc sdt, địa chỉ nhà và toàn bộ thông tin cô ấy, mình đưa cho thằng bạn mình vì nó nói nó đã thích cô ấy.

nhưng mà mình đã quá tham lam và hy vọng trả thù tình yêu, mình đã liên lạc thường xuyên vs cô ấy, mình đã trúng tuyển vào trường 1 trường cao đẳng nhưng cô ấy nói sẽ vào trường kia nên mình quyết định nộp hs vô trường đó và mình đã trúng tuyển. hôm nay cô ấy nói chuyện mà kiu mình hứa là đừng giận sau nghi nghe q nói cái này nha. mình đã ok và nghe đc cô ấy không vô trường đó.

mình tức lắm lun nhưng ko dám nói chỉ bit âm thầm nghe cô ấy nói xin lỗi rất nhiều, cô ấy vẫn đâu có lỗi lỗi do mình đã chạy theo, và mình đã nói thích cô ấy, mình đã phản bội tình bạn của bạn mình và mình để đến với tình cảm trai gái để rổi thêm 1 lần nữa thù hận chất cao như núi, nỗi tức giận lấp đầy đại dương.

mình h đây thấy cuộc sống bắt đầu vô nghĩa, bạn nào có thể cho mình 1 ý kiến để sống tốt hơn thì hãy nói ra và mình sẽ lắng nghe. và mình mong bạn nào có đc tình cảm thì hãy nâng niu cố giữ lấy đừng để nó ra đi nha.

cám ơn các bạn nhìu lắm. ah` cảm phiền nói rõ rõ, h mình say lắm roài.
1 câu trả lời 1