E phải làm sao với mái tóc hiện giờ đây!!! Có nên cạo khôg.....Em là nữ :((?

Cách đây khoảng 3tuần e có đi nhuộm tóc ( màu 000+ màu nâu đồng).... Mới hôm wa e lại đi uốn, lần đầu ngta bôi loại thuốc ji đó lên tóc ( mùi thuốc như thuốc uốn nhung hăng hơn), sau đó tóc em đc uốc lại = cái lô dành cho máy uốn điện ( cái máy uốn có n dây từ trên đầu thòg xuốg jốg như máy hút não ra í) để khoảng... hiển thị thêm Cách đây khoảng 3tuần e có đi nhuộm tóc ( màu 000+ màu nâu đồng).... Mới hôm wa e lại đi uốn, lần đầu ngta bôi loại thuốc ji đó lên tóc ( mùi thuốc như thuốc uốn nhung hăng hơn), sau đó tóc em đc uốc lại = cái lô dành cho máy uốn điện ( cái máy uốn có n dây từ trên đầu thòg xuốg jốg như máy hút não ra í) để khoảng 30' rồi gỡ ra, sau khi tóc nguội tí chỉ lại bôi thêm thuốc vào nhữg lọn tóc vừa mới uốn, khoảng 20' và đi xả lại......Khi chải đầu thì thật là khinh khủng, vừa để tay vuốt thôi mà tóc e nó đã rụng, gãy ở phần thân tóc. Ngay lúc đó e tiếp tục hấp dầu, sau khi xả thỳ tóc sợi tóc có dai hơn, nhưng phần mái thỳ..... Lúc tóc ướt thỳ nó rất rất mềm, đụg lược vào có đứt ngag thân tóc, tóc rất lâu khô. Nhưng khi tóc khô thỳ, nó phồg lên như như uốn xù, cực kì thảm hại, sợi tóc khô, chẻ, jốg như nhữg cọg tóc ngứa tóc sâu vậy..... E lên mạng xem tât cả những bài viết về tóc nhưng k có tình trnạg nào như em cả, tóc em thể ko còn ở mức hư tổn như tv vẫn qc :((.........Bây giờ e chẳng dám soi gươg nữa, em buồn wa, chỉ muốn ở trong phòng, chẳng dám nhìn mặt ai cả........ Xin giúp em với, e phải làm sao đây :((
8 câu trả lời 8