Những người đàn ông "bị chê" là "đàn bà tính", liệu họ có mang trong mình tâm hồn nhạy cảm của phụ nữ không?

Cảm ơn câu trả lời của các bạn. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
Cập nhật: Thật sự rất cảm ơn câu trả lời của tất cả mọi người. Mình không có ý chê trách, thế nên mới đưa hai chữ "bị chê" vào trong dấu ngoặc, để mọi người thoải mái nghĩ theo cách của bản thân. Một câu hỏi mở để tham khảo ý kiến các bạn, không nhất thiết cùng suy nghĩ với mình. "Chê" có lẽ cũng chỉ vì người chưa hiểu hết... hiển thị thêm Thật sự rất cảm ơn câu trả lời của tất cả mọi người. Mình không có ý chê trách, thế nên mới đưa hai chữ "bị chê" vào trong dấu ngoặc, để mọi người thoải mái nghĩ theo cách của bản thân. Một câu hỏi mở để tham khảo ý kiến các bạn, không nhất thiết cùng suy nghĩ với mình.

"Chê" có lẽ cũng chỉ vì người chưa hiểu hết nhau mà thôi, có phải thế chăng các bạn?

@ Chú An Hòa: Có nhiều người thân xác đàn ông nhưng nhạy cảm còn ít nhiều chưa thấy xuất hiện, vậy đó liệu phải chăng cái - chất - đàn - ông trong họ còn chưa đủ để buồn cái buồn của con nhện đứt tơ?

Chú nói "nhẹ như hơi thở" mà sâu sắc quá!

@ danh robpt, Ngocan, Hoang Thanh, Thinh T: Các bạn trả lời nghe hay lắm đó!

@ Charlot: Hì, logic quá nè Charlot :)!
Cập nhật 2: Cảm ơn mọi người rất nhiều, thực sự câu trả lời của các bạn đã làm cho câu hỏi không bị bó hẹp trong phạm vi vốn có của nó, mà đã mở rộng hơn, cũng tươi sáng và lạc quan hơn. Ai trả lời cũng hay hết! Chúc các bạn mọi điều tốt lành.
14 câu trả lời 14