K biết vì sao các mem cũ mới k trở về đây về họp mặt và ngày kỷ niệm đẹp ấy bao giờ trở lại nhớ ngày xưa quá?

Ôi k biết bao giờ mới có ngày xưa trở lại nàgy các mem bên nhau zui vẻ wá

Nhưng bây giờ wá khứ rồi k có đâu mất hết rồi hết rồi ..................

Bùn nhỉ

.............

Nhưng có biết tại sao thế k ak

Cập nhật:

K biết nói gì luôn

Thui ai mún nói gì nói chính cái kiểu cách của ........... đó

Mấy nguời k xem trọng wá khứ nhưng wá khứ ở đây từng có rất nhiều kỷ niệm đẹp nhưng từ ngày bị phá hoại thì mất hết tất cả

Cập nhật 2:

Ôh mới biết cô gái đi ngựoc chiều mưa quả là nử trung anh hào hiểu chuyện hơn các nguời khác đáng nể đáng nể

Gì tiền bối dử vậy anh chừng 19 trở lại thui hehe

Rất hân hạnh làm wen

Cập nhật 3:

Chỉ có cô gái ngược chiều mưa hay ngựoc chiều gió là dể thuơng nhất

Nhưng mọi nguời củng rất bận với công việc lắm ít on vả lại họ đả có chổ vui mới rồi

Việc cô gái nói ... đúng nhưng thời gian trc khi bị spam nhảm bị tên nobita hay mèo ú gì đó phá họ lại chửi nhau

Anh có nói là stop lại để yên lặng nhưng cuối cùng anh lại bị chửi nhiều nhất nó nói

" nín k tới lựot mầy lên tiếng" ..................

đủ chuyện hết và mọi nguời khuyên răn gần như k dc nên k biết làm sao mà nói nên chán

Cập nhật 4:

Cubi với itto là anh em tốt rồi

14 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Day . . . . . . Ban thay ho noi gi chua . . . . . . Chang ai hoan ngheng . . . . . . Box nay la vay do ! Mik cung chan lam, thoi mik di lang thang la tot nhat. . . . . Ho ko thjch tao ra niem vui . . . . . Ho cung chj biet niem vui rieng tu ma thoj . . . . . . Buon qua.

• Vuj mà a .... H đâu đến nổj chán đâu . Sa0 a than vãn vậy ?

Delete wá khứ

Reset hiệt tại

Download tương laj....

Kekeke :)

(Các) Nguồn: Nh0k-Đại Nguyên Soái!
  • Cry
    Lv 6
    8 năm trước

Chào tiền bối!

Nói thật là thấy những thành viên cũ,ngok rất vui!Nhưng sao các bạn cứ nhắc mãi chuyện cũ thế?

Các bạn có biết rằng mỗi lần nói "ngày xưa thật vui" là những thành viên mới lại tủi thân hay không?Cảm giác như mình không đóng góp được gì ngoài chuyện phá box.:(

Còn nữa,ngày xưa là của các bạn,hôm nay là cũng của các bạn,nhưng cũng có thế hệ mới chứ!Hòa nhập đi,nói thật một câu,những thành viên mới rất rất muốn có cơ hội ra mắt các tiền bối nhưng mỗi lần các bạn đăng câu hỏi lại nói "chán quá", "buồn quá" hay đại loại thế!

Đó là những gì ngok muốn nói!Xin lỗi nếu có gì quá lời hay làm bạn khó chịu!

Chúc bạn luôn vui!

Tối ấm áp!

Thân...

Thì cũng là tiền bối!^^

Tiền bối quá khen!Gọi là ngok nha!Qua cách nói chuyện,ngok đoán anh cũng rất gắn bó với box nhưng do anh đã quen với một TCĐV yên bình,vui vẻ nên khi box bị phá,anh hụt hẫng là phải!Còn bọn em,quen rùi!Cái hồi ngok gia nhập,trùi ui,box bị phá dữ dội luôn,spam nhé,cãi nhau ỏm tỏi nhé.Mà spam không phải thường mà là spam bậy,avatar thấy ghê!>"< Hjx.Lúc đó cái cần là yên lặng và dọn rác.Luyện thần kinh thép!:D

Bây giờ đã khác rồi,tiền bối à.Box là của chúng ta,và xây dựng lại nó là việc của ta luôn!Đồng ý rằng box chỉ là ảo!Một trang mạng như bao trang mạng khác,nhưng mà,ở đây,mình tìm được những người bạn hợp cạ và thư giãn,nên cần chăm box nhỉ?!^^

Mong anh nghĩ thoáng hơn một chút,chuyện trở lại như trước là không thể!Làm sao có thể được khi những thành viên cũ bận nhiều việc và không thể onl như trước?Vả lại,box đang có rất nhiều thành viên mới,anh là tiền bối cần phải ra tay thu nạp và huấn luyện chứ nhỉ?:D

Rất mong tất cả cùng hòa nhập để dựng lại một TCĐV gần bằng lúc trước!:D

Mong được chỉ giáo,tiền bối!

À,19 là già rồi ông anh ạ!Hehe

Ý trời!Gọi em là ngok đi ạ!Ngược chiều mưa,chiều gió gì đây hả tiền bối!>"<

Hjx!Ngok nói mọi người có việc bận và ít onl được vì ngok muốn giữ một hình ảnh đẹp về những anh chị đi trước!Thì cứ cho là mọi người bận đi,nghĩ tích cực tí đi tiền bối khó tính!:D

Lúc ngok gia nhập là lúc box "vui" nhất,ôi thôi,đủ kiểu!Anh chán cũng phải thôi,ý tốt mà bị xúc phạm kiểu đó anh không buồn!Nhưng mà,anh là tiền bối mà,phải nghĩ cho đám hậu thế!:D Ai cãi nhau,spam thì mọi người ghét,khinh,vậy thôi,anh góp ý mà không nghe thì đành chịu!Nhưng mà bây giờ hết rồi anh ơi!Mèo ú giờ khác trước rồi,với lại spam cũng còn nhưng ít!Muốn tình trạng spam gây rối chấm dứt thì thấy spam tốt nhất đừng trả lời cũng đừng đáp trả hay khiêu khích mà chỉ âm thầm dọn rác!^^

Túm lại một câu,ngok rất rất muốn được diện kiến các bậc tiền bối cũ.Vậy thôi ạ!^^

Vâng!Nói không sai một tẹo nào!Tính ông đó nào giờ là vậy mà!Dù sao đi nữa thì vẫn rất mong mọi người ghé thăm và commnet khi rảnh rỗi!Thêm một người thì niềm vui nhân đôi mà!^^

Đừng có buồn!Hjx!Nói thật luôn đó ông anh ạ!Thấy mọi người như vầy,ngok thấy mệt mỏi quá!

Add ngok cho dễ nói chuyện nha!stupid_wind17

• 8 năm trước

Còn tôi thì sao ?

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

sao lại phân biệt cũ mới??????

wan trọng là ta thấy vui là đc rồi... đừng vì quyền lợi cá nhân< mà thật ra là có cái quyền lợi chó chết gì đâu, điểm số ư?? ảo! cấp bậc ư?? ảo!!! cấp 6 xóa nick 30s ư ???! ảo!!! tất cả là ảo nốt, đừng cố gắng đâu đá nhau vì chẳng cái gì cả, ko có gì hiện hữu cả, cái chúng ta từng có và mong muốn đc có ko chỉ là truệyn cười và đố vui như tên của bõ, mà còn là những màn chém nhau té ghế nữa, nhưng mún chém nhau như vậy thì điều cần nhât là chúng ta phài biết, phải hiểu nhau, do đó đừng phân biệt cũ hay mới, tôi nhớ ngày xưa đâu có nói câu đó nhỉ???? chỉ là mới vào còn bỡ ngỡ và ít ng biết nên hok đc nhắc tới nhiều thôi, các bạn đừng so sánh về times vào box, đừng so sánh về sự đóng góp của m` < vì đâu pảhi ai cũng rảnh nhiều đâu>

điều chúng ta cần là vui vẻ.... tôi cười khi đọc truyện cười của bạn, tôi sẽ tự nguyện trả bạn 1 nụ cười như vậy bằng 1 câu chuyện khác, hoặc là tôi chém bạn té ghế!!! vậy thôi! thân! chúc tất cả vui vẻ!!!!

vote cho cô gái đi ngược chiều mưa!!!!

• 8 năm trước

Thui Long ak. Noi mai boon spam cung the thui. Nhung nguoi moi ho cung yeu box nhu mem cu thui, dung noi nhu vay ho se rat buon do, ho da co gang de xay dung lai box khi mem cu bo box. Theo tui mem cu+ mem moi= thanh cong

• 8 năm trước

Mem cũ quay về dc 1 tuần nè =))

(Các) Nguồn: ................................
  • Ẩn danh
    8 năm trước

May hum nay ho. Chanh~ ui, ko them pm cho minh ="=

• uk

• S1
    Lv 5
    8 năm trước

cái này ko chuẩn lắm đâu! đừng có lạc bước như mấy mem đại đại tiền bối nhá, sao tui nói trên fb 1 lần rồi mà ông ko thông thế?!

(Các) Nguồn: tính cho * nhưng lại thôi! chỉ nhắc khéo 1 chút!
Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.