Gửi các mem của box Bạn Bè yêu dấu (∩▂∩)?

Đầu tiên mình xin đc chúc cả nhà có một ngày chủ nhật với nhìu niềm vui nhé *。*˛ ˚ ★˚ ˛☆ ˚ ★ •*。*。˚ ☆˚˛ • ▄█▀▀─╔═╗▄█▀▄╔══╗ ▌▐─▀█║║║▌▐─█╚╗╗║ ▀███▀║║║▀██▀╔╩╝║ ─────╚═╝────╚══╝ *。*˛ ˚ ★˚ ˛☆ ˚ ★ •*。*。˚ ☆˚˛... hiển thị thêm Đầu tiên mình xin đc chúc cả nhà có một ngày chủ nhật với nhìu niềm vui nhé
*。*˛ ˚ ★˚ ˛☆ ˚ ★ •*。*。˚ ☆˚˛ •
▄█▀▀─╔═╗▄█▀▄╔══╗
▌▐─▀█║║║▌▐─█╚╗╗║
▀███▀║║║▀██▀╔╩╝║
─────╚═╝────╚══╝
*。*˛ ˚ ★˚ ˛☆ ˚ ★ •*。*。˚ ☆˚˛ •
██▀╔╗─╔╗██▀╔═╦╗██╔═╦╗▄█▀▀
▌▐▀║╚╦╝║▌▐▀║║║║▌▐║║║║▌▐─▀█
███╚╗║╔╝███║║║║██║║║║▀███▀
────╚═╝────╚╩═╝──╚╩═╝
*。*˛ ˚ ★˚ ˛☆ ˚ ★ •*。*。˚ ☆˚˛ •.
──────────────────────
─────────────────────☼
─░──▄─────────║────▒──
░░░▄██────║──╚╣───▒▒▒░
▄██████▄─╚╣───╠╝─▒▒▒░░
██████████████████████
░░░░░░░║║╔╗╔╗╔╗╗╔░░░░░
░░░░░░░╠╣╠╣╠╝╠╝╚╣░░░░░
╔══╣╦░░╦╔╗╗╦══╗╔══╗╗░░╔
╚══╗║░░║║║║║░░║╠══╣╚══╣
╠══╝╚══╝╩╚╝╩══╝╩░░╩╚══╝

chắc các bạn còn xa lạ với mình nhưng xin các bạn hãy dành đôi chút thời gian quý báu để đọc lá thư này của mình (nhớ đừng bỏ chữ nào đâu đấy na)
vâng xin cảm ơn các bạn
.....Ƹ̵̡Ӝ̵Ʒ
...,-***-,
.("( °_° )")
_.(")..("). ♥♥♥
mình viết lá thư này một là để cám ơn YH đã tạo ra 1 cộng đồng vui vẻ, lành mạnh và bổ ích này, tiếp theo mình xin đc cảm ơn các bạn đã lun tham gia trả lời câu hỏi, vote cho mình, và xin đc gửi lời cảm ơn đặc biệt tới những người bạn tuyệt vời của mình trong suốt thời gian qua (Ro, E, Cát, Minie, Tieudiep, Muakhoc, Ken, SeeYa, bongbong, gio-ju, Lady Maria, may lang thang, Tâm, Kid, Bella, Fp, Lotus pond, HML, Myabi Kobayashi, Tracy, ngocnghech, tinhlagi, sarahlalle, miebo`, 2pts, Thiphutamtam, dfhfhg, chó sấm sét, mjnk meo, little bird, Solar_H, minhloi, theend, meomeo ta yeu meo, tieudao, Ma Ka Bong, YUKI ... )
xl vì phần này hơi dài (^ε^")
và mình mún rửa tay gác máy về bên ny của mình,
........((((
..¸,o¤°``°¤o,¸
...(....◕¸¸◕....)
oOO—`*´—Ooo
bạn nào mà mún tìm những crack hay key khó tìm hoặc có câu đố nào khó thì mail cho mình na
..._▒▒_
'@(•_•)@
..▁/(▒)/
.....█'█
.....╝'╚
Lời cuối cùng mình xin đc gửi lời cảm ơn chân thật và sâu sắc nhất
tới tất cả các bạn, thời gian qua bùn cũng có (╯_╰ vui cũng có (≧◡≦) nhưng box bạn bè lun là nơi mình cảm thấy bình yên và thoải mái nhất ٩(•̮̮̃•̃)۶, và mình sẽ k bao h quên tất cả các bạn dau (⋋▂⋌)
Xl các bạn vì đã làm phiền và xin cảm ơn các bạn nhìu nhé
Các bạn đọc xong thì hãy quên mình đi coi như chưa từng có chiện gì xảy ra na
█▀▀█────▄███▄███▄─▄███▄███▄
█──█────█████████─█████████
█──█─────▀█████▀───▀█████▀
█──█───────▀█▀───────▀█▀ Thank you for your friendship.
█──█
█──█──────█▀▀█─█───█─█▀▀
█──█▄▄▄▄▄─█──█──█─█──█▀▀
█▄▄▄▄▄▄▄█─█▄▄█───█───█▄▄.
Thư đc viết trong thời gian ngắn nên có gì sai sót mong mọi người bỏ qua cho nhé

Mình sẽ mãi nhớ về mái nhà ảo nhưng đầy tình cảm thật này

(¯`'•.¸(¯`'•.¸The End¸.•'´¯)¸.•'´¯)
30 câu trả lời 30