Ngày cuối cho tình bạn học trò trên box bạn bè!?

Vì đây là lời nói có thể là cuối cùng vì thế xin mọi người đọc một lần dù có ghét mình thế nào đi nữa. Chắc không còn cơ hội để tiếp tục đặt câu hỏi ở đây nữa rồi. Thực ra đây là một kế hoạch đã có dự định. T đã chuẩn bị tinh thần rất rõ ràng và mang một tinh thần mạnh mẽ và sắt đá đối với chuyện này. T nhớ từ... hiển thị thêm Vì đây là lời nói có thể là cuối cùng vì thế xin mọi người đọc một lần dù có ghét mình thế nào đi nữa. Chắc không còn cơ hội để tiếp tục đặt câu hỏi ở đây nữa rồi.
Thực ra đây là một kế hoạch đã có dự định. T đã chuẩn bị tinh thần rất rõ ràng và mang một tinh thần mạnh mẽ và sắt đá đối với chuyện này. T nhớ từ những ngày đầu bước vào box, còn là một thứ gì đó rất xa xôi và lã lẫm. Và thời gian mình tham gia vào box cũng chỉ được hơn một tháng nhưng đã quen biết được rất nhiều bạn bè ở đây. Có nhiều tranh cãi, nhiều niềm vui và không thiếu những tức giân, nhưng đến giờ này thì cái cảm xúc mà mình kìm nén suốt ngày hôm nay giờ đã bộc phát và tuôn trào. Dù là những gì đó xa vời nhưng mình cũng đã có những kỉ niệm khó quên, những kỉ niệm sâu sắc mà mình không sao có thể kiếm được ở cuộc đời thực của mình. Đó là những người bạn đã mang đến cho mình niềm vui, những người bạn đã cho mình cảm thấy hạnh phúc khi trông thấy được 2 chữ tình bạn ở nơi đây, những người bạn đã cho mình những lời khuyên trân thành. Dù đây là những điều khó có thể nói ra và nói hết nhưng đó là những điều thật lòng trong T muốn nói. Ở đây dù mình không có nhiều bạn, chỉ có 2 người thân thiết nhất ở ở bên cạnh mình là Smile và chị ELF, là người bạn, người a, người chị đã đứng cạnh mình luôn ủng hộ mình mà trong khi đó không ít người đã phản đổi. Những điều đó mình chưa bao giờ có được cho đến khi bước vào thế giới ảo này. Đó là những điều mà mình tâm đắc và khắc ghi nhất trong tình bạn ở đây. Ngày ra đi không biết ngày trở về nhưng cũng cho mình được cảm ơn tất cả các thành viên của box bạ bè đã ở bên và tạo cho mình có những cảm giác đặc biết, một tình bạn hư hư thực thực. Nhưng cũng chính nó đã khiến mình biết được trên đời này mình vẫn còn có bạn... Cảm ơn tất cả mọi người.....
a Cát: a là người bạn đầu tiên của e ở đây, và cũng là người e khâm phục nhất. A không như những người khác. Tuy e không thể hiểu a những những hành động của a luôn khiến e phải suy nghĩ, và khiến cả box mến mộ. Vì thế hi vọng a sẽ mãi là người a cả của box mình nhé.
Sau đó là tất cả mọi người ở đây, vì không được tiếp xúc nhiều với mọi người vì thế mình không thể hiểu được mọi người như thế nào, chỉ xin gửi lời tạm biệt và cảm ơn đếb mọi người:
+a Sấm sét
+ mink mèo, seeya: dù nhiều khi tôi đã có phản cảm vs 2 người nhưng ngày ra đi cũng mong 2 người luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé
+ Tiểu diệp, tình là gì, hoa mộc lan, mưa khóc, ngốc nghếch, bong bóng, nỗi đau, nguyễn tuyết sang, phù thùy nhỏ, buồn là đi cưa bom, kid, Nk, tâm bất biến, minie,
=> cảm ơn tất cả mọi người những ngày qua đã luôn ủng hộ cho những câu hỏi của mình. Dù nhiều khi đã làm mất lòng một số người, nhưng ngày hôm nay mình cũng gửi lời xin lỗi đến tất cả những ai đã phải nổi giận vì mình. CHúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công.
19 câu trả lời 19