?
Lv 6
? đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 9 năm trước

Ngày cuối cho tình bạn học trò trên box bạn bè!?

Vì đây là lời nói có thể là cuối cùng vì thế xin mọi người đọc một lần dù có ghét mình thế nào đi nữa. Chắc không còn cơ hội để tiếp tục đặt câu hỏi ở đây nữa rồi.

Thực ra đây là một kế hoạch đã có dự định. T đã chuẩn bị tinh thần rất rõ ràng và mang một tinh thần mạnh mẽ và sắt đá đối với chuyện này. T nhớ từ những ngày đầu bước vào box, còn là một thứ gì đó rất xa xôi và lã lẫm. Và thời gian mình tham gia vào box cũng chỉ được hơn một tháng nhưng đã quen biết được rất nhiều bạn bè ở đây. Có nhiều tranh cãi, nhiều niềm vui và không thiếu những tức giân, nhưng đến giờ này thì cái cảm xúc mà mình kìm nén suốt ngày hôm nay giờ đã bộc phát và tuôn trào. Dù là những gì đó xa vời nhưng mình cũng đã có những kỉ niệm khó quên, những kỉ niệm sâu sắc mà mình không sao có thể kiếm được ở cuộc đời thực của mình. Đó là những người bạn đã mang đến cho mình niềm vui, những người bạn đã cho mình cảm thấy hạnh phúc khi trông thấy được 2 chữ tình bạn ở nơi đây, những người bạn đã cho mình những lời khuyên trân thành. Dù đây là những điều khó có thể nói ra và nói hết nhưng đó là những điều thật lòng trong T muốn nói. Ở đây dù mình không có nhiều bạn, chỉ có 2 người thân thiết nhất ở ở bên cạnh mình là Smile và chị ELF, là người bạn, người a, người chị đã đứng cạnh mình luôn ủng hộ mình mà trong khi đó không ít người đã phản đổi. Những điều đó mình chưa bao giờ có được cho đến khi bước vào thế giới ảo này. Đó là những điều mà mình tâm đắc và khắc ghi nhất trong tình bạn ở đây. Ngày ra đi không biết ngày trở về nhưng cũng cho mình được cảm ơn tất cả các thành viên của box bạ bè đã ở bên và tạo cho mình có những cảm giác đặc biết, một tình bạn hư hư thực thực. Nhưng cũng chính nó đã khiến mình biết được trên đời này mình vẫn còn có bạn... Cảm ơn tất cả mọi người.....

a Cát: a là người bạn đầu tiên của e ở đây, và cũng là người e khâm phục nhất. A không như những người khác. Tuy e không thể hiểu a những những hành động của a luôn khiến e phải suy nghĩ, và khiến cả box mến mộ. Vì thế hi vọng a sẽ mãi là người a cả của box mình nhé.

Sau đó là tất cả mọi người ở đây, vì không được tiếp xúc nhiều với mọi người vì thế mình không thể hiểu được mọi người như thế nào, chỉ xin gửi lời tạm biệt và cảm ơn đếb mọi người:

+a Sấm sét

+ mink mèo, seeya: dù nhiều khi tôi đã có phản cảm vs 2 người nhưng ngày ra đi cũng mong 2 người luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé

+ Tiểu diệp, tình là gì, hoa mộc lan, mưa khóc, ngốc nghếch, bong bóng, nỗi đau, nguyễn tuyết sang, phù thùy nhỏ, buồn là đi cưa bom, kid, Nk, tâm bất biến, minie,

=> cảm ơn tất cả mọi người những ngày qua đã luôn ủng hộ cho những câu hỏi của mình. Dù nhiều khi đã làm mất lòng một số người, nhưng ngày hôm nay mình cũng gửi lời xin lỗi đến tất cả những ai đã phải nổi giận vì mình. CHúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công.

19 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Câu trả lời hay nhất

lại một người nữa ra đi! vì đây là quyết định của bạn nên mình sẽ ko giữ bạn lại đâu.mong cuộc sống của bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc.đừng quên tình bạn mọi người đã từng có trên yhđ box bạn bè này nhé!

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 9 năm trước

Bạn nói thế tôi buồn đáy !

hu..hu...đừng xé nát trái tim ai đó !

bạn ơi !

Tôi ko ghét bạn !

Chả ai ghét bạn cả !

Mà dù có thì có sao , đừng buồn , đừng như thế chứ !

Bạn đừng đi !

Xin bạn đừng đi !

Tôi có thể làm gì đây !

Để giữ ai đó lại !

tôi xin bạn !

Có thể tôi mạnh mẽ !

Nhưng ko mạnh mẽ bây giờ !

Ai cũng đi !

Tại sao nhi?

Bạn thấy sao , bạn viết rất hay , và rất buồn ...!

Nk

• Min
    Lv 7
    9 năm trước

Lại 1 ng nữa ra đi vs bao kỉ niệm...suy nghĩ tâm tư...tình cảm vẫn còn nơi đây...! Dù mọi ng biết...sẽ ko xa đâu...1 ngày mình xa nơi đây...1 ngày mình trở thành kí ức...nhưng ra đi vs niềm hạnh phúc tìm đc ở chính nơi đây....! Con ng mà...lúc vui..lúc buồn...lúc giận...hờn...sai lầm... Kỉ niệm... kí ức bạn bè là mãi mãi nếu bạn đã từng hạnh phúc vì nó....!

Mong rằng bạn sẽ luôn vui...hạnh phúc...thành đạt trên con đường nghệ thuật của mình...!

Và bạn cũng nhớ rằng....mỗi khi bạn buồn...ở đâyluôn có những con ng đón chào bạn ...!

Luôn cười nhé....bạn của tôi...!

• 9 năm trước

Ai lop diu.hjc

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

Trời đất! Lại 1 người nữa sao? Huhu! Xin đấy! Có gì pé cũng nhớ ghé thăm box chút chứ? Mjnk meo chắt nó nhớ pé lắm. Hic...

• 9 năm trước

huhuhu

bạn đi hả

lan ko cho đâu

hic

seo ai cũng mún đi hít vậy

mọi ng đối với bạn ntn

lan ko bít

nhưng lan ko ghét bạn

lan nói thật đó

bạn đừng đi mà

(Các) Nguồn: h.m.l
  • huhu

mình yêu tất cả các bạn hic

• Biết nói gì đây hỏi gì đây. Ro nói ra đi bird nhói lòng. Thôi đành câm nín tiễn bạn bước. Chúc bạn đi, hp bước theo

• Chúc bạn vui và thành công.

• Ẩn danh
    9 năm trước

đi chết hả bạn !!!! mình ko hiểu gì cả >>>> vai~~~

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.