tai sao minh lai nhu vay?

tai sao minh di cung anh nhung lai khong co con cam giac voi anh nhu xua nua minh khong con yeu anh nhu xua nua nhung khong biet tai j sao mac du ben canh minh khong co ai ngoai anh.nhung ma minh cung khong muon chia tay voi anh minh nghi anh va minh dang hanh huc nhung thuc su minh khong muon gan gui va than mat voi anh nua(hon va om thoi chu khong phai quan he)(chua tung quan he)tinh yeu trong sang

10 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Tình yêu con người gắn liền với cảm xúc. Muốn gần gũi, chia sẻ và cảm thấy ấm áp khi ở bên nhau, xa nhau thấy thiếu vắng và không thể thấy vui vẻ nếu không được gặp nhau trong một thời gian,..... nhiều cảm xúc nữa. Chắc chắn rắng bạn cũng biết cảm xúc đó là gì đúng không nào !

Hiện tại bạn không còn thấy hp khi ở bên cũng như không muốn thể hiện tình cảm nữa,.....đó là một cảm xúc khác đấy bạn à, cái này gọi là sự trung hòa. Khi ở bên nhau bạn không cảm giác nữa, nhưng tôi dám chắc, thực sự khi xa nhau bạn vẫn thấy nhớ. Còn nếu không phải là trung hòa như tôi nói thì đó là một lý do đơn giản, bạn cảm thấy thất vọng một điều gì đó ở người yêu của bạn, tuy đã giải hòa rồi nhưng trong lòng bạn cảm thấy không thích thú nữa (dù bạn không có ai khác). Cảm giác này nếu xảy ra thì thật sự bạn đã không còn yêu như xưa nữa.

Tình yêu mà, cảm xúc sẽ luôn dâng tràn và dồi dào chứ không có chuyện trung hòa và nguội lạnh dần. Thực sự bạn phải xem lại tc của mình rồi đó bạn. Không có chuyện tình nào như thế mà tồn tại được đâu. Cần phải có sự hâm nóng, sự cuồng nhiệt,.......không thì không thể nói.......yêu.

Vậy bạn nhé ! Chúc bạn vui và quyết định rõ ràng hơn cảm xúc của mình. Mình chỉ có thể gợi ý cho bạn thôi, không thể giúp gì hơn. Chào bạn.

• 3 năm trước

Có j là sai ch?.b?n giàu tình c?m,d? t? ái,t? tr?ng cao...n?u b?n ghét b?n thân mình,ko t? tin vào chính mình thì ch? làm trò c??i cho m?y th?ng hoc sinh thui.B?n là giáo viên ?úng ra b?n là ng??i hi?u ?i?u này nh?t ch?. stable success.

• 8 năm trước

tinh yeu that kho hiu.....!!!!

• 8 năm trước

Trong tình yêu đôi khi con người cũng có cảm giác như vậy. Đó không phải là hết yêu đâu nhé. Chỉ là khoảng thời gian vô định thôi. Bạn chỉ cần nghĩ về những điều tốt đẹp, những tình cảm thiêng liêng mà anh ấy dành cho bạn, hãy nhìn anh thật sâu những lúc mà anh ấy bận rộn,... Chắc chắn rằng bạn sẽ thấy yêu anh vô cùng. Hãy cố lên bạn nhé!

http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=huongprb...

Ai muốn làm thêm thì vào trang này tham khảo nhé!

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

2đ thui

• ?
    Lv 7
    8 năm trước

Co le ban chua that su yeu anh ay

Hay tam thoi xa nhau mot thoi gian de ban va anh ay suy nghi ve nhau nhiu hon

De ban biet rang minh co that su can anh ay ko nha ban

Chuc ban vui

(Các) Nguồn: ===mua khoc===
  • 8 năm trước

-Bạn chưa xác định được gì cả. Bạn ko còn cảm giác, bạn không còn yêu người đó nữa. Bạn vẫn muốn giữ người ta bên mình chỉ vì tính ích kỉ của bạn mà thôi.

-Tin tôi đi. Nếu như 2 bạn chia tay, anh ta có người yêu mới thì bạn sẽ lại can thiệp vào chuyện tình cảm của họ mà thôi.....

-Ngoài cuộc sống cũng có khá nhiều người như bạn đấy...

• 8 năm trước

thật sự trong tình yêu rồi cũng sẽ có lúc có những cảm giác này, mình nghĩ có lẽ bạn đã không yêu anh ấy nữa, bạn cố gắng sắp xếp thời gian để 2 người không gặp nhau xem sao, nếu trong thời gian không gặp gỡ và liên lạc mà bạn không thấy nhớ nhung hay trông chờ sự liên lạc của anh ấy thì bạn nên tìm cách nói khéo với anh và kết thúc mối quan hệ. Không yêu ở bên nhau chán lắm bạn àh. Ngượi lại bạn thấy nhớ nhung và vui mừng khj nhận dt của anh ấy thì bạn còn yêu anh ấy lắm, nên 2 người hãy bồi dưỡng thêm cảm xúc đi nhé

Chúc bạn hạnh phúc

• Ảo
    Lv 4
    8 năm trước

Hờ....

Bạn đang giả ngơ hủk

Nếu có người hỏi bạn câu này thì bạn sẽ trả lời như thế nào? " Thì bạn có yêu anh ta đâu mà có cảm giác, ở lâu cũng chán tình yêu phai mòn, có cuộc tình nào lâu dài, chuyện này là dĩ nhiên bởi vì giờ đây bạn không còn yêu anh ây nữa"

Có lẽ bạn sẽ trả lời khác, nhưng chính bản thân bạn đã có câu trả lời cho chính mình rồi thi không cần phải hỏi người dưng đâu....

Không cảm giác đồng nghĩa không tình yêu, dây dưa thì chỉ thêm rắc rối, ở cạnh nhau chỉ thêm nộgt ngạt, chán nản, chia tay sớm bớt sầu đau, tìm hạnh phúc mới chân thật hơn đi bạn.

Chúc bạn vui vẻ.

• 8 năm trước

Có lẻ trái tim & khối óc của bạn không cùng chung định hướng của tình yêu

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.