Đôi lời chia sẻ cùng các bạn thân yêu tại box thơ ca?

Mấy ngày nay Anh Tư rất bận vì công việc khá nhiều, nên không còn thời gian vào đây chia vui cùng các bạn, thật lòng mà nói cũng rất nhớ các bạn lắm. Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây. Trước tiên cảm ơn... hiển thị thêm Mấy ngày nay Anh Tư rất bận vì công việc khá nhiều, nên không còn thời gian vào đây chia vui cùng các bạn, thật lòng mà nói cũng rất nhớ các bạn lắm.

Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây.

Trước tiên cảm ơn em trai Thám Tử đã nói tất cả sự thật với mọi người nếu không nói thì AT cũng ko biết chuyện này

Còn ông @NTP,tui và ông có thù hận gì mà lại bôi nhọ tui với Thám Tử,
thật ra tui biết ông cũng rất lâu, cách đây hơn 2năm từ khi bên box bạn bè, lúc đó ông mang tên Nhật và hình avata là tờ dola ,
cũng chỉ là biết nhau và trả lời câu hỏi cho nhau rất vui vẻ, và cách đây 1 năm cũng tại box thơ ca này cũng lại gặp ông, nhưng lúc đó box thơ ca bị bọn chúng xóa sạch dường như ko còn bài thơ nào năm đó của tui cả và tui đã bỏ đi không vào chơi từ đó.

Mới đây cũng bị một lần nữa chúng xóa rất nhiều thơ nên tui đổi nick này để vào đây chơi,

Thật ra mình bỏ ít thời gian vào đây chơi là để chung vui cùng các bạn ,
và sẵn sàng trải lòng mình để chia sẻ những nỗi buồn với những người đang có tâm trạng.
Chứ không phải vào đây mà để tìm cho mình một đường sống,

Anh Tư không bao giờ cạnh tranh hơn thua gì cái điểm số ở đây đâu,
và muốn trả lời hay tặng sao cho ai đó là quyền của mình thấy câu đó thú vị.
Theo tui nghĩ ông ghét tui là do thời gian gần đây ít trả lời cho ông và thường trả lời vui vẻ với @ Dở Hơi, vì ông có thù hận với Dở Hơi và ghét luôn tui, đều đó ông quá sai lầm.

Người có một khả năng sáng tạo về thơ như @Dở Hơi
thì cả box thơ này có mấy người sánh bằng đó là một sự thật,
và chính tui cũng rất ngưỡng mộ người này
dù là chưa một lần gặp nhau hay gửi Mail cho nhau.

Tui cũng ko muốn nói nhiều để làm phiền đến các bạn,
Chúc tất cả các bạn một ngày tràn đầy niềm vui và hạnh phúc !
============================
Xin nói riêng với anh Long một chút.
Xin lỗi anh Long vì ngày gặp mặt hôm trước AT vắng mặt,
vì hôm đó tui có việc gấp nên không đến chung vui với các bạn dc dù là rất muốn,
mong anh Long và các bạn thông cảm và hẹn lần sau anh Long nhé !
Chúc anh vui vẻ !
Cập nhật: Xin mời ông NTP đọc kỹ lại câu hỏi trước khi phán xét.
Còn ai tên gì thì kệ ng ta mắc gì ông mà phải khai với ông.
Nay tui nhìn ông với 1 con ng khác ko như trước kia mà tui biết.
Cập nhật 2: (cách đây 17 giờ TÔI LẬP LẠI PHẢI ĐƯA LINK DẨN : Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây. NẾU SAU 24 G KHG TRƯNG RA BẰNG CHỨNG THÌ ĐỪNG TRÁCH NHÉ ) @NTP hăm dọa AT ah, ôi sợ quá ,sợ quá đi mất, AT nói cho ông NTP... hiển thị thêm
(cách đây 17 giờ
TÔI LẬP LẠI PHẢI ĐƯA LINK DẨN :

Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây.
NẾU SAU 24 G KHG TRƯNG RA BẰNG CHỨNG THÌ ĐỪNG TRÁCH NHÉ )

@NTP hăm dọa AT ah, ôi sợ quá ,sợ quá đi mất,
AT nói cho ông NTP nghe nè, AT không bao giờ sợ mấy con người thù vặt.
===================
@Mì tôm em trai lấy tư cách gì mà bảo AT phải xin lỗi NTP chứ,
nếu đúng sự thật NTP phải xin lỗi AT mới là đúng nhé em trai MT.
nếu cảm thấy ghét AT thì nói thẳng với AT có hay hơn không?
----------
16 câu trả lời 16