Anh Tư đã hỏi trong Văn học & Nhân vănThơ ca · 8 năm trước

Đôi lời chia sẻ cùng các bạn thân yêu tại box thơ ca?

Mấy ngày nay Anh Tư rất bận vì công việc khá nhiều, nên không còn thời gian vào đây chia vui cùng các bạn, thật lòng mà nói cũng rất nhớ các bạn lắm.

Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây.

Trước tiên cảm ơn em trai Thám Tử đã nói tất cả sự thật với mọi người nếu không nói thì AT cũng ko biết chuyện này

Còn ông @NTP,tui và ông có thù hận gì mà lại bôi nhọ tui với Thám Tử,

thật ra tui biết ông cũng rất lâu, cách đây hơn 2năm từ khi bên box bạn bè, lúc đó ông mang tên Nhật và hình avata là tờ dola ,

cũng chỉ là biết nhau và trả lời câu hỏi cho nhau rất vui vẻ, và cách đây 1 năm cũng tại box thơ ca này cũng lại gặp ông, nhưng lúc đó box thơ ca bị bọn chúng xóa sạch dường như ko còn bài thơ nào năm đó của tui cả và tui đã bỏ đi không vào chơi từ đó.

Mới đây cũng bị một lần nữa chúng xóa rất nhiều thơ nên tui đổi nick này để vào đây chơi,

Thật ra mình bỏ ít thời gian vào đây chơi là để chung vui cùng các bạn ,

và sẵn sàng trải lòng mình để chia sẻ những nỗi buồn với những người đang có tâm trạng.

Chứ không phải vào đây mà để tìm cho mình một đường sống,

Anh Tư không bao giờ cạnh tranh hơn thua gì cái điểm số ở đây đâu,

và muốn trả lời hay tặng sao cho ai đó là quyền của mình thấy câu đó thú vị.

Theo tui nghĩ ông ghét tui là do thời gian gần đây ít trả lời cho ông và thường trả lời vui vẻ với @ Dở Hơi, vì ông có thù hận với Dở Hơi và ghét luôn tui, đều đó ông quá sai lầm.

Người có một khả năng sáng tạo về thơ như @Dở Hơi

thì cả box thơ này có mấy người sánh bằng đó là một sự thật,

và chính tui cũng rất ngưỡng mộ người này

dù là chưa một lần gặp nhau hay gửi Mail cho nhau.

Tui cũng ko muốn nói nhiều để làm phiền đến các bạn,

Chúc tất cả các bạn một ngày tràn đầy niềm vui và hạnh phúc !

============================

Xin nói riêng với anh Long một chút.

Xin lỗi anh Long vì ngày gặp mặt hôm trước AT vắng mặt,

vì hôm đó tui có việc gấp nên không đến chung vui với các bạn dc dù là rất muốn,

mong anh Long và các bạn thông cảm và hẹn lần sau anh Long nhé !

Chúc anh vui vẻ !

Cập nhật:

Xin mời ông NTP đọc kỹ lại câu hỏi trước khi phán xét.

Còn ai tên gì thì kệ ng ta mắc gì ông mà phải khai với ông.

Nay tui nhìn ông với 1 con ng khác ko như trước kia mà tui biết.

Cập nhật 2:

(cách đây 17 giờ

TÔI LẬP LẠI PHẢI ĐƯA LINK DẨN :

Hôm nay vào đây mới biết những chuyện mà @NTP bôi nhọ AT những gì với @Thám Tử để cho @ này phải bức xúc mới đưa ra câu hỏi như vậy lên đây.

NẾU SAU 24 G KHG TRƯNG RA BẰNG CHỨNG THÌ ĐỪNG TRÁCH NHÉ )

@NTP hăm dọa AT ah, ôi sợ quá ,sợ quá đi mất,

AT nói cho ông NTP nghe nè, AT không bao giờ sợ mấy con người thù vặt.

===================

@Mì tôm em trai lấy tư cách gì mà bảo AT phải xin lỗi NTP chứ,

nếu đúng sự thật NTP phải xin lỗi AT mới là đúng nhé em trai MT.

nếu cảm thấy ghét AT thì nói thẳng với AT có hay hơn không?

----------

16 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Chảo AT lâu quá không gặp, nhớ muốn chết luôn nè...hihi

Đáng lẽ là em ko lên đây đâu, vì em đang có những chuyện buồn riêng...nhưng đọc trên dtdđ thấy AT đã về nên em lên đây để chào đón anh nè!hổm rài AT và Dở Hơi đi mất một lượt khiến em không còn có tâm trạng viết thơ hài nửa.Giờ thì DH cũng về và anh cũng về nên em cũng thấy vui vui lại rồi...Chút nửa xem em làm thơ hài nhe!hihi

còn những chuyện không vui thì hãy bỏ qua hết đi anh àh!người ta nói sống trên đời thì có thần linh theo dõi...còn lên mạng ảo thì chính là những thành viên nơi đó đánh giá, tốt hay xấu thì mội người đã biết...mình là người ngay thẳng không nên vì những chuyện tào lao mà buồn rồi không có "Hài" nửa thì buồn lắm!nhe anh!

(Các) Nguồn: Star alone! kaka!vừa mới nhắt là pồ tèo tới luôn!haha!chuyến này thì vui rồi cho xem!hihi
    • Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 8 năm trước

Bỏ đi cho nhẹ tấm thân,

Anh Tư vui vẻ, box cần thế thôi ..

Còn ai bôi nhọ thì bôi,

Ai ai cũng biết chuyện rồi đó anh!!!

• Son
    Lv 5
    4 năm trước

Dành cho thơ ca muốn yêu thương trọn vẹn...

https://www.youtube.com/watch?v=NHckaUAjvFc

Youtube thumbnail

&list=PL26BF95B4B5970919&index=1

• 6 năm trước

Chào AT lâu rồi kg gặp ,vào đây vui chơi là điểm chính ,mọi người quý mến AT là đủ rồi ,chúc AT ngày cuối tuần vui vẻ nhé

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

Nếu cái box thơ ca này mà làm ra tiền để tui làm giàu, tui sẽ cố gắng đào cho ra thủ phạm. Còn nếu không thì thôi, các bạn phải biết mình đang làm gì? đang nói gì? nói ở đâu?

Tôi thực sự bức xúc những người tôi thấy, nhưng không muốn nói làm gì? Cứ nói chung chung thôi mà không chịu hiểu.

- Riêng Anh Tư. Dịp anh Long mời cà phê anh không đi được, thì tối nay cố gắng nha. Cũng tại Hồ Kỳ Hòa đường 3/2, Tối nay có @ Thằng Khờ vào sài gòn nên anh ấy muốn gặp anh em, em sẽ cố gắng gọi các bạn, còn anh, em không có số điện thoại. hic

• Ẩn danh
    8 năm trước

Cám ơn Anh Tư. Mấy bữa nay thấy vắng mỗ cũng rất nhớ anh.

Anh đừng quan tâm đến những con người như thế nữa làm gì. Cuộc đời có đắng có cay, có bạn có thù mà.

Nói thật tâm, những người mỗ cảm thấy quý mến và nể trọng trên cái chốn thị phi này là rất ít, trong đó, với mỗ, Anh Tư là một trong những người bạn tốt nhất và thủy chung nhất, dù đó chỉ là cảm nhận nhưng thật sự những người hiểu biết, ôn hòa và chính trực như anh đây thì quả thật là hiếm lắm thay! Một lần nữa mỗ cám ơn Anh Tư về những nhận xét và cảm tình đã dành cho mỗ. Chúc anh và các bạn luôn vui, khỏe. DH.

• 8 năm trước

Câu hỏi của bạn làm tôi thiện cảm hơn về box thơ . Ừ box thơ cũng vui đó chứ ?

• 8 năm trước

Haizzzzzzzzzzzzzz.......

Buông cọ giá nghiêng ....nén thở dài!

Đành thôi lần nữa hẹn ngày mai

Hình hài "Trụ phương"..sao khó họa

Dáng ngọc vương tôn...một quý ngài.

http://www.vanghoe.bó tay.cơm.canh.nuocmam.vn

• 8 năm trước

Đất cũng than: sao mình mang gánh nặng

Phải chứa một con người là cặn bã của thế nhân

Vui lên,đừng nghĩ đừng nhìn nữa là được.mọi người luôn hiểu bạn.

• ?
    Lv 5
    8 năm trước

Anh Tư đừng gjận mừ tàn phai nhan sắc. Chjều rồi anh dẫn con Mực đi dạo là hết buồn liền hà. Hjhj. Nhớ rủ bé Mực nhà nhỏ đi cùng nha. Hjhj. Chúc anh và mọi người buổi chiều vuj vẻ. Hjhj.

• 8 năm trước

Lâu quá vậy anh Tư....he he...biết rồi khổ lém nói mãi ấy mừ...dzề chứ mấy em đang đợi quá trời kìa...he he..chúc vui vẻ.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.