Hello cả nhà............Tui đã quay lại rồi đây..hahaha...Có ai còn nhớ tui chứ..?..(=,=)?

Hôm nay tuesday ngày 18-10-2011.. " Hôm nay ta trở về đây...để thăm nhà cũ... Box vẫn còn đây mà mem đâu rồi......." ---------------------------------- Hôm @Mr.trần về đây để xin làm mưa làm gió cái box nỳ đc ko ạ.......ai ủng hộ tui đưa hai tay hai chân lên nào...oh yeah..tốt lắm.. Và sao đây là... hiển thị thêm Hôm nay tuesday ngày 18-10-2011..
" Hôm nay ta trở về đây...để thăm nhà cũ...
Box vẫn còn đây mà mem đâu rồi......."
----------------------------------
Hôm @Mr.trần về đây để xin làm mưa làm gió cái box nỳ đc ko ạ.......ai ủng hộ tui đưa hai tay hai chân lên nào...oh yeah..tốt lắm..
Và sao đây là màn ra mắt tuyệt cú mèo..hehe
Lời Nói Đầu
Thưa quý vị và các bạn trong khi chờ đợi cuốn truyện cổ thiếu nhi của tác giả Mink meo_vốn là một cầu thủ bóng đá đã đoạt 8 “Huy Chương Chì” cự li bơi 300 mét bướm trong khuôn khổ vòng loại cuộc đua xe bốc đầu danh tiếng “Đường lên đỉnh Mát-xờ-cơ-va cuốn truyện bổ íck này mang tên "Một viên phấn và hai số phận" kể về cuộc đời của chính tác giả là một người trông xe và người bạn thân là nhok-( bán đâu phộng).Cuốn truyện đang được chúng tôi gấp rút đàm phán mua bản quyền dự tính sẽ xuất bản trong một vài tháng tới.Trong thời gian chờ đợi chúng tôi xin gửi tới quí vị cuốn truyện CTTK a.k.a chuyên toán truyền kỳ hi vọng nó sẽ mang tới cho quý vị những phút giây vui vẻ và buồn tẻ xin chào xin cảm ơn và hẹn gặp lại quý vị và các bạn
------------------------
Xin chúc mừng pe nheo...pé đã trúng đc một chiếc i-phone 4s trị giá ...37tr 5 trăm 20 nghìn 400 ..đồng xin mời pé ngày mai đến cty chém gió Wow của nhipsong99 hiện bây giờ bị rớt xuống cống chưa kịp vớt lên nên em hãy đếm ' Hận gái bang " của ông seal..lãnh giải nhen em...trước khi nhận giải em hãy đóng thuế cho anh 40tr. tiền thuế GTGT và 32tr cho ông seal vì ông là người trao giải
ko đưa bị ổng chém anh ko chịu trách nhiệm....
---------------------

Con sò + con báo = con sáo + con bò

Con cò + con sáo = con cáo + con sò

Con trai + con gấu = Con trâu + con gái
______----------------------
Cập nhật: @mymy: đc nhiu hay nhiu chị ơi
14 câu trả lời 14