Cảm nhận của bạn việc U23 Việt Nam bị U23 Myanmar cầm chân? ngày hôm qua .?

Riêng QH thì sau cú sút phạt cho tuyển Việt Nam ở phút bù giờ ...bóng bay ra sau thủ thành đối phương...Mình đã khóc.! Như vỡ òa trong sự tiếc nuối. VN đá có lửa , Các cầu thủ thương yêu của chúng ta chơi rất máu và hết mình, nhưng hình như vẫn chưa có được một cá nhân làm nên ...dấu ấn cho trận đấu, và may mắn dường như cũn đã không thuốc về chúng ta. Hàng thủ Mya..quá dày đặc, tạo nên một bức bê bông không thể xuyên thủng. Trận đấu dường như chỉ diễn ra ở phần sân đối phương nhưng lại không thể ghi bàn.?

Nguyên nhân của sự bế tắc không đc khai thông cho đến tận phút cuối của trận đấu.

Các bạn nghĩ thế nào về khả năng vô địch của VN trong Sea Game 26 năm nay ?

Dù thế nào mình vẫn ....Chúc :

=== Việt Nam Vô Địch ====

11 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

trận này U23 VN đá dở như chó

nhưng cũng 1 phần là vì myanmar thủ vững quá mà

• 8 năm trước

VN tuy áp đặt lối đá một chiều len đối phương,dù hơn người nhưng ghi bàn hok nổi chỉ vì My phòng thủ wa cứng cáp,VN đã có nhiều cô hội nhưng đều bị vuột mất tiếc thật, theo mình My chơi bẩn wa đổ rào chắn trước khung thành chơi jaj đâu có đẹp dù thắng cũng là hèn mình ngĩ nếu gặp đội nào cũng chơi bẩn như MY thì VN khó mà thắng được.

• Ẩn danh
    8 năm trước

minh rat yeu cau thu viet nam nhug ma viet nam da chan the that su minh that cong minh da dat nhieu hj vong vao doi tuyen nhug ma h chan khong mun xem mot tran nao nua troi

s

(Các) Nguồn: d
  • Ẩn danh
    8 năm trước

ở trận trước nối chơi của chúng ta đã bị đối phương bắt bài nên bị kìm chân là đúng rùi.

@@

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

hoa z kun tot,de chung rut nhieu kinh nghiem hon cho nhung tran sau va hk con tinh trang chu quan truoc cac doi thu nua,.....

• Ẩn danh
    8 năm trước

mình rất tiếc khi vn hoà myanmar nhưng dù sao đã qua rồi dữ hoà vui là quý

• 8 năm trước

Bạn là nữ à.. ko tin đc có ng đã khóc sau trận hôm qua. Vì mình toàn thấy ng ta chửi thui ^^!

(Các) Nguồn: TIP BONG DA, TIP FREE, TIP MIEN PHI, TIP UY TIN, TIP LIVE http://livetip.vn http://saotip.com
  • Ẩn danh
    8 năm trước

dt vn da wa chan,va be tak.ko tjm dk bjen phap trjet de khj gap dk nhug doj thu co noj choj phog ngu kieu xe buyt.cho du hon nguoj.ben cah do hang phog ngu wa kem coj kon bj doj thu nhjeu lan gay kho khan.cu da nay toj ngij dt vjet nam se kho ma vo djh dk.nhug du sao toj van luon2 hy vog dt vn vo djh..vjet nam......vo djh.

• 8 năm trước

U23 sẽ vùng lên

• 8 năm trước

Mjnh da khoc => co that ko za ?

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.