Các bạn box thơ thân mến................!?

đang giờ làm ,nhưng mình cũng ghé qua box thăm các bạn . Các bạn ạ! theo kinh ngiệm của mình : nếu cứ đà này k biết Box thơ sẽ ra sao- các bạn ơi! các cụ có câu : chín bỏ làm mười , sao chúng ta không học cách để yêu thương lẫn nhau Ai giả ,ai thật ,rồi thời gian cũng chứng minh,mọi người sẽ biết Đừng vì thế... hiển thị thêm đang giờ làm ,nhưng mình cũng ghé qua box thăm các bạn .
Các bạn ạ! theo kinh ngiệm của mình : nếu cứ đà này k biết Box thơ sẽ ra sao- các bạn ơi!
các cụ có câu : chín bỏ làm mười , sao chúng ta không học cách để yêu thương lẫn nhau
Ai giả ,ai thật ,rồi thời gian cũng chứng minh,mọi người sẽ biết
Đừng vì thế mà hiểu lầm nặng nhẹ nhau ,lời nói độc địa ,chụp mũ , vu khống rất nguy hiểm > gây sự hằn thù , trét , > không tốt
Cũng là 1 thứ : nếu bạn yêu quý nó > bạn cho nó tốt , bạn ghét bỏ nó > bạn cho nó xấu
Vậy có nên không?
NTP à !
BBH không ghét bạn ,đó là thực lòng
Những bài thơ hay , B vẫn đánh sao , nhưng B ít trả lời thơ bạn, vì thiếu sự tương đồng trong thơ
Hồ sơ B mở với tất cả mọi người , B không chặn bất cứ ai, vì B muốn giao lưu
Nếu không thích thì không trả lời , B muốn học hỏi mọi người
Bạn biết k? ai cũng có điểm tốt ,dễ thương trong đấy ,NTP cũng vậy
Chúng ta hãy nhìn vào điểm tốt đó nhé
Chúng mình hãy rộng lòng bỏ qua ,tha thứ và nhân điểm tốt của họ lên ,Đồng ý với mình nhé! NTP
Còn danh bạ và người hâm mộ khác nhau nha, hãy bình tĩnh sáng suốt
Các bạn nhé!
Cảm ơn tất cả !
Đừng bắn ,bỏ ... nữa nhé
Mình rất mong tất cả các bạn vui vẻ , đối hoạ thơ , đừng trách móc nhau nhiều > buồn lắm > nặng lòng lắm
Chúc các bạn luôn vui vẻ!
BBH
10 câu trả lời 10