Mình cần một lời khuyên từ mọi ngừoi.?

Mình và anh iu nhau cũng mới nửa năm đây thôi.Nhưng mà tụi mình cứ cãi nhau hoài,đôi khi chỉ vì những lí do rất nhỏ nhặt.Rồi chính anh lại làm lành,rùi anh lại là ngừoi giận.Mình thấy mệt mỏi khi phải cứ tiếp tục tình yêu này rồi.Nhưng mình vẫn ko muốn chia tay,bởi vì mình vẫn còn iu anh,iu rất nhiều.Mình sợ cái... hiển thị thêm Mình và anh iu nhau cũng mới nửa năm đây thôi.Nhưng mà tụi mình cứ cãi nhau hoài,đôi khi chỉ vì những lí do rất nhỏ nhặt.Rồi chính anh lại làm lành,rùi anh lại là ngừoi giận.Mình thấy mệt mỏi khi phải cứ tiếp tục tình yêu này rồi.Nhưng mình vẫn ko muốn chia tay,bởi vì mình vẫn còn iu anh,iu rất nhiều.Mình sợ cái cảm giác khi không có anh bên cạnh.Rùi tự nhiên mấy hôm trước anh bảo mình iu ng khác đi, anh ko còn iu mình nữa.Lúc đó mình rất buồn,rất đau.Và mình quyết định ko làm fiền anh nưa.Thế nhưng mấy hôm nay anh lại nhắn tin bảo anh xin lỗi,anh chỉ vô tình nói vậy thôi.Anh bảo mình cho anh cơ hội,anh sẽ ko như thế nữa.Ko lẽ anh đem chuyện tình cảm của mình ra đùa giỡn như vậy?Mình nên làm gì đây,dứt khoát chia tay hay là cho anh một cơ hội?Hơn nữa,mình định đi học ở một ngôi trường đại học xa nhà,nhưng anh bảo anh ko muốn xa mình,nếu mình đi thì anh sẽ thay đổi.Vì anh,mình đã phải từ bỏ ngôi trường mà mình mơ ước để học một ngôi trường khác, chỉ để đc ở gần anh.Phải chăng anh quá ích kỉ khi bắt mình lựa chọn như vậy mặc dù mình ko muốn??
Cập nhật: uh.ảnh thật.mà sao ah?
22 câu trả lời 22