Các bạn có " hối tiếc " vì đã để lỡ mất nhiều cơ hội trước đây hay khg ?

Cập nhật: @ Hoabinh cũng đã bỏ lỡ nhiều cơ hội hay sao ? @ $>đ ! Cơ hội đâu có đến với tui , vì vậy làm sao tui " bắt chộp " được @ PhuDu nè ! Vậy coi như hôm nay PhuDu tình cờ, vô tình lang thang nơi này mà " nắm bắt, bắt gặp " câu hỏi của tui rồi... hiển thị thêm @ Hoabinh cũng đã bỏ lỡ nhiều cơ hội hay sao ?
@ $>đ ! Cơ hội đâu có đến với tui , vì vậy làm sao tui " bắt chộp " được
@ PhuDu nè ! Vậy coi như hôm nay PhuDu tình cờ, vô tình lang thang nơi này mà " nắm bắt, bắt gặp " câu hỏi của tui rồi đó..hihi
..........................................
Khg ngờ 1 người đã vắng bóng trong 1 thời gian khá dài, nay lại tái xuất giang hồ , xin chúc mừng PhuDu tiên sinh đã trở lại ....hehehe
@ Thanh Bình !! Tiền bạc tui vẫn còn, niềm tin tui cũng còn, và nhất lá ý chí tui cũng vẫn còn, vậy là tui khg bi quan rồi đúng hông Thanh Bình.......hic....hic....hic
Cập nhật 2: .....................
@ Charlot àh ! Sao Bác biết là khg có " giá trị " ?
@ Thoa Diệu nè ! Sao hôm nay lại " về phe " bác Charlot vậy ta , đã vậy còn tiết kiệm lời nữa chứ...hic...hic..hic
Cập nhật 3: ........................................................................................................................................ Tui chỉ có 1 điều " hối tiêc " là tại sao tui khg biết nơi này sớm hơn ...hihi , một nơi đầy những tình yêu thương của mọi người, luôn chia sẽ quan tâm lẫn nhau , đôi khi cũng có... hiển thị thêm ...........................................
Tui chỉ có 1 điều " hối tiêc " là tại sao tui khg biết nơi này sớm hơn ...hihi , một nơi đầy những tình yêu thương của mọi người, luôn chia sẽ quan tâm lẫn nhau , đôi khi cũng có những câu " hơi phủ phàng " 1 chút......hic........hic......, nhưng đó cũng là quá khứ rồi, vì vậy giờ đây hãy bỏ qua tất cả , làm lại từ đầu , có được hay khg các bạn thân mến, dễ thương của tui ơi......hic....hic.....hic
16 câu trả lời 16