Bạn nào có dám kể tên một số cặp đôi mà bạn mến mộ trên Yahoo hỏi và đáp này không ?

Ví dụ như mình rất mến mộ những câu hỏi và những câu trả lời của các bạn này Lifefun+TrangChu ,AnHoaP+HL, NhuPham+ChauQuy62 ,LieuO+LongKhanhK ,PC/IS+PAULTUAN ,Gauloises+TraiN ,aHuongDuong+Kim ,GioHeoMay+ThuyKim ,Suoianhoa+Canhdonghoang ,MinhDang+Ruptitienthuan ,ThinhT+Dieptuyetsuthai ,MienDi+Camxucla ,Egal2+LangDu... hiển thị thêm Ví dụ như mình rất mến mộ những câu hỏi và những câu trả lời của các bạn này Lifefun+TrangChu ,AnHoaP+HL, NhuPham+ChauQuy62 ,LieuO+LongKhanhK ,PC/IS+PAULTUAN ,Gauloises+TraiN ,aHuongDuong+Kim ,GioHeoMay+ThuyKim ,Suoianhoa+Canhdonghoang ,MinhDang+Ruptitienthuan ,ThinhT+Dieptuyetsuthai ,MienDi+Camxucla ,Egal2+LangDu ,Bibo+Contraiyeu ,Ngocan+Ngocthien ,Thungoc.ng+Tutrumy còn bạn có từng mến mộ những người như mình không ? và bạn mến mộ những nick name nào nữa ?
Cập nhật: @canhdonghoang minh hem men mo canhdonghoang mừ chỉ mến gió heo may thui hí hí
Cập nhật 2: @canhdonghoang minh hem men mo canhdonghoang mừ chỉ mến gió heo may thui hí hí
Cập nhật 3: @ABC mình mến mộ bạn đấy bắt tay cái nè hí hí
Cập nhật 4: @CHARLOT bạn rất dí dỏm thông minh mình cũng mến mộ bạn đấy nhé hí hí
Cập nhật 5: @Ngocthien nè người iêu của bạn là ai thía bật mí tí được hem để uống rượu mừng hé hí hí
Cập nhật 6: @Đoilinh thật là dễ thương mình mến mộ bạn đấy hí hí
Cập nhật 7: @Contraiyeu cậu nhắc tới "kính vạn hoa" là vẫn còn nhớ đến YHĐ những nickname thân quen tham gia từ dạo 2006-2007-2008 để lại những câu hỏi với các câu trả lời đầy tâm huyết rung động lòng người ,ôi làm sao có thể liệt kê kể hết các danh sách này ? và buổi tổ chức offline gặp mặt ngày ấy (2008) thú vị tràn đầy kỹ... hiển thị thêm @Contraiyeu cậu nhắc tới "kính vạn hoa" là vẫn còn nhớ đến YHĐ những nickname thân quen tham gia từ dạo 2006-2007-2008 để lại những câu hỏi với các câu trả lời đầy tâm huyết rung động lòng người ,ôi làm sao có thể liệt kê kể hết các danh sách này ? và buổi tổ chức offline gặp mặt ngày ấy (2008) thú vị tràn đầy kỹ niệm ...
Cậu ạ ! có lẽ trình độ của tớ quá non kém để đến nỗi đặt câu hỏi không phóng đạt được hàm ý từ sự ngưỡng mộ của những câu hỏi và câu trả lời là một cặp đôi cho lời giải tất yếu lại được hiểu nhầm thành kiểu cặp đôi (trai gái) chiếu kính vạn hoa "nhạy cảm" mà bẻ cong hình tượng !
Cập nhật 8: @Contraiyeu cho tớ hỏi sao cậu lại thấy được trên máy tính toàn bộ những nickname mà mình đã kể ,vì nếu dùng trên máy tính chỉ thấy đến đoạn aH ...uongduong và không thấy tên cậu ? hay là cậu online bằng đt di động mới thấy được những đoạn cuối này ? nếu đúng thế thì e là mọi người ko đọc được hết ý của câu hỏi mới... hiển thị thêm @Contraiyeu cho tớ hỏi sao cậu lại thấy được trên máy tính toàn bộ những nickname mà mình đã kể ,vì nếu dùng trên máy tính chỉ thấy đến đoạn aH ...uongduong và không thấy tên cậu ? hay là cậu online bằng đt di động mới thấy được những đoạn cuối này ? nếu đúng thế thì e là mọi người ko đọc được hết ý của câu hỏi mới nhạy cảm chiếu kính vạn hoa vui thật ! đúng là tớ nay hâm mộ @Trangchu mất rồi hí hí
Cập nhật 9: @Trangchu cám ơn bạn đã chặn nick mình hí hí vui thật
15 câu trả lời 15