Bạn nào có dám kể tên một số cặp đôi mà bạn mến mộ trên Yahoo hỏi và đáp này không ?

Ví dụ như mình rất mến mộ những câu hỏi và những câu trả lời của các bạn này Lifefun+TrangChu ,AnHoaP+HL, NhuPham+ChauQuy62 ,LieuO+LongKhanhK ,PC/IS+PAULTUAN ,Gauloises+TraiN ,aHuongDuong+Kim ,GioHeoMay+ThuyKim ,Suoianhoa+Canhdonghoang ,MinhDang+Ruptitienthuan ,ThinhT+Dieptuyetsuthai ,MienDi+Camxucla ,Egal2+LangDu ,Bibo+Contraiyeu ,Ngocan+Ngocthien ,Thungoc.ng+Tutrumy còn bạn có từng mến mộ những người như mình không ? và bạn mến mộ những nick name nào nữa ?

Cập nhật:

@canhdonghoang minh hem men mo canhdonghoang mừ chỉ mến gió heo may thui hí hí

Cập nhật 2:

@canhdonghoang minh hem men mo canhdonghoang mừ chỉ mến gió heo may thui hí hí

Cập nhật 3:

@ABC mình mến mộ bạn đấy bắt tay cái nè hí hí

Cập nhật 4:

@CHARLOT bạn rất dí dỏm thông minh mình cũng mến mộ bạn đấy nhé hí hí

Cập nhật 5:

@Ngocthien nè người iêu của bạn là ai thía bật mí tí được hem để uống rượu mừng hé hí hí

Cập nhật 6:

@Đoilinh thật là dễ thương mình mến mộ bạn đấy hí hí

Cập nhật 7:

@Contraiyeu cậu nhắc tới "kính vạn hoa" là vẫn còn nhớ đến YHĐ những nickname thân quen tham gia từ dạo 2006-2007-2008 để lại những câu hỏi với các câu trả lời đầy tâm huyết rung động lòng người ,ôi làm sao có thể liệt kê kể hết các danh sách này ? và buổi tổ chức offline gặp mặt ngày ấy (2008) thú vị tràn đầy kỹ niệm ...

Cậu ạ ! có lẽ trình độ của tớ quá non kém để đến nỗi đặt câu hỏi không phóng đạt được hàm ý từ sự ngưỡng mộ của những câu hỏi và câu trả lời là một cặp đôi cho lời giải tất yếu lại được hiểu nhầm thành kiểu cặp đôi (trai gái) chiếu kính vạn hoa "nhạy cảm" mà bẻ cong hình tượng !

Cập nhật 8:

@Contraiyeu cho tớ hỏi sao cậu lại thấy được trên máy tính toàn bộ những nickname mà mình đã kể ,vì nếu dùng trên máy tính chỉ thấy đến đoạn aH ...uongduong và không thấy tên cậu ? hay là cậu online bằng đt di động mới thấy được những đoạn cuối này ? nếu đúng thế thì e là mọi người ko đọc được hết ý của câu hỏi mới nhạy cảm chiếu kính vạn hoa vui thật ! đúng là tớ nay hâm mộ @Trangchu mất rồi hí hí

Cập nhật 9:

@Trangchu cám ơn bạn đã chặn nick mình hí hí vui thật

15 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Nhánh Lan Rừng ... lâu rồi tớ không vào thăm mọi người, bỗng dưng hắt hơi ...chạy vào thì ra cậu nhắc tên tớ, cám ơn cậu, những cái tên của 4 năm trước đựoc cậu nhắc ở đây, bây giờ họ ở đâu chẳng biết nhưng thay mặt họ tớ cảm ơn cậu nhiều.

...................

Trang Chủ ơi! làm gì mà nhăn nhó thế ....thời lạm phát bão giá, ăn tô mì gói, thổi kèn tây uống lade trà có lúc trợn trừng con mắt, nỗi khát khao 1 tiếng cười xé toang bầu không khí ảm đạm, NLR...cũng chỉ là muốn nhắc lại '' những người muôn năm cũ hồn ở đâu bao giờ ''.

Chúng tớ cũng lâu lâu muốn 8 một chút, chẳng có ý gì, nhưng khổ nỗi thấy Trang Chu ...như thế khiến em thấy mến mộ anh rùi.

...................

NhanhLanRừng... vui là chính, dù câu hỏi có phạm quy.

Dùng kính vạn hoa tớ thấy được mọi người thật vui vẻ ốn ào, cho dù nhiều cặp có tréo ngoe như râu ông nọ cắm cằm bà kia nhưng thật sự là thú vị, chẳng hạn như cậu cắm tớ với BIBO... trời xấu hổ wá đi, hay vu thi V là trai nam tử hán đó, Chuông mà thấy MD...như thế thì có trời mà biết điều gì xẩy ra.

Có cái lạ ở đây là :

Tất cả đã bị nhiểu.

• 8 năm trước

Sợ gì mà không dám. để tớ đọc vị từng người trên yhđ tâm lí này xem bạn có thỏa mãn không nhá.

Bạn= nhánh lan rừng = Lifefun= ahuongduong, = một vài nick khác + @Trang Chu? OK! ( cùng giọng văn của người cõi trên, cặp đôi này có thể gọi là cặp đôi chứng ngộ....nhận, kekeke )

@cánh đồng hoang=gió heo may = hư vô... + CHARLOT ( cặp đôi hài hước )

@Khả Ái = HN + 9 Đực ( cặp đôi cãi lộn- chuyên cãi lộn bên ttsk )

@Muathubuon + Pham Van Giang ( cặp đôi man giàng )

@Vịt cổ lùn + Thiên Nga ( cầu được ước thấy )

@Ngocthien_40 + @bí bo ( cặp đôi nồi đồng cối đá, ông già + bà lão )

@DTST + @Thủy kim ( cặp đôi chọc ngoáy )

@ nhanhlanrung 16 + đời lính ( cặp đôi luân hồi, chết đi sống lại )

@Miendi + Cây ( cặp đôi sâu sắc )

@ Nhu pham + Vuthiv ( cặp đôi tu hành )

@Bliss+ Gauloise ( cặp đôi ăn ý )

@ Cát bụi + @Trăng ( cặp đôi hiền hòa )

@Vera + @ Egal2 ( cặp đôi trí thức )

@Violetbaongoc + @THOA ( cặp đôi bù trừ )

Chau Quý 62 + Thiên Bình ( cặp đôi @ )

@Ngocan + @Thanh nhiên ( cặp đôi thanh lịch )

@An Hòa P +@ HL ( cặp đôi ngẫu hứng )

@Liễu Ơ + @ Ngôi sao cô đơn ( cặp đôi hâm hấp )

@ Trai N + cátt ( cặp đôi thầm lặng )

@ Thoa diệu + 4 vùng chiến thuật ( cặp đồng giới )

Kekeke...

• 8 năm trước

Hình như loại câu hỏi ghép đôi thế này có thiếu sự tôn trọng người khác hay không ? Hay chỉ dùng họ để đùa vui một cách thiếu tế nhị và vô ý thức , khi họ chưa chắc đã đồng quan điểm với mình ? Chúng ta luôn có những quan điểm hoàn toàn khác nhau , có thể hòa nhưng bất đồng .

Rất tiếc tôi đã chặn nick của bạn .

Xin thông cảm

Thân mến

• 8 năm trước

Tui khoái @Vịt Cổ Lùn "chiên gia lí sự/rất đàn ông" - @ NSCĐ "nhí nhổm"

@PHUDU "trầm tĩnh nhưng sâu sắc" - @ Ngocthien "lúc vui lúc buồn"

@9 Đực "nóng nảy" - @Khả Ái "thục nữ"

@Nhanh lan rung "rộng lượng" - VY "điềm đạm"

@Mùa thu buồn "buồn buồn" - @ Trangchu

@canhdonghoang "nhí nhảnh" - @ LieuO

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

Nhầm lẫn trong việc chọn gà úp chung bội nó mổ nhau trụi lông hết đóa !

____

Ai mún cáp tui kiểu gì thì cáp.Đừng để tui bị trụi bộ "ria kít mũi" là được roài !

____

Cái ông hay pà HP ở trên cặp đôi tùm lum tà la hem sợ "lộn mối tơ duyên" mà sinh "đất bằng sóng dậy" seo chứ ? !

• 8 năm trước

Violetbaongoc---Tử Hàn.

PHÙ DU---Vera.

nhanh lan rừng---CHARLOT tiên sinh(nhanh lan rừng khác heng).

Cát Bụi---Mùa Thu Buồn.

Vịt Cổ Lùn---Ngọc Thiện.

....

nếu ghép nhầm mong các vị thông cảm heng.

hj hj

trời....!!!

mới tham gia.ai nỡ giành mất nhanhlanrung16 dễ thương.(nói gì đến luân hồi).

phen này ra đường chắc phải đội mũ bảo hiểm.(cái tội giành mất người đẹp).

hi hi...

• ?
    Lv 6
    8 năm trước

NLR cho tui với ai cũng được hết. Tui chấp nhận bị ... " mổ trụi lông " mà.

Cảm ơn Ngocthien nhiều nghe.

• 8 năm trước

@ Đời Lính àh !! Tại sao lại đi ghép đôi tui với Cát Bụi vậy, đó là em trai kết nghĩa của tui mà , cũng vì cuộc sống mà giờ này Cát Bụi khg thể vào chia vui với mọi người được. .

...............................................................................................................................

Cát Bụi àh ! Khi nào có dịp nhớ ghé thăm mọi người nha, tỷ và mọi người ở đây ai cũng nhớ đệ và luôn nhắc tên Cát Bụi nè .

• 8 năm trước

Sặc Lô trả lời làm "tui" cười tréo quai hàm luôn đóa !

................

Nhánh Lan hỏi gì "mờ" lạ thía ! Người tui yêu..ghép..cho người khác.."mờ" hỏi tức rực đóa !!Hm ! Hm !

Ngọcan là người Anh Trai vô cùng yêu quý,suy nghĩ sâu sắc,làm thơ giỏi..giỏi...rất yêu quý Mùa Thu Buồn!"ghép"..như "dzậy"..có ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục hem ??

............

Hem chừng Nhánh Lan..là người tui yêu..giả Ních..muốn chọc tui tức hé ?!

"Mún" Báo cáo Vi Phạm .."hem"..??

.............

Trước kia..thì..mến mộ Nhánh Lan.."lém",bi giờ..thì..ghét.."òy",vì cái tội..đem người tui "iu"..ghép lung tung ..hết đóa !Có phải là "trai lơ"..đâu mờ "lèm"..thía ?!

"Hem" tìm hiểu,mà đặt câu hỏi lung tung beng,cóa ngày..vặt trụi..lông..như Sặc Lô đã nói đóa !!Người ."tui" yêu..đây nì..:

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ar...

(Các) Nguồn: Hm!Hm!
  • 8 năm trước

:)) ^^

Các cậu mới NGẪU HỨNG ^^ thì có, hix, thêm bạn @HL ngẫu nhiên nào nữa kìa, ....lúc trước gán tớ với huynh Hoa Xào Đậu để huynh ấy chạy mất dép, rùi lại gả tớ cho Như Phẩm để chàng bỏ trốn đêm tân hôn, giờ còn cặp kè gì nữa ...chắc ngẫu hứng bị tạt axit thì tội nghiệp tớ nhé :D ^^

http://www.youtube.com/watch?v=fAYqrurCAfw

Youtube thumbnail

Cảm ơn đã được gọi tên, được nhớ đến. Tớ nhớ và quý mến các cậu lắm. Rất nhiều các bạn mà chúng ta chưa kể tên nhưng hình ảnh của họ luôn trong tim ta luôn thật gần...phải không nào...hihi.

Bật mí là sư huynh Phong Trần được gả thật ngoài đời cho Riêng Một Góc Trời, haha, đi lang thang hem chốn vun thân zị mờ cũng được 1 góc chứa chấp rùi nhá....Gả tớ đi đâu thì các cậu phải lựa kỹ cho tớ nhá, không được để cho chú rể trốn thoát hay bị cưỡm từ trước, hay là thầy tu, cha xứ hoặc bị cướp đêm tân hôn à !!!! ^^ Ngon việc thì các cậu sẽ được trọng thưởng bao lì xì túi đỏ ..khè khè ^^

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.