Mình muốn tìm một cô bạn gái ở HN...ai quan tâm thì vào nhé ^^!?

Mình là boy đang học đh ở HN năm thứ 2..(SN 1992) Mình bày tỏ một chút về con người mình như sau : Thực lòng mà nói mình không hứng thú với tình yêu ảo lắm đâu..hix..Nhưng đúng là muốn có một cô bạn gái tốt bây giờ thì khó quá.... Khó nhưng sao người ta vẫn có người yêu đó thôi ? Câu trả lời của mình là... hiển thị thêm Mình là boy đang học đh ở HN năm thứ 2..(SN 1992)
Mình bày tỏ một chút về con người mình như sau :

Thực lòng mà nói mình không hứng thú với tình yêu ảo lắm đâu..hix..Nhưng đúng là muốn có một cô bạn gái tốt bây giờ thì khó quá....

Khó nhưng sao người ta vẫn có người yêu đó thôi ? Câu trả lời của mình là nhà mình không được giầu cho lắm..mình quê ở Nam Định..bố mẹ làm nghề nông nên cũng cực khổ mỗi tháng gửi cho mình cũng không được nhiều...

Mình chi tiêu cũng phải suy nghĩ đắn đo tiền học..tiền xe buýt..tiền Sn bạn bè..Nhiều khoản đổ lên đầu..Nên cũng chẳng có thể như bạn bè trang lứa mua quà cho người yêu được..vì vậy đến giờ này vẫn cô đơn..
Mình không biết hút thuốc (dị ứng) rượu chè cờ bạc thì mình không dám khẳng định sau này có dính vào không..nhưng hiện tại mình không hề đụng.

Như người ta hay nói tình yêu thì không quan trọng giầu nghèo..sang hèn...mình thấy mình chắc chắn không hèn nhưng đúng là không được sang cho lắm..

Mà con gái chỗ mình thì thực dụng quá..Xin lỗi vì đã hơi vơ đũa cả nắm..nhưng cả nắm ấy chắc cũng chỉ nhầm 1,2 cái thôi..
Chính vì vậy mình đã tìm đến diễn đàn này mong được làm quen với những người con gái tốt,và trình bầy nỗi lòng trên đây thì người ta dễ thông cảm hơn...

Cảm ơn đã đọc hết dòng tâm sự của mình...
Y! của mình là : tiendung_vov@yahoo.com
bạn nào quan tâm thì add nhé..cho dù không phải là tình yêu thì cũng là tình bạn..mình rất vui được làm quen với các bạn.

Ah mình chỉ có một cái ảnh đó làm ava thôi..tại điện thoại của mình chụp có 2.0 thôi hà...đưa lên sợ nhiều người không muốn nhìn..
Thanks ^^!
8 câu trả lời 8