Ẩn danh

hãy cho tôi lời khuyên nên làm thế nào?

tôi và người yêu tôi ko hợp tuổi (87-90-tuyệt mệnh đó hjx) chúng tui lại có họ với nhau(ông ngoại của bố tui la a e với bà nội ng y tui),cả 2 gia đình đều phản đối quyết liệt,tôi ko biết phải làm sao nữa?chúng tôi rấtt y nhau,hãy cho tôi 1 lời khuyên

8 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời yêu thích

Tuy có hơi xa nhưng vẫn là loạn luân đấy bạn ơi ! đừng kể 87-90 gì hết bởi đó chỉ là mê tín ! quan hệ ruột thịt ở đời thứ 3 là cùng huyết thống rồi luật pháp nghiêm cấm . Hãy nhớ rõ đó là loạn luân mà có suy nghĩ tích cực để chấm dứt mối tình tội lỗi !

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • Ẩn danh
    8 năm trước

Tất cả chi tiết bạn kể đều bỏ qua đươc, riêngchi tiết hai bạn có họ với nhau, thì không có một xã hội nào chấp thuận, kể cả pháp luật cũng phản đối

Chúc bạn xuy xét cho kỹ

Levanm 45

• Huy
    Lv 4
    8 năm trước

sao phai nghi nhieu lam gi lay nhau di hop hay ko do tinh cach

• Ẩn danh
    8 năm trước

kong duoc dau ban oi, the la di nguoc do, bna nen tim mot nguoi khac, hai ban chua wa het 3 doi dau.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

đừng lo, nói bạn nghe nek, đời của bạn là đời thứ nhất, lên đến đời bố mẹ bạn là đời thứ 2, lên tới đời các ôg các bà là thứ 3, xuống bố của bạn ấy là đời thứ 4, đến đời bạn ấy là đời thứ 5, theo điều lệ trong luật hôn nhân gia đình, ko đk có quan hệ huyết thống dưới 4 đời, trường hợp của bạn là đến đời thứ 5 rồi, ko sao đâu, mà chỉ cần ko phạm pháp, bạn va bạn ấy có thể cưới nhau, cha mẹ ko có quyền can thiệp, đó là quyền tự do hôn nhân của 2 bạn, cống gắng lên, bạn có thể bất chấp để có đk t/yêu thực sự mà, rồi 1 ngày, gia đình đôi bên sẽ hiểu cho 2người.....

• Ẩn danh
    8 năm trước

tot nhat nen tim nguoi khac. vi neu co huyet thong ma lay nhau thi co con se bi mot so kha nang bi benh gi do ma theo khoa hoc da xac dinh rui day

• 8 năm trước

Hay là bỏ trốn đi?

• Ẩn danh
    8 năm trước

chien' thuat gao da~ thah` com la ok

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.