Người học cao hiểu nhiều mà có cái TÔI to đùng thì làm sao đây?

Mong nhận được sự chia sẽ thật tận tâm của các bạn. Thanks
Cập nhật: @ Ngocthien bạn hiền ! người " học mẫu giáo " như tui thì chỉ có CÁI TUI NHỎ XÍU thôi hà, khg đáng nói đâu bạn àh......hihi .
..........................................
Người ta hôm nay hỏi 1 câu nghiêm túc đó nghen, bạn hiền nói thế , làm mấy chư vị ở đây tưởng tui giởn thì tiêu àh.......hihi
Cập nhật 2: Tuy tui khg có ăn học như 1 số các bạn , nhưng những lời Mẹ dạy tui luôn ghi nhớ trong cách đối xử với mọi người , vì vậy tui chỉ mong sao 1 người nào đó nếu có tài giỏi hay là có nhiều kiến thức đi nữa, thì cũng nên dẹp bỏ cái TÔI TO ĐÙNG đó qua 1 bên mà nên BIẾT LẮNG NGHE những ý kiến của mọi người xung quanh,... hiển thị thêm Tuy tui khg có ăn học như 1 số các bạn , nhưng những lời Mẹ dạy tui luôn ghi nhớ trong cách đối xử với mọi người , vì vậy tui chỉ mong sao 1 người nào đó nếu có tài giỏi hay là có nhiều kiến thức đi nữa, thì cũng nên dẹp bỏ cái TÔI TO ĐÙNG đó qua 1 bên mà nên BIẾT LẮNG NGHE những ý kiến của mọi người xung quanh, chứ đừng Ỷ LÀ MÌNH CÓ KIẾN THỨC mà bất cần những ý kiến đóng góp của mọi người .
Tui là 1 người chân thật, vì vậy những lời nói này cũng xuất phát từ tấm lòng của tui thôi, hy vọng tất cả các bạn thân mến của tui đừng vì vậy mà buồn lòng . Mùa Thu Buồn xin cám ơn Thầy Nhupham, các Anh,Chị , các bạn và cũng như các em lời chân thành từ trong tâm.
23 câu trả lời 23