Sao mà buồn quá mọi ng ơi huhu?

Hum nay thật là 1 ngày đen tối quá trời lun hix, mà mình thì chẳng biết phải nói với ai nữa nè huhuhuhuhuhu... Tại sao k có ai coi mình là bạn hít vậy hichic, nói thực thì mình chỉ chơi với 1 vài ng bạn thui, ở lớp thì có 2 bạn nữ là hay chơi thân với mình, và còn 1 vài bạn nữ nữa, bọn mình hay kể chiện cho nhau... hiển thị thêm Hum nay thật là 1 ngày đen tối quá trời lun hix, mà mình thì chẳng biết phải nói với ai nữa nè huhuhuhuhuhu...

Tại sao k có ai coi mình là bạn hít vậy hichic, nói thực thì mình chỉ chơi với 1 vài ng bạn thui, ở lớp thì có 2 bạn nữ là hay chơi thân với mình, và còn 1 vài bạn nữ nữa, bọn mình hay kể chiện cho nhau nghe (k phải lớp mình ít boy đâu, chắc tại mấy bạn nam k thíc chơi với mình, hùi xưa chỉ chơi game với họ, h thì k chơi nữa), cũng như YHĐ này nè, có boy nào hợp cạ đâu chỉ toàn girl vào tl, nc cùng mình k ak, thế ùi các bạn biết sao hok ??

K phải là mình có 1 tinh thần của võ sĩ Samurai đâu nhưng mà hễ ai đó gặp chiện gì khó khăn hay cần giúp đỡ là mình lun nhiệt tình và hết mình lun, nhớ đợt bạn mình down Iris về hơn 30Gb lận lại bị lỗi, hum ấy là 10h tối ùi nhưng mình vẫn sang, nhưng mình k sửa đc thế là 11h mình về.Sau đó mình bật máy và down lun bộ phim ấy để tìm hỉu nguyên nhân vì mình mới xin đc acc vip mà nên down cũng nhanh mà ba mẹ bạn ấy cũng ghê -> k đc ngồi vào máy tính của bạn ý nhìu.Sáng hum sau ý, mình đang down thì đc hơn 98% ùi thế mà tự nhiên lại rớt mạng mà resume ở host (tức là trang web để mình down ý) này thì k đc, thế là mình lại down lại (chắc mọi ng còn nhớ câu hỏi của mình chứ hichic...)

Vậy là mình down lại, vâng 1 việc làm có thể khiến các bạn cho là điên rồ nhưng mình đã làm như vậy, mất 1 ngày nữa mình tìm đủ mọi lỗi cuối cùng mới phát hiện ra là lỗi MD5 và corrupt ở part thứ 19, nhưng mà sửa thì k đc vì mình làm mọi cách ùi, thế là mình mới lên mạng search part đó ở 1 host khác, về mình phải đổi đuôi sau đó mình lại up lên, ùi leech link cho bạn ấy để bạn ấy down hihi nghĩ lại vẫn thấy vui .. vì ngày thường bạn ý đanh đá lắm còn hum ấy thì bạn ấy cười hihi nhưng mà k phải là mình thic bạn ấy đâu na, nhầm to đấy

Mà mấy bạn nữ đó hay xin tiền mình lắm, mình thì cũng chả làm gì nên toàn cho k mấy bạn đó thui, mình có đồ gì đẹp mấy bạn ấy cũng xin tuốt, mà chưa kể sinh nhật, noel hay 8-3, .. tất tần tật ngày gì mình cũng mua quà tặng họ hít (k phải là yêu đâu na), thực ra là k phải mình thiên vị đâu vì với các bạn nam thì mình cung giúp đỡ nhiệt tình như vậy mà

Thế ùi...hum nay..
Kiểm tra đúng chương mà mình k học hic, (mình bảo bài mấy bạn ấy cũng nhìu ùi na mà cực tận tình lun), mình k chép bài đâu (vì đằng nào thì cũng k chép đc :D) nên mình chỉ hỏi công thức và lý thuyết thui (ngắn tí lun) thế mà k ai chịu giúp mình cả, mà nhìu lần như vậy lắm ùi nhưng mà lần này rất quan trọng nên..mún khóc quá ak hichichic

Mình bỏ trốn 1 tiết về với các bạn đây có ai giúp mình hok, mình phải làm sao bi h hichichichic
Cập nhật: Mình đi ngủ đây cám ơn bạn Cô quạnh Đông vui dễ xương hichic
Cập nhật 2: ủa mà sao lại có tới 2 Merry vậy hic, cám ơn 2 bạn nhìu nhé hichic
Cập nhật 3: Min ơi là Min thui để mai đi hi g9 nhé
Cập nhật 4: Xin đc gửi lời cám ơn trân trọng nhất đến Min na hic g9 nhé
Cập nhật 5: Cám ơn Tracy vô cùng, chúc bạn 1 ngày tuyệt đẹp nhé hic
Cập nhật 6: E ui cám ơn E nhìu na, đỡ bùn ùi này, chúc E lun hp @@
Cập nhật 7: __________________________________________________________________________________ Lời cuối: Những lời nói xuất phát từ trái tim tuy k hoa mỹ, bóng bẩy nhưng lun là những lời nói đẹp và hay nhất, vì vậy mình xin đc cám ơn các bạn rất nhìu na, sự thật thì mình cũng k biết nói gì hơn cả. :D. Tracy và Thanh Nhiên chắc... hiển thị thêm ________________________________________...
Lời cuối:
Những lời nói xuất phát từ trái tim tuy k hoa mỹ, bóng bẩy nhưng lun là những lời nói đẹp và hay nhất, vì vậy mình xin đc cám ơn các bạn rất nhìu na, sự thật thì mình cũng k biết nói gì hơn cả. :D. Tracy và Thanh Nhiên chắc hai bạn phải đắn đo suy nghĩ rất nhìu ùi mới trả lời mình phải hok, mình xin đc gửi lời cám ơn đặc biệt tới 2 bạn nhé, tình cảm chân thành của 2 bạn dành cho mình, mình sẽ lun giữ trong tim.

Những bạn còn lại tuy mình k quen biết nhưng cũng xin cám ơn nhìu nhé,

R: a chúc e 1 ngày cuối tuần zui zẻ và sẽ nhanh chóng tìm ra hướng giải quyết cho mọi khó khăn đang có trong cs của e nhé

Min;ELF: xin đc cám ơn 2 ng, mình sẽ nghe theo lời khuyên của 2 bạn, cám ơn ELF đã tl những câu hỏi hơi bất bình thường của mình nhé, còn Min: chúc bạn sớm tìm cho mình một ng đàn ông đích thực nhé

Những bạn còn lại tuy mình k quen bít nhưng mình cũng rất xin cám ơn vì đã đọc cũng như tl câu
Cập nhật 8: câu hỏi này của mình nhé
@, 2 bạn Merry

Những bạn cho sao: chúc các bạn 1 ngày zui

1 lần nữa xin đc mạnh dạn gửi lời cám ơn sâu sắc nhất vì những tình cảm đặc biệt mà các bạn dành cho mình nhé (Tracy, Nhiên, E, Min, R) ...

Mình sẽ lun khắc sâu trong tim tình cảm của tất cả các bạn
Cập nhật 9: ──────███───────────────███ ───███▓▓▓█─██───────██─█▓▓▓███ ──█▒▒█▓▓▓██▒▒█─────█▒▒██▓▓▓█▒▒█ ──█▒▒████░█▒▒███████▒▒█░████▒▒█ ─████░░░░░░████▓▓▓████░░░░░░█████ █▓▓█░░░░░░░░░░█▓▓▓█░░░░░░░░░░░█▓▓█ █▓▓█░░░░░░░░░░░███░░░░░░░░░░░░█▓▓█ ─██░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░██ █▒▒█░░▀█▀ █░█ █▀█ █▄░█ █░█ █▀▀░░█▒▒█ █▒▒█░░░█░ █▀█ █▀█... hiển thị thêm ──────███───────────────███
───███▓▓▓█─██───────██─█▓▓▓███
──█▒▒█▓▓▓██▒▒█─────█▒▒██▓▓▓█▒▒█
──█▒▒████░█▒▒███████▒▒█░████▒▒█
─████░░░░░░████▓▓▓████░░░░░░█████
█▓▓█░░░░░░░░░░█▓▓▓█░░░░░░░░░░░█▓▓█
█▓▓█░░░░░░░░░░░███░░░░░░░░░░░░█▓▓█
─██░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░██
█▒▒█░░▀█▀ █░█ █▀█ █▄░█ █░█ █▀▀░░█▒▒█
█▒▒█░░░█░ █▀█ █▀█ █░██ █▀▄ ▀▀█░░█▒▒█
─████░░▀░ ▀░▀ ▀░▀ ▀░░▀ ▀░▀ ▀▀▀░░████
──█▓▓█░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░█▓▓█
──█▓▓█░░░░░░░▄██▄██▄░░░░░░░░█▓▓█