Tại sao lại có câu MỘT NỤ CƯỜI BẰNG 10 THANG THUỐC BỔ ?

Trong khi đó , chúng ta chỉ cần nhếch môi 1 chút xíu thôi , là sẽ có ngay 1 nụ cười thật " ưng ý ", vậy thì ai cũng chọn cái '' nhếch môi " ấy phải khg các bạn .Các bạn nghĩ thế nào về câu nói trên ? Thanks
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=Ny78hhE...
Cập nhật: Vì " thuốc bổ mắc quá " phải uống tới 10 THANG cơ . Chúc các bạn cuối tuần vừa trả lời vừa " nhếch môi " cười mãn nguyện nha ........hihi
Cập nhật 2: cái anh @ nvn nè , thế vừa trả lời câu hỏi này mà nụ cười anh như thế nào đây?
Cập nhật 3: ...........................................
Nếu " ai vào mà khg chịu cười " là tui " bắt uống "10 thang thuốc bổ đó nha..hehe
Cập nhật 4: ...................................................................................................................... Hình như cái số của tui là luôn BỊ OAN quá mà ...hic....hic, tui đâu có muốn buồn , vì mỗi lần tui cười vui là y như rằng có người lại bảo , chắc là có chuyện gì " khg ổn " rồi, thế là... hiển thị thêm ...........................................
Hình như cái số của tui là luôn BỊ OAN quá mà ...hic....hic, tui đâu có muốn buồn , vì mỗi lần tui cười vui là y như rằng có người lại bảo , chắc là có chuyện gì " khg ổn " rồi, thế là từ đó tui hem thèm nhoẻn miệng cười luôn, chỉ cười nhếch môi chút xíu thôi, như thế mà mọi người lại yên tâm đấy các bạn àh .......hihi
Cập nhật 5: ............................................................................................................ @ Mimh H ???? Bạn là thành viên mới, vì vậy chịu khó " nhín chút thì giờ quí báu " của bạn, xem lại những câu tui hỏi và những câu tui trả lời hoặc bạn có thể đi điều tra ở " phường... hiển thị thêm ...........................................

@ Mimh H ???? Bạn là thành viên mới, vì vậy chịu khó " nhín chút thì giờ quí báu " của bạn, xem lại những câu tui hỏi và những câu tui trả lời hoặc bạn có thể đi điều tra ở " phường "hay " quận "gì cũng được, nhưng hãy XEM CHẬM RÃI VÀ ĐỌC TỪNG CHŨ nghen, coi có thấy 1 CHỮ NÀO CỦA TUI NÓI NĂNG NHƯ BẠN '' QUÁNH GIÁ '' NHƯ THẾ KHG ??
Tui cũng khg trách bạn về những câu nói đó đâu, vì nơi đây là nơi để tất cả chúng ta học hỏi,chia sẽ lẫn nhau mà, đúng khg ?
Cập nhật 6: ........................................................................................................................... @ Ngocthien bạn hiền thân mến ! Tui đặt câu hỏi này cũng mong muốn cho mọi người vui vẻ thôi , ai ngờ các " bác trai, bác gái " của box tâm lý chúng ta đem những từ ''... hiển thị thêm ...........................................
@ Ngocthien bạn hiền thân mến ! Tui đặt câu hỏi này cũng mong muốn cho mọi người vui vẻ thôi , ai ngờ các " bác trai, bác gái " của box tâm lý chúng ta đem những từ '' khoa học...gì đó " vào câu hỏi này, làm 1 người ........như tui , chẳng thể nào đỡ nỗi, phen này chắc tui tiêu luôn rồi bạn hiền Ngocthien ui....hehe
..........................................
Tui cũng khg muốn mình mang 1 bộ mặt lầm lì , khó ưa như vậy đâu, hình như nụ cười nguyên vẹn của tui đã bị ai đó " cướp lấy " từ lâu rồi, có muốn lấy lại người ta cũng khg chịu trả, vì thế giờ chỉ có thể nhếch môi cười gượng để mọi người an lòng thôi, CHỨ KHG PHẢI LÀ NGƯỜI NHAM HIỂM VÌ KIỂU CƯỜI NHẾCH MÔI đó đâu các bạn àh .
Cập nhật 7: ...................................................................................................................................... @ Dakhuc16 ! Cám ơn bạn đã gửi tặng mọi người những mẫu chuyện vui nha. Và tui cũng xin cám ơn cả @ Egal2 nữa , vì mấy đường link rất hay . Tui vẫn là Mùa Thu Buồn như từ trước... hiển thị thêm ...........................................
@ Dakhuc16 ! Cám ơn bạn đã gửi tặng mọi người những mẫu chuyện vui nha.
Và tui cũng xin cám ơn cả @ Egal2 nữa , vì mấy đường link rất hay .
Tui vẫn là Mùa Thu Buồn như từ trước tới giờ thôi @ Ngocthien àh .
..........................................
Chúc cho tất cả luôn nở nụ cười thật tươi, thật xinh , chứ đừng giống như tui , luôn mang bên mình 1 khuôn mặt khá lạnh lùng , mà khg biết tại sao nữa .
16 câu trả lời 16