Con ny em nó chơi cỏ, làm sao để nó bỏ thứ ấy đi bây h.Bác nào biết thì vào giúp e cái nha. e xin cảm ơn trước?

Chơi cỏ có phải là phê, cười , khóc... nữa đúng k. Tác hại của nó là ảnh hưởng đến thần kinh, gì nữa hả các bác. Có phải khi chơi vào thì nó kích thíc tình dục nữa phải không. Con ny e nó hay chơi cái này,chắc là mất trinh rồi các bác nhỉ, nhiều lúc nó như điên ấy, nghịc linh tinh,nó hay quên lắn thì phải. mặt thì... hiển thị thêm Chơi cỏ có phải là phê, cười , khóc... nữa đúng k. Tác hại của nó là ảnh hưởng đến thần kinh, gì nữa hả các bác. Có phải khi chơi vào thì nó kích thíc tình dục nữa phải không. Con ny e nó hay chơi cái này,chắc là mất trinh rồi các bác nhỉ, nhiều lúc nó như điên ấy, nghịc linh tinh,nó hay quên lắn thì phải. mặt thì mọc mụn. E cũng mún nó bỏ chơi cỏ, k biết có bỏ được k nhỉ. Các bác nào có cách thì chỉ e với, e mún nó hư hỏng thêm nữa.hix. trả ời giúp em nha. e xin cảm ơn các bác trước
Cập nhật: e viết nhầm, e không mún nó hư hỏng thêm nưa, ai có cách thì chỉ giúp nha.hì
10 câu trả lời 10