Lời khuyên nào cho tôi???

Tôi là đứa ko khỏe mạnh như người bình thường, tôi bít rõ và luôn cố gắng vượt qua nhờ gia đình và người thân luon bên cạnh. Nhưng thời gian gần đây tôi thật sự đuối sức rồi, tôi mún tìm lối thoát riêng cho mình. Tôi thật sự ko mún nhìn mẹ khóc sau lưng tôi, ko mún người thân phải lo lắng cho tôi từng phút từng... hiển thị thêm Tôi là đứa ko khỏe mạnh như người bình thường, tôi bít rõ và luôn cố gắng vượt qua nhờ gia đình và người thân luon bên cạnh. Nhưng thời gian gần đây tôi thật sự đuối sức rồi, tôi mún tìm lối thoát riêng cho mình. Tôi thật sự ko mún nhìn mẹ khóc sau lưng tôi, ko mún người thân phải lo lắng cho tôi từng phút từng giờ, ko mún người tôi yêu phải lo lắng vì tôi...
Bame có mỗi mình tôi là đứa con duy nhất, bao nhiu tiền bạc bame vất vả kiếm đc cũng dành chữa bệnh cho tôi, bame lun dành cho tôi all.... Người thân thì lun yêu quí và động viên an ủi,... tôi thật sự ko thiếu bất kỳ thứ gj. Nhưng như vậy đâu thể gọi là HP, bởi vì cái quí giá nhất đối với một con người là sức khỏe, mà tôi thì ko thể có. Tôi đã vô tình lấy đi bao nhiu HP, niềm vui của gia đình và người thân, tôi bùn và chán nản lắm. Tôi cố gắng sống vui vẻ để nhận HP mà mọi người mang lại nhưng tôi lại đau khi ko thể mang HP đến cho những người tôi yêu. Bít làm thế nào đây???
TY là cho đi mà ko mong đc nhận lại. Còn tôi mún cho thật nhìu mà lại ko thể, mún nhận thật nhìu thì lại càng thấy đau... Mỗi lần đau là máu trong người tôi lại chảy thật nhìu, thật nhìu. Ko bít con người có bao nhiu lít máu mà tôi lại có nhìu máu để chảy đến vậy?? Có khi tôi bị chảy máu cam ước cả bàn phím luk tôi đang ngồi máy, tôi ghét và cho nó chảy xem đến luk nào ngưng? Trên da tôi có luk nổi 1 dấu nhỏ như nốt mụn nhỏ và tôi hay gãi rồi kéo nó ra thì máu bắt đầu chảy theo vết thương đó, nó lun chảy mãi ko ngưng dù tôi có dùng bông thấm. Có phải tôi bị bệnh máu ko đông ko? Có phải máu trong ngừoi tôi đã ko còn là những giọt máu khỏe mạnh ko??? Hjxx hjxx. Bùn ơi là bùn, chán ơi là chán. Làm sao để đc khỏe mạnh như những người bình thường đây?
Người yêu phương xa! Xin lỗi vì e đã lỗi hẹn. Có lẽ kiếp này e ko thể mang HP đến cho a đc rồi, nếu có kiếp sau thì e xin làm đứa khỏe mạnh và sẽ dành all tình yêu của mình cho a nhé.
Anh hãy sống tốt và tìm cho mình một mái ấm thật sự anh nhé. Em tin rằng sẽ có người con gái thật sự yêu anh và mang đến cho a thật nhìu HP.
Anh àh! Hãy để e đc yên tĩnh, hãy để e làm việc e mún làm, hãy để e đc thanh thản rời xa anh nhé có như vậy e mới ko đau hơn nữa.
7 câu trả lời 7