Mọi người ơi! tôi phẳi vượt qua bằng cách nào đây? có ai biết ko? chỉ giùm mình với!?

người mình yêu thương chuẩn bị xây dựng gđ cùng cô gái rồi! bjo mình phải làm như thế nào đây? phải làm j để lấy lại cân bằng trong cuộc sống đây? phải làm j để quên họ đây? phải làm như thế nào để mình như ngày trước đây????????????? mọi người ơi! giúp mình với! giá như mình ko yêu họ nhiều như vậy có lẽ mình đã... hiển thị thêm người mình yêu thương chuẩn bị xây dựng gđ cùng cô gái rồi!
bjo mình phải làm như thế nào đây? phải làm j để lấy lại cân bằng trong cuộc sống đây? phải làm j để quên họ đây? phải làm như thế nào để mình như ngày trước đây????????????? mọi người ơi! giúp mình với!
giá như mình ko yêu họ nhiều như vậy có lẽ mình đã ko đau đớn như thế này! luôn tin 1cách tuyệt đối, tin cả những lời gia tạo của họ nữa! tin tất cả! tin sự quan tâm ấy rồi sẽ hơn nữa! yêu anh bằng tất cả tấm chân tình, tin anh bằng cả con tim, quan tâm gđ anh như những người cùng huyết thống........sao anh ko có can đảm vậy????????? hôn nhân với anh đơn giản như vậy sao? quen biết nhau 2thang anh đã sẵn sàng xdgđ cùng người ta sao?
16năm, 16 năm chúng ta cùng lớn lên, và rồi yêu nhau........từng đó năm ko bằng 2thang sao anh?????????
mọi người ơi! mình phải làm j đây? phải làm j để quên họ đây? thag 12 này là họ kết hôn rồi! mình phải làm j đây?
9 câu trả lời 9