Tui nghe mọi người nói , trong ngày lễ Giáng Sinh thì khg được buồn và khóc ..?

nhưng đã lỡ khóc rồi khg biết có sao khg đây các bạn ? Thanks
Cập nhật: vì hôm nay tình cờ nghe " đáng ghét của tui " nói là bị tai nạn xe cộ mấy ngày rồi, tự nhiên tui cảm thấy xót xa và lo lắng cho người ấy nhiều lắm, nhưng khg thể để người ấy biết được, giờ chỉ biết cầu mong người ấy luôn bình yên thôi, khg biết tui làm như thế có gì sai hay khg ?
Cập nhật 2: @ Ngocthien àh ! nếu được như Ngocthien nói thì còn gì bằng, nhưng vì người ấy đã có gia đình rồi, vì vậy tui chỉ buồn , lo lắng và khóc âm thầm thôi, chứ lúc trước mặt người đó tui tỉnh queo hà , vì vậy tui mới hỏi là khg biết như vậy là đúng hay sai nữa, cám ơn Ngocthien nhiều nha .
Cập nhật 3: ............................................................................................................................................... Cũng vì mong muốn cho người ấy hạnh phúc và khg lo nghĩ gì , cho nên ngoài mặt tui vẫn tỏ ra bình thường thôi , vì vậy tui chỉ có thể đem buồn vui lên đây để tâm sự với... hiển thị thêm ...........................................
Cũng vì mong muốn cho người ấy hạnh phúc và khg lo nghĩ gì , cho nên ngoài mặt tui vẫn tỏ ra bình thường thôi , vì vậy tui chỉ có thể đem buồn vui lên đây để tâm sự với các bạn thôi , nhưng khg ngờ vô tình tui lại làm mọi người buồn khóc vì những nỗi buồn riêng , xin lỗi nghen .
13 câu trả lời 13