Chúc anh hạnh phúc bên người, có khj nào a nhớ đến tôi?

Hôm nay tôi khỏe nên lại vào tìm... xem...buồn... Põ chán! Biết rõ rằng a đã ko còn thuộc về tôi, mà ko anh chưa bao gờ thuộc về tôi cả. Tôi hiểu rằng mình ko đủ sức để giữ lấy a bên mình hay đúng hơn là tôi ko đủ sức mang hp đến cho người...hix hix. Mùa đông lạnh, Noel lặng lẽ đi qua trong u buồn ko nói thành lời...Nhưng anh àh, dù thế nào e cũng cầu chúc a luôn hp bên người ấy. E hi vọng rằng ngta sẽ thật lòng và mang hp trọn vẹn đến cho anh. Mùa đông ấm áp anh nhé!

Có khj nào a nhớ đến em? E hj vọng là có, bấy nhiu thôi đã đủ dù chỉ trong phút chốc anh nhé.

Mùa đông ấm áp, mùa xuân ngập tràn niềm vui anh nhé!!!!

7 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 9 năm trước
    Câu trả lời yêu thích

Sức khỏe của bạn vẫn không khá hơn sao? A ta đã đi rồi sao bạn vẫn như vây? bạn đừng nghĩ về anh ta nhiều nữa, hãy làm cho mình bận rộn hơn bằng cách lấp kín khoảng thời gian mình có đi bạn. Mình và bạn có chung nỗi buồn mà, mình hiểu tâm trang của bạn lúc này, mình mong rằng vết thương lòng mà bạn đang mang sẽ mất đi, thời gian cho ta tất cả nhưng cũng lấy đi tất cả. Bạn và mình sẽ cùng cố gắng nhé. Mỗi khi lên trang này dọc những lời tâm sự của bạn mình cũng thấy buồn. Hiii Cố lên!!!!!

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • Ẩn danh
    9 năm trước

Món Quà Cuối

Con đường xa lắm sao anh để em đi một mình. Con đường dài lắm không có an hem đi làm sao??? Vì đâu mà ta phải xa nhau trong nổi u sầu. Vì em lầm lỗi hay vì anh thay đổi từ lau, đôi lần suy nghĩ sao em cứ yêu anh thật nhiều. Cho dù em biết trong trái tim anh nào có em. Ngồi bên cạnh nhau thế nhưng sao khoảng cách xa vời, anh im lặng không nói, em biết anh hết yêu em rồi. Nếu như ta không thể quay lại, Nếu như không đến được với nhau, đành vậy thôi em nguyện chôn dấu thật sâu trong trái tim tình mình. Ước chi mình chưa từng biết nhau, ước chi mình chưa từng gặp gỡ, thì tim em sẽ không tan vỡ sẽ không đau buồn. Nắm tay anh giây phúc sau cùng, đau đớn em vẫn thầm ước mong, rằng ở đâu anh luôn hạnh phúc, đường anh đi sẽ khong muon phien.....

• 9 năm trước

ban va toi cung 1 niem dau,

dung la 2nguoi cung canh ngo roi.

• 9 năm trước

Bạn si tình thế.ước gì có ai yêu mình như vậy.hihi.thôi đừng buồn nữa bạn.rồi sẽ có ng mang đến cho bạn hp mà.vui vẻ lên nha

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 9 năm trước

cô này lãng mạng nhỉ

• 9 năm trước

tim em thương nhớ anh từng đem

em luôn mong anh hãy nghĩ tới em chỉ một lần

để em không co đơn mỗi khi đêm về

• 9 năm trước

Có khi nào em buồn em nhớ đến anh !

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.