Tôi là j đối với ngta??? Chẳng là j hết phải ko??? Có lẽ là vậy?

Lời nói là gió thoảng mà, vậy mà tôi đã tin đấy, tin như chưa thể chưa từng đc tin lần nào. Sao con ngta lại sống giả dối đến vậy? Sống 2 bộ mặt mà vẫn sống đc, ko thể hiểu nỗi??? Mún hận cho thấu xương, mún căm ghét cho tận xương tủy,.. nhưng hỡi ơi con ng ấy đã thấm vào máu vào xương tủy tôi rồi. Lòng căm ghét,... hiển thị thêm Lời nói là gió thoảng mà, vậy mà tôi đã tin đấy, tin như chưa thể chưa từng đc tin lần nào. Sao con ngta lại sống giả dối đến vậy? Sống 2 bộ mặt mà vẫn sống đc, ko thể hiểu nỗi??? Mún hận cho thấu xương, mún căm ghét cho tận xương tủy,.. nhưng hỡi ơi con ng ấy đã thấm vào máu vào xương tủy tôi rồi. Lòng căm ghét, sự căm hận nó ko chiến thắng nổi. Hay nỗi đau đang thấm dần khắp cơ thể tôi? Nỗi đau tinh thần hay thể xác???
Hơi thở đang dần kiệt rồi, thuốc đặc trị cũng potay. Hix hix. Hỡi ơi sao số phận con người lại ngắn ngủi đến vậy???
Hỡi những ai đc sống khỏe mạnh hãy biết quí trọng mạng sống của mình nhé. Hãy yêu lấy bản thân mình thêm chút nữa, đừng để khj sức kiệt rồi mới thấy hối tiếc đã qua....
6 câu trả lời 6