Có một thứ đạt được mà chẳng bao giờ gọi là thành công , tìm thấy một nửa thì vẫn chưa gọi là chiến thắng ..?

Cập nhật: Dakhuc ...Có gì bí hiểm đâu bạn hiền ......... theo tớ nghĩ thì tìm thấy tình yêu mới chỉ là bước đầu của cả một chặng đường dài trên con đường hạnh phúc . Nó không giống với bạn kiếm nhặt một thứ nào đó cho mình về để nhà mình là của mình , khác với việc bạn cầm nắm một thứ trong tay ........... Chiến thắng chỉ... hiển thị thêm Dakhuc ...Có gì bí hiểm đâu bạn hiền ......... theo tớ nghĩ thì tìm thấy tình yêu mới chỉ là bước đầu của cả một chặng đường dài trên con đường hạnh phúc . Nó không giống với bạn kiếm nhặt một thứ nào đó cho mình về để nhà mình là của mình , khác với việc bạn cầm nắm một thứ trong tay ...........
Chiến thắng chỉ nên áp dụng cho một cuộc đấu nào đó chứ nhất định không thể là chiến thắng trong tình yêu ....nó có khác chi là tranh giành chiếm đoạt đâu .... mà là sự sự nguyện , tự cảm phục , tự đổ của đối phương ....cậu nghĩ sao ?
Cập nhật 2: Contraiyeu , tớ đang thắc mắc là cậu chui ở chỗ nào ra thía ......ko phải là say từ noel đến giờ đấy chứ .
17 câu trả lời 17