Đời người phụ nữ chỉ cần có một gia đình,chuyên tâm chăm sóc chồng,con,bản thân..là đủ..?

"Bon chen"...bên ngoài,chỉ khiến..sao nhãng gia đình,già cỗi..nhan sắc mà thôi..!! (Tất nhiên không đề cập đến những phụ nữ có thiên hướng phát triển về sự nghiệp cũng như lãnh đạo thế giới !hi..hi..) Bạn nghĩ vấn đề này như thế nào ?? Cám ơn Bạn đã giải đáp. http://www.youtube.com/watch?v=gublCvZCOYU hiển thị thêm "Bon chen"...bên ngoài,chỉ khiến..sao nhãng gia đình,già cỗi..nhan sắc mà thôi..!!
(Tất nhiên không đề cập đến những phụ nữ có thiên hướng phát triển về sự nghiệp cũng như lãnh đạo thế giới !hi..hi..)
Bạn nghĩ vấn đề này như thế nào ?? Cám ơn Bạn đã giải đáp.

http://www.youtube.com/watch?v=gublCvZCO...
Cập nhật: Các Bạn thân,sau một thời gian "bon chen",mình thấy cuộc sống của phụ nữ thật là vô nghĩa nếu chỉ lang thang ngoài đường,những cuộc vui..rồi cũng tàn,quyền lực để làm chi khi mà người ta chỉ sợ mình mà không thương mình,?? Thật vui...khi trở về nhà được làm chức năng tự nhiên một cách thoải mái,mà không... hiển thị thêm Các Bạn thân,sau một thời gian "bon chen",mình thấy cuộc sống của phụ nữ thật là vô nghĩa nếu chỉ lang thang ngoài đường,những cuộc vui..rồi cũng tàn,quyền lực để làm chi khi mà người ta chỉ sợ mình mà không thương mình,?? Thật vui...khi trở về nhà được làm chức năng tự nhiên một cách thoải mái,mà không phải "gồng mình " lên cái gì cả !! Đó là cảm nhận của mình đấy !!Tớ thấy hoàn toàn thoải mái..khi ở nhà !! Các Bạn tin không ?mình không già đi tí nào cả !!ha..ha...!!(Nổ xíu..)Hi..hi...
Cập nhật 2: @Violet : hì..hì..Chị NT chỉ nhấn mạnh đến sự nghiệp "vẻ vang" cơ !!Cám ơn nhé !!
Cập nhật 3: Hì..hì..NT chỉ nêu một quan điểm cho một loại phụ nữ nào ấy mừ,chứ đâu phải là tiêng nói chung của toàn phụ nữ ha ??
Cuộc sống hạnh phúc của mình thì mình tự lo liệu,tự biết lấy,tự định đoạt lấy..để phù hợp với tố chất tự nhiên,chứ so sánh với thế giới bên ngoài..cũng vô nghĩa và khập khiễng thôi phải không các bạn ??
Cập nhật 4: @Liễu Ơ : "thèng" Em Trai Hột Mít..thiệt là tỉnh táo à nha..! Biết phân biệt đâu là hình thức,đâu là nội dung..!hi..hi..Có phải là "noái gì thì noái", cuối cùng..là.."ta buộc phải đối diện với chính ta.." phải "hem" nào ?? Chúc Liễu Ơ năm mới nhiều điều tốt đẹp nhé !!
Cập nhật 5: @Egal2 và Ngocan :NT xin cám ơn lắm lắm..!!Nt cảm thấy hai giải đáp này..toát lên một hình ảnh Người đàn ông mạnh mẽ (Dương - Cương)bên cạnh một phụ nữ mềm (Nhu - Thuận..)..phù hợp với tố chất tự nhiên,dưới cái nhìn sinh học như Nam : lượng testosteron cao ,nữ :oesteron cao...hay sao..sao ấy ? !hi..hi...NT xin chúc... hiển thị thêm @Egal2 và Ngocan :NT xin cám ơn lắm lắm..!!Nt cảm thấy hai giải đáp này..toát lên một hình ảnh Người đàn ông mạnh mẽ (Dương - Cương)bên cạnh một phụ nữ mềm (Nhu - Thuận..)..phù hợp với tố chất tự nhiên,dưới cái nhìn sinh học như Nam : lượng testosteron cao ,nữ :oesteron cao...hay sao..sao ấy ? !hi..hi...NT xin chúc vui..

19 câu trả lời 19