Bạn có thấy mình quá hp và sung sướng ko....lên đc đây và gặp m.ng...!?

Vậy mà có những ng ngày ngày than vãn kêu khổ sở...Nếu như họ nghĩ họ là ng khổ nhất rồi...sắp chết đến nơi rồi...thì có lẽ họ chẳng lên đc đây mà than vãn đâu...! Họ nên biết, cs ngoài kia kìa, có khối ng khốn khổ gấp trăm lần họ...họ than đc vs ai ngoài ông trời, trẻ em ko cha mẹ đấy, ko có chỗ để ở đấy,phải ở... hiển thị thêm Vậy mà có những ng ngày ngày than vãn kêu khổ sở...Nếu như họ nghĩ họ là ng khổ nhất rồi...sắp chết đến nơi rồi...thì có lẽ họ chẳng lên đc đây mà than vãn đâu...!
Họ nên biết, cs ngoài kia kìa, có khối ng khốn khổ gấp trăm lần họ...họ than đc vs ai ngoài ông trời, trẻ em ko cha mẹ đấy, ko có chỗ để ở đấy,phải ở gầm cầu đấy...hay vạn vạn ng nữa....vì họ biết than cũng chỉ đến thế thôi...thà chấp nhận đi...vì kiếp này số phận họ khốn khổ thế đây...!
Nếu đã chẳng thể đem nổi niềm vui cho ai...thì cũng đừng ca thán quá nhiều...vì khi đấy...m.ng thấy ngán tận cổ...tôi biết bạn cũng chả sung sướng gì...nhưng nếu biết trong box có ng số phận còn bi đát hơn bạn nhưng họ chẳng nói ra, đôi lúc họ nói nhưng lại vượt qua đc nỗi buồn.
Đúng là ai đang đau thì luôn chăm chăm vào nỗi đau của mình, nhưng cái chính là họ chăm chăm đến mức nào, còn đây tôi thấy ngày nào bạn cũng kêu gào...bạn muốn đc mọi ng biết mình khổ thế nào...thì vc đấy đúng là ko cần thiết...!
Chặn tôi cũng chả sao...vì lâu rồi tôi cũng chẳng muốn vô câu hỏi của bạn mà tl.....!

TÔI ĐANG NÓI ĐẾN BẠN...ROMANTIC
11 câu trả lời 11