NĂM TUỔI XUI HAY HÊN???

Hôm nay vô tình thấy hàng chữ "Happy new year 2012 - NHÂM THÌN", hic hic. Năm tuổi của mình đến rồi, ko biết là xui hay hên nữa??? Hên đâu ko thấy mà chỉ thấy ko còn đủ sức để vượt qua giai đoạn khó khăn nhất này rồi. Bùn quá đi mất, loáng cái đã sắp đến Tết rồi. lại 1 cái tết ko cho bame và người thân... hiển thị thêm Hôm nay vô tình thấy hàng chữ "Happy new year 2012 - NHÂM THÌN", hic hic. Năm tuổi của mình đến rồi, ko biết là xui hay hên nữa??? Hên đâu ko thấy mà chỉ thấy ko còn đủ sức để vượt qua giai đoạn khó khăn nhất này rồi. Bùn quá đi mất, loáng cái đã sắp đến Tết rồi. lại 1 cái tết ko cho bame và người thân yên ổn và vui vẻ. Số con rồng đen này sao mà đen đủi đến vậy? Mấy cái tết rồi làm cho bame phải ăn tết trong phập phòng lo sợ...sợ nó đuối sức, sợ nó ko qua khỏi, hay sợ nó vụt khỏi tầm tay??? Põ chán!!! Lại phải ăn tết trong viện, lại đc bs lì xì cho bao thuốc với kim tiêm nữa. Huhuhu. Ai bảo số con rồng là số sướng đâu, sao tui khổ vậy???
Mình ơi là mình, xin mình hãy cố gắng lên thôi, cố gắng đến hơi thở cuối cùng. Hãy cố lên ko vì bản thân mình mà vì bame và những người thân yêu. Bít rõ là vậy nhưng sao khắp người như đang bị ai đó hút hết năng lượng??? Phải cố thôi, phải mang niềm vui dù là nhỏ nhoi nhất đến cho Bame chứ. HP nơi đâu? Đang trong tầm tay mình nè. Mình bít rồi, mình sẽ cố!!!
Những ai là Rồng đặc biệt là Rồng 88... cầu chúc năm mới sức khỏe dồi dào, may mắn và thật HP nhé.
Cầu mong một cái tết bình yên!!!
4 câu trả lời 4