Nên mua quà gì tặng dịp sinh nhật cô giáo cũ? Help me! ?

Chẳng là cô giáo rất tâm huyết, luôn giúp đỡ TBB khi cần, tâm sự cùng TBB, mỗi dịp gì đó hầu như đều tặng quà cho TBB, món quà nhỏ nhưng đầy ý nghĩa, có khi lại là đồ vật cô yêu thích nữa... TBB rất rất yêu cô, yêu cô như người Mẹ thứ 2 vậy. TBB ko biết nên mua quà gì tặng cô nữa, nhà cô cũng khá giả nên ko quan trọng vật chất.

Giúp TBB chọn quà với. Cám ơn m.n!

12 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Hi, tỷ ui, mụi cũng hok bít cách chọn quà tặng cho người lớn tủi thía nào, nhưng mụi thấy ý kiến của @Style hay đấy tỷ ạh, hihi ^_^

• why
    Lv 5
    8 năm trước

hay là tự tay bạn đan khăn choàng bằng len tặng cô giáo

tự tay làm có ý nghĩa hơn

• 8 năm trước

Một món đồ nhỏ nhưng cô thích và một tấm lòng chân tình, giá trị quà không quan trọng bằng loại quà gì và cách tặng, cả hai thứ đó mình không góp ý được vì mình không biết cá tính của cô và cô thích cái gì!

Mình tin bạn làm tốt!

• Ẩn danh
    8 năm trước

tặng cô một Tâm bất Biến sống có ích và cống hiến hết mình cho Gia Đình cũng như HX nhé !

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

theo mình nghĩ thì cô giáo là người rất quan tâm và yêu quý ban ví thế bạn nên đáp đền

Nhưng cô là 1 người khá giả nên bạn chỉ cần mua cho cô 1 bó hoa hồng , và hai cô trò cùng ôn lại những kỷ niệm cũ và giúp cô làm 1 số việc trong nhà . Thì chắc đó sẽ là 1 món quà sâu sắc nhất của cô học trò cũ

• 8 năm trước

tang co ket qua thj that tot co le co y ngja day!

• Ẩn danh
    8 năm trước

hoa

• 8 năm trước

Mùa đông rùi. Hãy tặng cô một món qùa ấm áp

• 8 năm trước

TBb làm tặng cô 1 lọ hoa,tự tay lựa cho cô 1 cái áo khoác hay gì đó.........

(Các) Nguồn: Nhock
  • 8 năm trước

Thiệp Kirigami.Cứ thử xem nhé!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.