SOS! Tin khẩn cấp! Mong mọi người vào đây.......Chia tay nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?

Bạn đang có 1 cuộc gọi SOS từ Cóc_ghe Tết tết tết đến ròa….<nhạc chờ,hihi> <Tút…tút…nghe máy đi nào> Hihi Nhân dịp năm mới. Thay mặt Đảng Ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam Tôi xin phép ... Không chúc gì .. Hihi, Đùa... hiển thị thêm Bạn đang có 1 cuộc gọi SOS từ Cóc_ghe
Tết tết tết đến ròa….<nhạc chờ,hihi>

<Tút…tút…nghe máy đi nào>
Hihi

Nhân dịp năm mới. Thay mặt Đảng Ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Tôi xin phép

... Không chúc gì ..

Hihi, Đùa thôi
Chúc nè
¸,•*¤*•,¤*•,Tiền đầy túi,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Tim đầy tình,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Xăng đầy bình,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Gạo đầy lu,•*¤*•,¸.,•*¤*•, *•,¸.
¸,•*¤*•,¤*•,Muối đầy hủ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Vàng đầy tủ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•Sức khỏe đầy đủ,•*¤*•,¸
.,•*¤* *¤*•,¤*•,HAPPY NEW YEAR ,•*¤*•

╔══╦══╦══╦══╗
------- BOX TCĐV-------
╚══╩══╩══╩══╝
¤ø„¸¨°º¤ø„¸ ¸„ø¤º°¨¸„ø¤º°¨
¨°º¤ø„¸ HaPpY ¸„ø¤º°¨
¸„ø¤º°¨ NeW yEaR``°º¤ø„¸
¸„ø¤º ``°º¤ø„¸ ¤ø„¸¨°º¤ø„¸¸„

Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều!( + tối+khuya, HEHE)

@ admin: haiz, đừng có thở dài nữa nhé. À, bớt nói xạo lại đi nghen. Hihi. Sẽ rất bùn khi k đc nc zới my đó….

@Đại ka của muội: Út ơi, sớm có pồ để khỏi Alone nữa nhé

@ Cụ ông khó tính: hihi, chúc ông phúc như Đông Hải thọ tỷ Nam Sơn@_^ và sớm rời khỏi Độc than Hội nhé! Năm mới làm ăn tấn tới, nhiều tiền nhiều bạc để... cho tui vay!

@ Gà 2pha: Hừm, chúc Honey ngày càng đẹp zai và sẽ lập đc kỉ lục tán đổ đc nhiều ng nhứt box( bao gờm girl+ poy)

@Ngốc nghếch Sống tốt nhé em

@ khinhkhninh: <pà này lười quá, hổm rày hổng thấy đâu> Chúc chị ngày càng nữ tính &xinh đẹp

@ Trandinhchuong: tc của em hay lắm, ăn tết zui zẻ nhé

@K.a.k.i: Khi e trở về anh phải mua kem cho e đó@_^

@ ? (12/12/2011)& @Thần Băng Gía Hãy đợi đấy+hẹn gặp lại

@Tâm Bất Biến &Tâm Gia: hihi, Con đàn cháu đống, phú quý đầy nhà@_^(phá lun kế hoạch hóa gia đình@_@)

@CaFe Nâu: úp tiền lên mạng qua Tết tui down zìa, (nhớ để mật khẩu kẻo đứa khác nó chôm)

@chị Sương Mai: Chúc gia đình chị ăn tết zui zẻ

@Mr Trần: Mong là mr Tết này có đồ mặc để khỏi lạnh(hic, ở trần hoài chắc rét lắm@_@)

@Ma nữ: Quản lí “người tình chung” của chúng ta cho tốt nghen chưa? Anh nhà mình dễ bị dụ lắm đó, nhớ phải canh chừng

@Bụt: Trẻ mãi không già, mặn mà nhan sắc. @_^

@p3 Ngok: chúc em luôn zui zẻ+lúc nào cũng đáng yêu như bây giờ

@lang thang: Đi đòi tiền lì xì đi! Đc bao nhiêu thì chia cho ta một nửa nhá?

@Tiểu tử lt: Đi theo l@lang thang đòi lì xì nghe em, đừng bám theo ta nữa, ta nghèo lắm!
keke=>phù,rảnh nợ

@On On: chú ý ăn uống điều độ nhé, đừng ăn quá sức, hơ hơ

@zk Mine Hấp: gửi đến em ngàn lời iu giấu

@Yêu ma: quà tết là pé Mine đó, cho mi mượn 1 tháng,hê hê

@Bape chẳng đáng để…Haiz, ít gặp bạn ghê. Chúc bạn ngày càng đáng để iu

@Lady Cat:chúc cho tài chem. Gió của em sớm nâng lên cấp pão@_^

@thai, @cớm nổi, @ G ta, @giết ng số 1, @MTHH & @..........(Nhiều lắm, nhưng chắc cũng k vào đây ): Năm mới thái độ... yêu đời mới! Ăn tết zui zẻ nhé

*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸ ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸, •*?,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸ .¸,•*?*¤*•,¸.¸,•* ..^^..

Cười nè

Tin tức giao thong cuối năm

-Chiều ngày hôm qua, 5 chiếc xe đã tông nhau dồn cục, rất may là không có ai bị thương. Vụ việc xảy ra ở khu trò chơi xe điện đụng tại công viên văn hóa Đầm Sen, hiện không ai thèm làm rõ

-Ngày 26-4 ,1 chiếc xe bò chạy với tốc độ tối đa rượt theo 1 con rùa trên 1 đường cao tốc, cuối cùng, xe bò bị phạt vì không đội mũ bảo hiểm,còn con rùa bị tội đội nón không đúng qui định vì con rùa đội trên lưng.-

Giang hồ hiểm ác
không bằng mạng lag thất thường <haiz, dạo này bị hoài à>

Giáo sư giảng bài:
- Người ta đã chứng minh rằng với những câu hỏi ngu ngốc thì người thông minh nhất cũng không thể trả lời được.
Một sinh viên thốt lên:
- Thưa thầy, bây giờ em mới hiểu tại sao mình cứ bị thi rớt hoài!

-Tình yêu là vĩnh cửu.
Và chỉ duy nhất một thứ được phép thay đổi.

Đó là người yêu

Nhà khoa học bắt một con cào cào bỏ lên bàn thí nghiệm.
Ông hô: "Cào cào, nhảy!" Rồi lấy tay búng con cào cào.
Tất nhiên là con cào cào nhảy.
Kế đến, nhà khoa học lấy kéo cắt hai chân sau con cào cào. Ông lại hô: "Cào cào, nhảy!"
Tất nhiên là con cào cào không nhảy ròa
Nhà khoa học à lên một tiếng, rồi ghi vào sổ tay kết luận của mình: Khi ta cắt hai chân sau của con cào cào thì nó sẽ bị... điếc
@_^

Nhớ dĩ vãng buồn rơi nước mắt <nhớ Box>
Nhìn tương lai lạnh toát mồ hôi! <huhu, qua Tết mới thi!>

(¯`v´¯)
.`•.♥.•´ Cuối cùng thì lời chia tay cũng phải nói ra...Hẹn gặp lại sau 2 tháng nữa...
.¸.•´¸.•´¨) ¸.•*¨)
(¸.•´ (¸.•´ .•´¸¸.•¨¯`*•.•۪۫¤—†™_♥(¯`•_ Cóc ghe_•'¯)♥_™†°º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø
20 câu trả lời 20