Làm sao để quên được cô ấy?

Tôi với cô ấy yêu được hơn 3 năm, cả 2 đều là mối tính đầu của nhau. Mặc dù 2 đứa ở xa nhau, nhưng tình cảm 2 đứa vẫn rất tốt đẹp, tôi yêu và tin tưởng tuyệt đối vào cô ấy, thế rồi cách đây 1 tuần cô ấy nói vs tôi cô ấy thik người bạn chung tổ, và tình cảm ấy đã kéo dài được 3 tháng, nguoi mà cô ấy noi chỉ là bạn... hiển thị thêm Tôi với cô ấy yêu được hơn 3 năm, cả 2 đều là mối tính đầu của nhau. Mặc dù 2 đứa ở xa nhau, nhưng tình cảm 2 đứa vẫn rất tốt đẹp, tôi yêu và tin tưởng tuyệt đối vào cô ấy, thế rồi cách đây 1 tuần cô ấy nói vs tôi cô ấy thik người bạn chung tổ, và tình cảm ấy đã kéo dài được 3 tháng, nguoi mà cô ấy noi chỉ là bạn thân. Vậy mà trước đó một ngày khi tôi nói "anh sợ quá, sợ có người cướp mất em" thì cô ấy vẫn trấn an vẫn bỉu tôi nghĩ nhìu ko có chuyện đó xãy ra đâu, và còn hôn tôi nữa hic. Tôi rất cố gắng níu kéo nhưng càng cố thì dường như cô ấy càng muốn tránh né, tôi buồn quá. Giờ cô ấy bỉu cô ấy sẽ wen dj tat cả, ca toi lẫn nguoi kia vì cô ấy không biết mình thik ai trong 2 nguoi, Thật sư yêu nhau hơn 3 năm có rất rất nhìu kỷ niệm, tôi ko thể nào quên được, càng cố wen thì hình bóng cô ấy càng hiện về, tôi càng đau buồn, dằn vặt tự trách mình sao lại quá tin tưởng người iu như vậy, sư tin tưởng của mình vô tình đã tao cơ hội cho người khác tiep cận cướp mất cô ấy. Bây zờ cô ấy đã quyết đinh quên tôi với người kia. Xin các bạn hãy giúp tôi nên làm gì bây giờ, lúc này tôi quá bế tắc ko còn nghĩ được j nữa chỉ biết nhớ cô ấy thôi..
8 câu trả lời 8