Thư công khai gửi @S1: Em yêu anh nhiều lắm?

.. .. .. .. .. .. .. .. .. .. .. .. .. .. Nghe bài đó chưa anh? @_^ http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-Yeu-Anh-Nhieu-Lam-Bao-Thy/ZWZ9C09Z.html Thư gửi anh chỉ có bấy nhiêu thôi Em xin dừng tay tại đây @_^ ==================================== (hihi, cóa ai ăn dưa bở hem ta? He he Hồi xưa có... hiển thị thêm ..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
Nghe bài đó chưa anh? @_^

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-Yeu-Anh-Nh...

Thư gửi anh chỉ có bấy nhiêu thôi

Em xin dừng tay tại đây
@_^
====================================

(hihi, cóa ai ăn dưa bở hem ta? He he

Hồi xưa có 1 ng ăn rồi, giờ hem pít có còn nhớ k?)

====================================

Còn đây là thư công khai gửi vk S1

Vk kon anh S1 thân mến,

Tiền đâu (nhầm, đầu tiên) em xin gửi lời chào trân trọng nhất đến toàn thể pà con (hix, hơi giống MC đám cưới nhỉ?)
Tiếp theo, em xin giải trình sự việc:
Vào lúc …giờ ngày … tháng… năm 2011 và 2012 tại YHD Cóc đã chém chồng của vk anh S1 . Nhưng vết thương cũng không cóa gì nghiêm trọng. Vả lại vụ việc đó đã lăng xê tên tuổi S1 lên hàng CHOI-Xì-ta (sao chổi) . Vì vậy, em tự xét thấy mình có công ơn trời biển đối với gia đình chị. Em đề nghị chị cấp tiền cho em đi mài đao chem.ảnh tiếp…
Em xin hết ạ
Kính bút tại đây
Rất mong tiền của chi
Coc_ghe

======================================...

Còn đây là thư công khai gửi Tất cả mọi người

Nội dung:
Tặng 3 tr cười( Sưu tầm)

-Này bạn hiền, bạn có tin là trên đời này có đĩa bay hay không?

-Khi xưa mình gặp hoài, nhưng từ khi bỏ vợ mình không còn nhìn thấy nữa

-????

--------------------------------------...

Ðề:
Em hãy ghi lại sự giằng xé, quằn quại trong nội tâm của Văn sĩ Hộ (Ðời Thừa)

Bài làm:
Văn sĩ Hộ sinh trưởng trong một gia đình có truyền thống thể thao, các anh em của Văn sĩ Hộ đều là những cầu thủ xuất sắc trong đội hình đội tuyển Sông Lam - Nghệ An. Ðặc biệt là người anh cả văn Sĩ Hùng - người đã ghi nhiều bàn thắng quan trọng cho đội tuyển Việt Nam tại Seagames 19 và Tiger Cup 98...Thử hỏi con người "tài không cao, phận thấp, chí khí uất" sống trong một gia đình toàn những người nổi tiế ng và tài năng như vậy thì làm sao Văn Sĩ Hộ có thể thoát khỏi sự giằng xé, quằn quại trong nội tâm. Không thấy "Ðời thừa" sao được ???

=================================

Ai đưa con sáo sang sông.
.
Để cho con sáo mất công bay về.

=================================

Một nữ ca sĩ phải đi diễn ở xa.

Trước khi đi, cô dán mảnh giấy ngoài hộp đựng nữ trang: "Đây là đồ giả, đồ thật đang ở nhà băng".

Lúc về, cô thấy một mảnh giấy khác ghi: "Đây là kẻ cắp nghiệp dư, kẻ cắp chính hiệu đang ở nhà tù".

======================================...

Hết
9 câu trả lời 9