Kỉ niệm mà bạn nhớ nhất ở yhđ là j`, tất cả các mem trong box cố gắng vào trả lời câu hỏi này nhé ^^?

21/6/2011, đây có lẽ là cái ngày mà tôi sẽ k bh wên, ngày tôi za nhập yhđ hay thật, đầu tháng 7 là thi đh, mà 21/6 còn vào yhđ chơi, bó tay ^^ lý do vào yhđ là vì có btóan khó, bạn bè cũng zải k ra, nên lên yhđ để hỏi thử xem kwả là...cũng k ai zải dc bài đó, lèo tèo có vài comment thôi nhưng tôi bđầu thấy vui,... hiển thị thêm 21/6/2011, đây có lẽ là cái ngày mà tôi sẽ k bh wên, ngày tôi za nhập yhđ
hay thật, đầu tháng 7 là thi đh, mà 21/6 còn vào yhđ chơi, bó tay ^^
lý do vào yhđ là vì có btóan khó, bạn bè cũng zải k ra, nên lên yhđ để hỏi thử xem
kwả là...cũng k ai zải dc bài đó, lèo tèo có vài comment thôi
nhưng tôi bđầu thấy vui, thấy câu hỏi mình đặt ra có ng wan tâm đến
r tôi bđầu wa box thể thao [vì thix bóng đá mà]
sau đó là box bạn bè, box âm nhạc
và tôi dừng chân lại ở box TCDV, 1 nơi mà lun tràn ngập tiếng cười mỗi ngày
khi học mệt, tôi vào đó đọc truyện cười, tâm sự w các mem TCDV, cảm zác rất thoải mái
r từ đó tới nay, tôi vẫn k thể bỏ yhđ dc, tính ra là hơn 7 tháng r, trong đó chỉ có 1 thág đi học wân sự là ít onl thôi
...
kỉ niệm nhớ nhất ở yhđ, chính là cuộc thi hot boy ở TCDV
nhớ bữa đó, tôi hơi bận vào buổi tối, chỉ onl dc từ 7h-8h, nhưng vẫn ráng tổ chức
bạn nào ở đây từng xem cuộc thi hot boy thì sẽ bít ^^
buổi chiều hôm đó thực sự rất tuyệt vời, các mem nam thì tự "PR bản thân", mong nhìu ng sẽ vote, các mem nữ thì lo đồ ăn thứ uống, chtrình zải trí trc cuộc thi
tôi còn nhớ rất rõ, 3 ng vào vòng chung kết là mèo ú, cô đông và heartbroken
trong đó mèo ú trở thành hot boy, fần thưởng là 1 cái ... bikini 7 màu ^^
...
haiz, nhớ lại những ngày đó, sao thấy thật vui, mỗi ngày vào box lại tìm dc 1 niềm vui mới
dc gặp các mem, dc đọc truyện cười, dc làm wen w nhìu ng bạn ảo hơn
TCDV h # r, wá vắng vẻ vì ai cũng có việc bận
box vắng, làm nhìu mem nản, k mún post bài, điều đó lại khiến box càng vắng hơn
bản thân tôi cũng cảm thấy chán, k mún post bài nữa
haiz, con ng thật khó hiểu nhỉ
nhìu khi wá chán w thực tại của box, tôi lại lật lại hoạt động, xem lại những câu hỏi cũ, nhưng comment cũ
cảm zác vui vẻ khi xưa mất r, h chỉ là những cái link vô tri vô zác
cảm thấy tôi như ng tự kỉ vậy, cứ nhớ lại những kỉ niệm xưa
bùn thật, 1 thời đã wa r
fải mà tôi bít trân trọng từng fút zây dc vui vẻ ở yhđ ngày xưa nhỉ
để h k fải hối tiếc
có lẽ con ng ai cũng vậy, khi mất 1 cái j` đó r, ng ta mới vội vàng tìm nó, hối tiếc vì điều đó
...
còn các bạn, kỉ niệm mà bạn nhớ nhất ở yhđ này là j`
hãy cố gắng cho * và comment câu hỏi này của tôi nhé
tôi rất mong sự chia sẻ của bạn bạn, càng nhìu càng tốt
chúc các bạn lun vui vẻ, ở yhđ, và cả ở thế zới thực nữa
wa bài vít này, cũng mong có thể làm wen w các bạn bên box này, vì thêm 1 ng bạn, là thêm 1 niềm vui mà ^^
11 câu trả lời 11