Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Máy tính & InternetPhần mềm · 8 năm trước

Ai rành về phần mềm Total Video Converter cho mình hỏi với ??? mình cần giúp gấp?

mình vừa down trên mạng phần mềm Total Video Converter. nghe nói giới thiệu chuyển đổi đc nhiều kiểu đa dạng. Nhưng sao khi mình muốn chuyển video mình down trên youtube về dưới định dạng FLV thì lúc ấn cho chương trình vào dạng file mình muốn chuyển thành thị nó tự tắt luôn, mình thử chuyển một file MPEG sang WAV thì lại đc. Thế có phải là Total Video Converter ko đổi đuôi đc định dạng flv đúng ko hay video có vấn đề. mình cần gấp lắm cho bài thuyết trình. Nếu có thể cho mình phần mềm đổi đc đuôi FLV nhé.

4 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Đó là do đoạn video đó có vấn đề rồi bạn ah, phần mềm Total Video Converter hoàn toàn đọc được đuôi .FLV do đoạn video đó bị lỗi thôi dù có dùng phần mềm khác cũng không convert được đâu mình bị nhiều rồi, bạn nên tìm down lại video đó từ nguồn khác vậy.

Còn nếu bạn cần phần mềm đổi video khác để thử thì có thể dùng Video Converter Factory Pro đổi đuôi khá tốt:

http://thuthuat.chiplove.biz/post-938/video-conver...

• Ẩn danh
    8 năm trước

h

• 8 năm trước

video có vấn đề

• 8 năm trước

phần mềm của bạn bị lỗi òi. Bạn thử gỡ nó và tải bản khác cài lại xem thế nào hen.

Chúc may mắn.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.