Lâu rồi ko ghé qua Vic...Giờ chi rcòn kỉ niệm thôi....Đến đây lật lại kí ức à ???????

Cảm ơn những ng bạn của Min ở bên Vic thân yêu nhé..Đúng là về Vic thì luôn tìm đc niềm vui....dù nó đang xa mất rùi >.<! Hix...ngày hôm nay rồi cũng sẽ là kí ức mà thui...Và những gì khi trc ở Vic cũng là kí ức rùi...! T_T Cảm ơn Chuột học bay nha...Hihi...Bạn spam ở Vic chóng mặt lun á ^^! Cảm ơn Luu_An... hiển thị thêm Cảm ơn những ng bạn của Min ở bên Vic thân yêu nhé..Đúng là về Vic thì luôn tìm đc niềm vui....dù nó đang xa mất rùi >.<!
Hix...ngày hôm nay rồi cũng sẽ là kí ức mà thui...Và những gì khi trc ở Vic cũng là kí ức rùi...! T_T
Cảm ơn Chuột học bay nha...Hihi...Bạn spam ở Vic chóng mặt lun á ^^!
Cảm ơn Luu_An nhé...Lâu lắm rùi Min ko gặp bạn nhỉ..Bạn lúc nào gặp cũng chúc Min ngủ ngon vs lun vui ^^! Tốt bụng quá à...củm ơn bạn nhé ^^!
Cảm ơn Ma Kà Bông dễ thương nhưng hơi hấp nhé ^^! Cũng ko kém phần vs Chuột đâu ^^! hi hi...Mà có gì bùn vs vui cứ kể vs Vic Ma nha ^^!
Cảm ơn Nguyen Dai Ngo...dù bít về bạn ko nhìu...Nhưng Min cảm thấy bạn thật sự rất tốt bụng ^^! Chúc bạn lun vui nhé ^^!
Cảm ơn Mưa Bụi...>.<! ông thử sang spam nát box nè xem... >:P Tui sẽ cho ông bít tay >"<!
Hì hì...còn ai hok nhỉ ???
À à...còn láng giềng bên Ai Cập là ELF hấp hơi nữa...bà ý dạo này đi vắng lun ý nhỉ ^^!
Chúc mọi người lun vui nhé...VICTORIA ^_____^
Nhớ nghe nhé ! ;>

http://www.youtube.com/watch?v=hQiwA0ExF...
Cập nhật: Hic hic...quên mất tiu rùi... .
Cập nhật 2: Còn Sang búp bê dễ thương nè...^^! Cảm ơn Sang nhé...nhớ SY hok ^^!
Cảm ơn em BiKaDa dễ thương của chị...hãy lun vui và cứ mở lòng mình ra em nhé ^^!

13 câu trả lời 13