Min
Lv 7
Min đã hỏi trong Du lịchCanadaVictoria · 8 năm trước

Lâu rồi ko ghé qua Vic...Giờ chi rcòn kỉ niệm thôi....Đến đây lật lại kí ức à ???????

Cảm ơn những ng bạn của Min ở bên Vic thân yêu nhé..Đúng là về Vic thì luôn tìm đc niềm vui....dù nó đang xa mất rùi >.<!

Hix...ngày hôm nay rồi cũng sẽ là kí ức mà thui...Và những gì khi trc ở Vic cũng là kí ức rùi...! T_T

Cảm ơn Chuột học bay nha...Hihi...Bạn spam ở Vic chóng mặt lun á ^^!

Cảm ơn Luu_An nhé...Lâu lắm rùi Min ko gặp bạn nhỉ..Bạn lúc nào gặp cũng chúc Min ngủ ngon vs lun vui ^^! Tốt bụng quá à...củm ơn bạn nhé ^^!

Cảm ơn Ma Kà Bông dễ thương nhưng hơi hấp nhé ^^! Cũng ko kém phần vs Chuột đâu ^^! hi hi...Mà có gì bùn vs vui cứ kể vs Vic Ma nha ^^!

Cảm ơn Nguyen Dai Ngo...dù bít về bạn ko nhìu...Nhưng Min cảm thấy bạn thật sự rất tốt bụng ^^! Chúc bạn lun vui nhé ^^!

Cảm ơn Mưa Bụi...>.<! ông thử sang spam nát box nè xem... >:P Tui sẽ cho ông bít tay >"<!

Hì hì...còn ai hok nhỉ ???

À à...còn láng giềng bên Ai Cập là ELF hấp hơi nữa...bà ý dạo này đi vắng lun ý nhỉ ^^!

Chúc mọi người lun vui nhé...VICTORIA ^_____^

Nhớ nghe nhé ! ;>

http://www.youtube.com/watch?v=hQiwA0ExFrQ

Youtube thumbnail

Cập nhật:

Hic hic...quên mất tiu rùi... .

Cập nhật 2:

Còn Sang búp bê dễ thương nè...^^! Cảm ơn Sang nhé...nhớ SY hok ^^!

Cảm ơn em BiKaDa dễ thương của chị...hãy lun vui và cứ mở lòng mình ra em nhé ^^!

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Thi học kì mà lên đây chơi hoài ... dạo này mình lười quá ... biết làm thế nào đây !!!

(Các) Nguồn: Mấy lần tạm rời YHD để tập trung học , thế mà kết quả chả khá hơn chút nào ... Chả hiểu mình học kiểu gì nữa !!!
  • Ẩn danh
    8 năm trước

Cám ơn Min nhiều nha !

Ôi , mình còn không biết là box Vic đông đến thế này !!!

Mình cứ tưởng là nó vắng lắm , chưa nổi chục người nên mới spam để thu hút thêm khách du lịch ...

(Các) Nguồn: Min dạo này học tập có vất vả lắm không , thi xong hết học kì 1 chưa ? Mình còn đang thi học kì 1 đây này !!!
  • Ẩn danh
    8 năm trước

box này giờ đông thiệt !!!

• 3 năm trước

Mình c?ng ??c gì ?c quay l?i tu?i th?, tu?i th? c?a mình c?ng vô t? vui v? h?n nhiên ??y nh?ng c?ng có nhi?u bi?n ??ng khi?n mình ám ?nh mãi. Gi? l?n r?i tuy ch?a ph?i lo c?m áo, g?o ti?n nh? b?n, c?ng ch?a bi?t cái gì g?i là tình yêu nh?ng l?i n?m ph?i ko ít l?n th?t b?i, khi?n mình g?c ngã. Nh?ng ngh? t?i nh?ng ng??i thân yêu c?a mình nên mình ngh? ph?i m?nh m? ?? v??t qua, ph?i ??ng d?y sau th?t b?i, ko th? buông xuôi. Vì cu?c s?ng v?n d? ko r?i toàn hoa h?ng ?? ta b??c ?i mà luôn có nh?ng th? thách ch? ta chinh ph?c. ??ng suy ngh? cu?c s?ng theo chi?u h??ng bi quan n?a b?n à, hãy tin r?ng n?u ta th?t s? c? g?ng, m?nh m?, ll?c quan vào cu?c s?ng, thì t??ng lai t??i sáng ?ang ch? ta ? phía tr??c b?n nhé.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

Mjh wen het ruj

(Các) Nguồn: Mjh ckag co mak wen het ruj. Pan thong cam nka
  • Ẩn danh
    8 năm trước

njk mh la ilovêyôu1994dantimnguiyu

(Các) Nguồn: nhu
  • xukiru
    Lv 4
    8 năm trước

Lâu rồi ko thấy Mine qua đây spam nửa ha?

mình luôn mong các bạn đều được như vậy .

cám ơn mine ha , đổi avt là vui lại rồi phải ko?

con mèo ngồi bên cửa sổ nhìn ra đường dễ thương ghê ^^.

• 8 năm trước

chúc mọi người vui vẻ và luôn thành công trong cuộc sống!

cám ơn bạn về bài hát rất hay và ý nghĩa!

(Các) Nguồn: thân mến!
  • 8 năm trước

uk.minh lam wuen nhak.đc hum.nick minh nak. Ketrungtinh_loveyou

• 8 năm trước

Pà nak!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.