Có khi nào Bạn tự cảm thấy mình ..thật là khó chịu ?

Còn tớ..thường xuyên cảm thấy mình khó chịu quá..!!hu..hu..
Cập nhật: Tớ thấy mình ngăn nắp,kỹ lưỡng quá,"hem" thích "nhậu nhẹt",ghét "quại chìn"..v.v..cái gì cũng chu toàn ,phẳng phiu ..quá..thì ai mà chịu nổi ?!Tớ sợ với cái "đà" này, mình sẽ trở thành một bà già khó tính !Nỗi sợ rất ư là thật !!!hu..hu..
Cập nhật 2: NT cám ơn Các Bạn lắm lắm !!
Cập nhật 3: NT xin cám ơn @Thu ngân , @Nguyen Dai ngo
Cập nhật 4: NT cám ơn @Thanh Nhiên ,@Riêng Một Góc trời
Cập nhật 5: NT cám ơn @Việt Nam , @nun bo ra
Cập nhật 6: NT cám ơn @WÁnG_GOnG..: mừng Em trở lại YHĐ.Hổm rày...đi thám hiểm ở đâu..mà lâu quá vậy nà ? Chị là Chị NT cách đây bao nhiêu năm đó mừ...!!Thấy..tươi tắn ...như "dzậy" chắc là hiện tại có nhiều điều thú vị lắm phải không nà ?? Cám ơn lắm lắm nà ! Chúc Em thành công và hạnh phúc nhé !!
Cập nhật 7: @Con trai yêu : ha..ha..Giờ nì..là giờ gì..(hùm,sứa,hay ngan ngỗng.... vậy nà ?? )mà Con trai yêu "tái xuất".."giang hồ"..vậy nà ?? Ha..ha..Cảm giác về một người Bạn thân thiện,nghiêm túc..và.."sáng sủa"..hi..hi...luôn nằm trong..cái "memory..automatic.." của NT ..và nó sốt... hiển thị thêm @Con trai yêu : ha..ha..Giờ nì..là giờ gì..(hùm,sứa,hay ngan ngỗng.... vậy nà ?? )mà Con trai yêu "tái xuất".."giang hồ"..vậy nà ?? Ha..ha..Cảm giác về một người Bạn thân thiện,nghiêm túc..và.."sáng sủa"..hi..hi...luôn nằm trong..cái "memory..automatic.." của NT ..và nó sốt sắng bảo rằng : "Welcome to YHĐ ! I wish you the happy sunday " !! ha..ha..
Cập nhật 8: @"Thèng" Em Liễu Ơ Hột Mít thông minh,nhân hậu và ..rất chi là đặc biệt,đặc biệt thú vị !!Cô gái nào mà là người yêu của Hột Mít , chắc là không những tốt người ,đẹp nết..mà còn có..phúc nữa !!Chị NT..bi giờ..tuy "mắt mờ","chưn run"....phải đi..kèm.."ba... hiển thị thêm @"Thèng" Em Liễu Ơ Hột Mít thông minh,nhân hậu và ..rất chi là đặc biệt,đặc biệt thú vị !!Cô gái nào mà là người yêu của Hột Mít , chắc là không những tốt người ,đẹp nết..mà còn có..phúc nữa !!Chị NT..bi giờ..tuy "mắt mờ","chưn run"....phải đi..kèm.."ba toong"..đóa,nhưng...lúc nào cũng..."
móm mém.." cười..mỗi khi đọc câu trả lời của Hột Mít Đực nà !!À,mà Chị NT..cũng biết làm cây cau trầu tươi.,cắm hoa...và làm mâm quả hỏi,cưới..đóa !Khi nào..Lỡ iêu.."chấm dứt đời trai phong lưu lự đạn"..thì..chị NT..làm giúp cho ! Biếu 1,tặng một,tính tiền gấp ba + lãi 100 độ !! ha..ha...
Chị NT cám ơn nhé ..nhé...!!
Cập nhật 9: @Mùa Thu Buồn..ui.ui ! Tại sao Ngọc Thiện "tui"..cứ "méc cừ" "quài" dzậy" ?? Trước đây,NT cũng hay đi "nhậu" vì công việc lắm à nha ,nhưng..chỉ là "giai nhân" (dân nhai) chuyên nghiệp thui đóa nha !haha..! Hao "mồi" lém !MTB có...chịu nổi hem ??
Cập nhật 10: @Khả Ái cô nương dịu dàng : xin cám ơn lắm lắm nà !!
Cập nhật 11: @Rainbow : cám ơn "chắc" nghịch ngợm dễ thương của ta..!hi..hi..
11 câu trả lời 11