Chuyện buồn ngày 14/02 sẽ nhớ mãi trong tim tôi..............................

Trước hết tôi xin lỗi box vì ko đăng thơ mà lại đăng những lời tâm sự tại đây, vì ngoài nơi đây thì Tôi ko còn một nơi nào khác để chút cạn tâm tư cảu mình..................... Ngày 14/02 thật đáng nhớ vô cùng...ko phải vì những chuyện vui khó tả, cũng ko phải là những cuộc hẹn ngọt ngào, cũng ko phải là một... hiển thị thêm Trước hết tôi xin lỗi box vì ko đăng thơ mà lại đăng những lời tâm sự tại đây, vì ngoài nơi đây thì Tôi ko còn một nơi nào khác để chút cạn tâm tư cảu mình.....................

Ngày 14/02 thật đáng nhớ vô cùng...ko phải vì những chuyện vui khó tả, cũng ko phải là những cuộc hẹn ngọt ngào, cũng ko phải là một niềm hạnh phúc trào dâng bất tậtn....mà đó chính là nổi đau, nổi bi thương bởi một tình yêu ko trọn vẹn...

Đến trước ngày đó trong lòng tôi thật rất háo hức, mong chờ cho ngày này mau tới để tôi có thể bên cạnh người yêu của mình, cùng người ấy chia sẻ những niềm hành phúc của tình yêu và tặng cho cô ấy những cánh hoa hồng đẹp nhất mà tôi lựa chọn...Điều trùng hợp là cô ấy cũng đi bán hoa hồng vào ngày ấy, nhưng thay vì tôi mua của người khác thì sẳn tôi muốn mua của cô ấy để ủng hộ luôn...Và tôi cũng đã hỏi cô ấy rằng tôi mua hoa của cô ấy được ko? cô ấy vòng vo và sau cùng cũng nhận lời đề nghị của tôi...Lúc đó tôi vui lắm vì mình ko những tặng được hoa hồng cho cô ấy mà còn mua phụ giúp cô ấy nửa.
Và ngày 14/02 cũng đến, lúc đó tôi làm ca tối đến 9h tối mới ra, tôi cũng nói trước điều này cho cô ấy rằng là như thế...đã sắp tới giờ ra ca thì tôi cũng đã nhắn tin cho cô ấy hỏi về địa điểm mà cô ấy bán...tôi hỏi mãi, hỏi mãi mà ko thấy sự hồi âm của cô ấy, tôi chạy lòng vòng tìm thì thóang gặp cô ấy đang bán cùng với người bạn trai của mình.Tôi tức lắm muốn chạy thẳng lại để đối mặt với sự thật...nhưng chợt nghỉ tới thì xe của tôi đã chạy cũng xa chổ cô ấy rồi, Tôi cố nén cảm xúc mà nhắn hỏi cô ấy lần nửa là cô ấy đang bán ở đâu ?, và cô ấy trả lời rằng bán sắp hết rồi, tôi lại hỏi mình có thể lại chổ cô ấy bán hay ko? thì cô ấy trả lời là cô ấy đang bán với rất nhiều người bạn gái với ý là ko cho tôi lại chổ đó.Và tôi đã hiểu rõ ra là nàng đã dối gạt tôi một cách đáng thương...tôi đau lắm chạy một mạnh về nhà thì ở chổ cô ấy bán vẫn chỉ có 2 người là cô ấy và một chàng trai.Tại sao, tại sao cô ấy lại lừa tôi như thế trong khi tôi rất tin tưởng mà cho cô ấy lần cơ hội thứ 3 này để nối lại tình xưa....Sự quyết tâm chia tay của tôi lúc xưa đã ko thắng nổi sự níu kéo trở lại của cô ấy...Để giờ đây...giờ đây... tôi nhận lấy những khổ đau một cách tàn bạo hơn nửa........
Qua ngày sau, cảm giác ấy vẫn đọng mãi trong tôi, tôi vô làm với cái xác ko hồn, ko còn vui vẻ, hồn nhiên như lúc xưa nửa...chính cô ấy, cô ấy đã khiến tôi trở nên như thế...Cô ấy lại nhắn tin cho tôi và tôi cũng đã quyết định một câu là:"Từ nay cô đừng nhắn tin cho tôi làm gì nửa, tôi ko đủ tự tin để nc với cô nửa đâu..."Và chữ "được" trong tin trả lời cô ấy hiện lên như là sự chấp nhận chia tay, không còn lưu luyến gì nửa.Tại sao cô ấy lại dứt khoát tàn nhẫn mà ko có lời giải thích hợp lý nào giành cho tôi...Tôi buồn và dùng men rượu để quên đi hết tất cả, và có người bạn nói với tôi rằng đừng vì cô ấy mà khiến mình trở nên bê tha, trụy lạc như thế...Với tôi đây là lần say xỉn cuối cùng vì cô ấy...để tôi nhớ rằng vì cô ấy mà tôi đã trở nên như thế này đây...!!!
. Từ nay tôi xin trả hết những ký ức về em đến nơi vực thẳm mà vứt bỏ...Xin chào em, chào tạm biệt tình yêu đầu đời của tôi...Ngày 14/02 này thật đáng bưồn cho tôi, cho trái tim tôi và cho sự tha thứ đã bị chà đạp một cách ko xót thương như thế...ngày 14/02 thật đáng buồn...
Cập nhật: Chi Tam oi, ko le gio e lai la nguoi co loi sao?
Neu co ay ko dong y thi nen noi ngay tu dau di chu, dang nay lai dung chuyen roi moi tu choi ko cho e gap, vay thi sao chu...Luc truoc cung vi co ay quen qua nhieu nguoi nen e moi co y dinh chia tay, gioi lai gap canh tuong do, hoi sao e ko tuc va suy nghi nhu vay...?
15 câu trả lời 15