Hôm Valentine mình đến nhà người bạn uống trà, tình cờ nghe hai quý bà nói chuyện về hôn nhân?

Một bà nói: Tớ có cảm giác lấy chồng cũng như một du khách cưỡi lạc đà du lịch lạc trên sa mạc Sahara. Dưới ánh nắng đổ lửa và khát cháy cổ họng ... ảo ảnh hiện ra, nào là cung điện lộng lẫy, hồ nước mát trong xanh, nào là những cây dừa trĩu quả và nhất là ly nước lạnh thơm tho ngon ngọt. Sau đó thì cung điện tan... hiển thị thêm Một bà nói: Tớ có cảm giác lấy chồng cũng như một du khách cưỡi lạc đà du lịch lạc trên sa mạc Sahara. Dưới ánh nắng đổ lửa và khát cháy cổ họng ... ảo ảnh hiện ra, nào là cung điện lộng lẫy, hồ nước mát trong xanh, nào là những cây dừa trĩu quả và nhất là ly nước lạnh thơm tho ngon ngọt. Sau đó thì cung điện tan biến, tiếp theo là hồ nước rồi những cây dừa và ly nước cũng mất tiêu. Cuối cùng nhìn lại chỉ thấy con lạc đà mình đang cưỡi.
Quý bà kia trả lời: Cậu còn con lạc đà cũng đỡ. Còn tớ, con lạc đà của tớ củng bỏ tớ mà chở ... con lạc đà cái khác.
Công nhận mấy bả thật " độc " phải vậy không các bạn ?
Cập nhật: ? Phụ nữ thì đầu óc họ phong phú roài. Cái này ai cũng biết mà bạn. Hac Họ tưởng tượng vậy mà có lý không nhỉ? Hạt dẻ Mong rằng sẽ không ai lâm vào cảnh của quý bà thứ 3 cả. Ok ? Hư vô Rất ít có bà xã nào được như hư vô. Phúc thay cho con lạc đà nào đưa lưng cho hư vô cưỡi Don't Cry Chưa có lạc đà... hiển thị thêm ?
Phụ nữ thì đầu óc họ phong phú roài. Cái này ai cũng biết mà bạn.

Hac
Họ tưởng tượng vậy mà có lý không nhỉ?

Hạt dẻ
Mong rằng sẽ không ai lâm vào cảnh của quý bà thứ 3 cả. Ok ?

Hư vô
Rất ít có bà xã nào được như hư vô. Phúc thay cho con lạc đà nào đưa lưng cho hư vô cưỡi

Don't Cry
Chưa có lạc đà mà kiếm mua thì cẩn thận đó nha. Coi chừng lừa mà lên đời lạc đà đấy.
Cập nhật 2: Nguyên Đai ngo
Bạn sẽ là con lạc đà ... ngoan chứ. Hay ... chạy ?
Cập nhật 3: Con chim và ... lỗ rốn
Đừng khinh địch đó à nghen. Coi chừng bị phản công ... tiêu diệt đấy.

Dakhuc 16

Hừm! anh chàng vệ sĩ này thật không biết bảo quản vũ khí, dám giao lethal weapon của mình cho bọn ... hồ ly sử dụng. Thật không biết hắn ... xỉn không nữa.
9 câu trả lời 9