Xin mọi người cho mình được nói lên những điều mà lâu nay mình còn do dự,e dè?

"Mục bạn bè(Box bạn bè) YHHĐ thực sự đã mang lại cho con người mình, hay nói đúng hơn là mình đã lựa chọn sự thay đổi. Còn nhớ điều đầu tiên mà mình được học khi bước chân vào YHHĐ là sự nghi ngờ vào bản thân. Mình đã mất khoảng 5 ngày để đắn đo để đưa ra quyết định (lúc đó mình cũng đang trong giai... hiển thị thêm "Mục bạn bè(Box bạn bè) YHHĐ thực sự đã mang lại cho con người mình, hay nói đúng hơn là mình đã lựa chọn sự thay đổi. Còn nhớ điều đầu tiên mà mình được học khi bước chân vào YHHĐ là sự nghi ngờ vào bản thân. Mình đã mất khoảng 5 ngày để đắn đo để đưa ra quyết định (lúc đó mình cũng đang trong giai đoạn "tiến thoái lưỡng nan" vì vui thì cũng có nhưng không biết làm thế nào để giữ mãi điều này) và sau đó là khoảng 3tháng (noel 2011) mình mới thực sự chính thức quyết định tham gia. Và cũng chính nhờ sự chia sẻ và nhận sẻ chia trên YHHĐ, mình đã hiều thêm được rất nhiều điều. Đặc biệt, mình đã trở nên hòa đồng và yêu thương hơn ngay cả trong cuộc sống hằng ngày. Lắng nghe với một tâm trí rộng mở, cho đi và nhận lại là một triết lý mà giờ đây mình luôn ngẫm nghĩ về nó" .
(Nguyen Dai ngo)

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ bên người thân và gia đình!

Thân mến!
11 câu trả lời 11