Cô Đông đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 8 năm trước

CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC VÀ ĐĂNG NHIỀU CÂU CHUYỆN HAY! HÔM NAY MÌNH TÂM TÌNH MỘT CHÚT NHÉ! Có ai đã mất mẹ không?

Có phải đây là người Yahoo trợ giúp cần tìm không?

http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ai...

5 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 8 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

West may mắn hơn cậu bé ấy là vì West còn mẹ, lại có cả ba! Nhưng tự đáy lòng, hàng ngày West vẫn mong cả ba, mẹ đều bình an, sống khỏe... Cái đìu duy nhất mà West có thể làm là học thật tốt, trở thành niềm tự hào của ba mẹ, đôi lúc thấy mình k xứng đáng vs những j ba mẹ đã cho, nhưng West bít ba mẹ vẫn thương West nhìu! Những khi dại dột cho rằng ba mẹ k thương mình, k hỉu mình, lúc nghĩ lại West ân hận vô cùng. Chỉ cầu mong cho ba mẹ đk sống đến ngày con cái thành gia, có công danh, có cs ổn định mà k bít đk k??? Hy vọng, các bạn khác, từ câu chuyện về cậu bé kia mà bít yêu thương ba mẹ hơn, bít trân trọng ~ phút giây có ba mẹ ở bên... Mọi thứ ở trên đời luôn có một quy định rõ ràng và k thể thay đổi, vì thế, đừng để đến lúc mất đi ms bắt đầu thấy hối hận....

CHúc b luôn vui!!! Tks bạn rất nhìu! :)

(Các) Nguồn: I'm West! Love all of u!!!
  • MNN
    Lv 7
    8 năm trước

Mình đã mất Cha vào 07/2004. Buồn lắm.

Xin cảm ơn CD đã trích dẫn với một bài chia xẻ rât hay và cảm động làm mình càng phải yêu quý Mẹ mình hơn nữa .

Thanks all !

• 8 năm trước

Pít nói j pi giờ?

• Be Yeu
    Lv 6
    8 năm trước

Cu tuong chuyen da qua roi

Hom nay ban nhac lam toi bui ngui.

Co nhung chuyen qua roi ta moi cam thay tiec nuoi va tu NEU NHU luon o tren moi.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 8 năm trước

ko..tui vẫn còn mẹ..

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.