Box Tâm Lý à,chia sẻ với mình điều này nha?

Khi đươc phỏng vấn bằng câu hỏi " phia sau thành công của người đàn ông,luôn thấp thoáng hình bóng phu nữ,vậy phía sau anh là ai ? 1 nghệ sĩ hài đã nói chắc nich"ko có ai cả" Mình băn khoăn quá,phía sau những gì gọi là kết quả công viêc của minh,luôn có nhiều hình bóng phụ nữ thân yêu,hình ảnh má... hiển thị thêm Khi đươc phỏng vấn bằng câu hỏi " phia sau thành công của người đàn ông,luôn thấp thoáng hình bóng phu nữ,vậy phía sau anh là ai ? 1 nghệ sĩ hài đã nói chắc nich"ko có ai cả"
Mình băn khoăn quá,phía sau những gì gọi là kết quả công viêc của minh,luôn có nhiều hình bóng phụ nữ thân yêu,hình ảnh má tảo tần ,hình ảnh cô giáo -nhất là cô Lệ năm lớp 12,với những lặng thầm nâng bước,ra đời,những nữ đồng nghiệp chia ngot sẻ bùi trong công tác ,xa hơn nữa là thấp thoáng hình bóng những nick nử trong box tâm Lý,giúp mình quên đi áp lưc đời thường,tạo 1 sự ấm áp diệu kỳ xóa tan phiền muộn
Có thể nói (cũng chắc nich ko kém)phía sau DK16,những thành công ,bình an và hanh phuc đều có hình bóng tất cả những phụ nữ thân quen,trên mạng lẩn ngoài đời thât--minh yêu tất cả nhung người phụ nữ đó
Thế còn các bạn,như thế nào ạ?Chia sẻ với minh nhé
chuc tất cả vui ngày mới
Thân ái
Cập nhật: CL tiên sinh à:trong suy nghĩ của DK ,tiên sinh như 1 khu rừng đầy bí ẩn,thoat lươt qua thì tưởng chừng là người bôc tuêch,nhưng đôi lúc lại thấy sâu sắc ko ngờ..câu trả lời rất ý nhị nhưng đầy tính ...quan liêu,hihih,cam on đã chia sẻ
Cập nhật 2: @Beda ui,chia sẻ của bạn rất thú vị,thật ấm áp phải ko bạn khi có 1 người "hành xử" với phụ nữ như thế,thân ái
Cập nhật 3: @Beda ui,chia sẻ của bạn rất thú vị,thật ấm áp phải ko bạn khi có 1 người "hành xử" với phụ nữ như thế,thân ái
Cập nhật 4: Nguyên đai Ngố tẩu tẩu à,thât hanh phuc cho "bong dáng ấy",khi đươc sẻ chia thành công lẩn thất bại trên đời,thoáng chạnh lòng đôi chút,tẩu tẩu biết ko(hihihih,gọi thế mà vẫn an nhiên thì lọa thât nhé)
Cập nhật 5: Nhiên yêu quý ,Nhiên nói đúng rồi,cuôc đời bất cứ ai,nam cũng như nữ,đều có những bóng hồng "yểm trợ "cũng như chúng ta,có đươc là bóng hồng sau lưng hay bên cạnh của ai ko nhỉ,cam ơn lời chuc của Nhiên nhé
Cập nhật 6: Trang Chu ơi,DK cũng nghĩ như TC,ta sống,hoc tâp,làm viêc đều có sự hỗ trợ tinh thần của người phụ nữ ta yêu,ta cố gắng làm thât tốt chỉ để vui lòng người ấy,phải ko ạ? Còn với DK những ngày này chỉ để vui chút thôi,chứ vùng lên sao nổi,nam là nam,với những bí ẩn và quyền lưc quyến rũ mà phụ nữ chịu"đàn... hiển thị thêm Trang Chu ơi,DK cũng nghĩ như TC,ta sống,hoc tâp,làm viêc đều có sự hỗ trợ tinh thần của người phụ nữ ta yêu,ta cố gắng làm thât tốt chỉ để vui lòng người ấy,phải ko ạ? Còn với DK những ngày này chỉ để vui chút thôi,chứ vùng lên sao nổi,nam là nam,với những bí ẩn và quyền lưc quyến rũ mà phụ nữ chịu"đàn áp" 1 cách tự nguyện đó,TC ạ,cam on TC đã chia sẽ nhé
Cập nhật 7: Bác Vịt à,thât chí lý,sau lung người đàn ông thành công luôn có người phụ nữ "cầm roi" thuc giuc,và cũng luôn có 1 bóng hồng ngot ngào nhuần nhuyễn bên cạnh người đàn ông tán gia bại sản,phải ko Bác Vịt yêu quý của box?
Cập nhật 8: 'Ngày mai đã là tám tháng ba Con chẳng biết chi để lam quà Dâng tấm lòng thành lên đưc Phật Má mãi bên con,chẳng chia xa Ngày mai đã là tám tháng ba Chẳng biết cô đâu --gửi điện hoa Khách qua đò xưa ,luôn ngoái lại Bến cũ,lời răn chẳng phôi pha Ngày mai đã là tém tháng boa Nữ nhi Tâm Lý như một nhà tở gửi... hiển thị thêm 'Ngày mai đã là tám tháng ba
Con chẳng biết chi để lam quà
Dâng tấm lòng thành lên đưc Phật
Má mãi bên con,chẳng chia xa

Ngày mai đã là tám tháng ba
Chẳng biết cô đâu --gửi điện hoa
Khách qua đò xưa ,luôn ngoái lại
Bến cũ,lời răn chẳng phôi pha

Ngày mai đã là tém tháng boa
Nữ nhi Tâm Lý như một nhà
tở gửi ngàn hoa về các cậu
Bình an,hanh phuc .mãi xinh nha
Kha ..kha..
Cập nhật 9: @dongsong ạ:mình cũng nghĩ như bạn,phia sau thành công là cả 1 quá khứ nổ lưc...bên cạnh những người thân yêu,phải ko ạ? cám ơn lời chuc của bạn,ban cũng vui và hanh phuc nhe,thân ái
Cập nhật 10: LPT thân mến,avatar đep quá,trường DK cũng có nhiều cây Phương đang độ ra hoa đó,LPT nói đúng rồi,phía sau thành công hay thât bai gì cũng có sau ta,1 hay nhiều phụ nữ rất đáng yêu khiến ta nhớ mãi,chuc LPT luôn vui và bình an nhe
Cập nhật 11: Chè Xanh ui,câu trả lời của Chè Xanh đã đươc minh hoa bằng ví dụ cụ thể là buổi đeo tap dề nấu ăn ngày hôm qua ',thắng lợi về ta' nhé,thân ái
Cập nhật 12: MTB à,suy nghĩ của bạn cũng là suy nghĩ của mình,diễn viên hài đó nói sai,du sao đi nữa,sự phấn đấu và thành công của ta có sự đóng góp của Mẹ,ít nhất cũng nghĩ,Mẹ cho ta hình hai và khối oc,bàn tay để tạo dựng thành quả,phải ko bạn hiền..avatar mới là hoa Mãn Tú Cẩu phải ko,DK thấy có rất nhiều ở đà Lat đó,chuc... hiển thị thêm MTB à,suy nghĩ của bạn cũng là suy nghĩ của mình,diễn viên hài đó nói sai,du sao đi nữa,sự phấn đấu và thành công của ta có sự đóng góp của Mẹ,ít nhất cũng nghĩ,Mẹ cho ta hình hai và khối oc,bàn tay để tạo dựng thành quả,phải ko bạn hiền..avatar mới là hoa Mãn Tú Cẩu phải ko,DK thấy có rất nhiều ở đà Lat đó,chuc vui nhe
Cập nhật 13: Nhoc Rain..à,cám ơn nhoc nhé,nhóc còn bé nhưng rất chu đáo và tình nghĩa,nhất là với mạng kết nối,chuc nhoc có kết quả tốt trong hoc tập,tháng nay nhiều bài KT 1t lắm đo,cố gắng nha nhoc,à,nick Nhanh lanrung ta cũng thich lắm nhưng trung nick thì đành thôi ,nhoc à,
Cập nhật 14: Chè đậu đỏ nì,tìm khắp saigon cũng ko thấy món chè ngot ngào này đâu nha,uhm..thì có lẽ diễn viên hài có gì đó trogn hoàn cảnh phấn đấu,nhưng nói thế thì quả phủ phàng,phải ko Chè thân mến,chuc vui ngày 8/3 nha,đừng nghoảnh mặt với những lời hoa mỹ,bản thân lời chuc đã là những từ hoa mỹ rồi Chè ạ
Cập nhật 15: Iloy thân mến,câu trả lời cảu cậu đã nói lên sự sâu sắc của chinh mình,cậu nhận ra vần đề hay lắm,những phụ nữ thân yêu của ta luốn "thấp thoáng" bên ta,bên những thành công lẫn thất bại,cám ơn nhiều về lời chuc của cậu nhé,thân ái
Cập nhật 16: Các bạn ạ,như vậy là chúng ta đều nghĩ luôn có người phụ nữ bên ta,trong thành công lẫn thất bại,mình đóng câu hõi lại nhé,cam on tất cả đã chia sẻ,xin đươc phép chon câu đầu tiên dù trân trọng tất cả,cho phép DK ôm hôn các bạn nữ,và các bạn nam ...ơ kìa,sao lại né sang bên nhỉ,DK có "làm" gì đâu,bắt tay... hiển thị thêm Các bạn ạ,như vậy là chúng ta đều nghĩ luôn có người phụ nữ bên ta,trong thành công lẫn thất bại,mình đóng câu hõi lại nhé,cam on tất cả đã chia sẻ,xin đươc phép chon câu đầu tiên dù trân trọng tất cả,cho phép DK ôm hôn các bạn nữ,và các bạn nam ...ơ kìa,sao lại né sang bên nhỉ,DK có "làm" gì đâu,bắt tay các bạn nam nè,chuc vui ,bình an ,hanh phuc bên người phụ nữ thân yêu nhé,thân ái
Cập nhật 17: Các bạn ạ,như vậy là chúng ta đều nghĩ luôn có người phụ nữ bên ta,trong thành công lẫn thất bại,mình đóng câu hõi lại nhé,cam on tất cả đã chia sẻ,xin đươc phép chon câu đầu tiên dù trân trọng tất cả,cho phép DK ôm hôn các bạn nữ,và các bạn nam ...ơ kìa,sao lại né sang bên nhỉ,DK có "làm" gì đâu,bắt tay... hiển thị thêm Các bạn ạ,như vậy là chúng ta đều nghĩ luôn có người phụ nữ bên ta,trong thành công lẫn thất bại,mình đóng câu hõi lại nhé,cam on tất cả đã chia sẻ,xin đươc phép chon câu đầu tiên dù trân trọng tất cả,cho phép DK ôm hôn các bạn nữ,và các bạn nam ...ơ kìa,sao lại né sang bên nhỉ,DK có "làm" gì đâu,bắt tay các bạn nam nè,chuc vui ,bình an ,hanh phuc bên người phụ nữ thân yêu nhé,thân ái
14 câu trả lời 14