Sự vắng bóng những câu trả lời để thấy được ............?

.....mặt phải,trái của câu hỏi .........., đó là sự mất mát của Yahoo , hay chính là sự mất đi bên trong của những người tham gia Hỏi đáp . Tớ thấy nhiều người ở đây vẫn thường xuyên ghé xem nhưng ko có tham gia , một số thì rất muốn trả lời cho những bức xúc của người hỏi , số thì trả lời nhưng quá ít ý kiến để... hiển thị thêm .....mặt phải,trái của câu hỏi .........., đó là sự mất mát của Yahoo , hay chính là sự mất đi bên trong của những người tham gia Hỏi đáp . Tớ thấy nhiều người ở đây vẫn thường xuyên ghé xem nhưng ko có tham gia , một số thì rất muốn trả lời cho những bức xúc của người hỏi , số thì trả lời nhưng quá ít ý kiến để tranh cãi , phản biện .........thành ra cũng tự động mà rút lui . Điều đó chính là bức tường ngăn cản đối với những bậc tiền bối muốn quay trở về và những người mới có ý định tham gia .......

Để đặt một câu hỏi shox không khó nhưng để thấy một câu trả lời ý nghĩa , thấy được cái hay cái dở của câu hỏi thật khó , chẳng phải ai cũng làm dc ......nhiều người ra đi tớ thật sự tiếc . Đôi khi chỉ muốn làm nóng sân chơi lên một chút ... mà thiếu người châm lửa .........hehe .
.........................................
Hơi bức xúc một tí có gì các bác đừng có báng bổ em ...
Cập nhật: Dakhuc ......cái nhiệt huyết của luôn có ở cậu , ngay việc ăn tranh thủ , ngủ khẩn trương để tham gia đó đã thấy mọi người cảm thấy ấm áp lắm rồi . Đôi khi chỉ vì gọi người ta ko tới nên muốm hét lên chút thôi ...kiểu như lấy lại tâm trạng đó .
Cập nhật 2: Vy , chốn đâu tớ ko nói chứ chốn nơi này thì ko có bình an dc đâu . Tuy là ko có băng nhóm tội phạm nhưng ko thiếu những tai ương đâu ....chỉ lên nghe chuyện thiên hạ đã thấy chóng mặt lắm rồi .
Cập nhật 3: Ngocan ....cái mà tớ tìm không phải tìm đến sự sầm uất ...đôi khi tìm về quá khứ để thấy mình đang đứng ở đâu thôi . Cái thời mà tớ mới tham gia những câu hỏi và câu trả lời rất tâm lý nếu cậu hỏi một câu cần sự giải thích thoả đáng thì chắc chắn sẽ nhận dc điều đó ....đó là điều cuốn hút nhiều người đến , còn giờ... hiển thị thêm Ngocan ....cái mà tớ tìm không phải tìm đến sự sầm uất ...đôi khi tìm về quá khứ để thấy mình đang đứng ở đâu thôi . Cái thời mà tớ mới tham gia những câu hỏi và câu trả lời rất tâm lý nếu cậu hỏi một câu cần sự giải thích thoả đáng thì chắc chắn sẽ nhận dc điều đó ....đó là điều cuốn hút nhiều người đến , còn giờ phải gọi là giữ người ta ở lại . Mà sao .....
Cập nhật 4: Kha Ái .... Nhớ bắc cầu tớ dich thế này dc ko . Iloy nhớ ai đó ....? Ai đó nhớ Khả ái ... Suy ra iloy nhớ Khả ai . Hehe , vui nha !
Cập nhật 5: Việt nam , .....thực ra nhiều hay ít thì không ảnh hưởng lớn lắm bằng nội dung mà câu hỏi câu trả lơiv để đến . Có thế một phút trả lời dc cả chục câu ...không hay có hay đồng ý phản đối ..thì đó cũng là một câu trả lời nhưng như thế có dc gì đâu đôi khi ko thể ko nói nếu đã thích nói .
Cập nhật 6: Jk kuk tớ chắc ăn mà cứ sorry trước bít đâu đấy có ổng nào ghét tớ sẵn rồi .... Mà cậu ko báng bổ tớ là dc roài ...
Cập nhật 7: Vô tình điều cậu nói đến hay lắm .... Đáng để mọi người cùng suy ngẫm . Đôi khi một câu nhận xét làm người ta thấy dc cái sai còn hơn là im lặng .
Cập nhật 8: Contrai , tớ vẫn nể cậu ở phần hô hào ....gọi , lôi cả tên ra đến cả chục lần mà còn ko xuất hiện thì chắc chắn là có đại sự rồi cái ổng gà lôi đó tớ dám chắc là hồi nổ quá bị vợ phát hiện giảm tại gia rồi ...chứ ông sao cưỡng lại dc mấy nơi vui vẻ như thế này . Nhất lại có bạn cũ nơi đây nữa ...mà nói nhỏ với cậu... hiển thị thêm Contrai , tớ vẫn nể cậu ở phần hô hào ....gọi , lôi cả tên ra đến cả chục lần mà còn ko xuất hiện thì chắc chắn là có đại sự rồi cái ổng gà lôi đó tớ dám chắc là hồi nổ quá bị vợ phát hiện giảm tại gia rồi ...chứ ông sao cưỡng lại dc mấy nơi vui vẻ như thế này . Nhất lại có bạn cũ nơi đây nữa ...mà nói nhỏ với cậu thôi đó tớ chẳng có dám lôi đich tên ai ra cả ...hehe sợ các ổng ý bít nhẩy vô chém gió khi đó đỡ ko nổi nữa . Thế hệ giờ cũng ko có thiếu nhân tài đâu ....... Tớ với cậu mà ngồi nghe thì được cải thiện lỗ lai đó .
Cập nhật 9: Lifefun cậu làm tớ nhớ lại ngày đó quá ....đúng là nó có sự cuốn hút mãnh liệt , hồi có một tuần tớ mất mạng vào ko được , cũng ko ra quán chơi dc luôn còn phải điện cho thằng em lên xem tình hình rồi kể lại cơ mà ....hehe .Thọ đến bây giờ là gọi là khá rồi , theo như mình nghĩ ông nào bị loại là khả năng chịu... hiển thị thêm Lifefun cậu làm tớ nhớ lại ngày đó quá ....đúng là nó có sự cuốn hút mãnh liệt , hồi có một tuần tớ mất mạng vào ko được , cũng ko ra quán chơi dc luôn còn phải điện cho thằng em lên xem tình hình rồi kể lại cơ mà ....hehe .Thọ đến bây giờ là gọi là khá rồi , theo như mình nghĩ ông nào bị loại là khả năng chịu nhiệt kém ...tưởng như nơi đây là nơi giải trí mát mẻ ...nhưng bên trong nóng lắm đó , nhiều khi cứ quay ra vặn hỏi mình ....thọ lâu thế .hehe
Cập nhật 10: Hư vô .....hehe một câu mà hiểu thấu lòng nhau ....rất ý nghĩa nha . Ko có dc đổi lại câu này đâu đấy .
Cập nhật 11: Nii ....cậu thấy tớ giống 9 đực sao .....một chút thôi . Mà tớ ít khi bị cái đó hành hạ lắm .....thank nhìu nha ít nhất thì cậu cũng đọc được một phần tâm trạng trong tớ .
Cập nhật 12: Gửi lời cám ơn đến tất cả các bạn nơi này .......đã cho tớ rất nhiều thứ .......à ko là tớ đã tìm và lấy chứ ...đừng trách nha .hehe
16 câu trả lời 16