CHO MÌNH CẢM ƠN VÀ XIN LỖI BẠCH DƯƠNG CÙNG CÁC BẠN ....ĐƯỢC HÔN?

Thật lòng mà nói mình cả gần 10 ngày nay không muốn vào hỏi đáp hay thơ ca . và định cũng rời mãi .. chả phải sợ gì những nhân vật xấu mồn mắng nhiếp bới móc hay vu khống người khác....khi niềm tin khg còn thì mình chả muốn ôm vào lòng những hoài bi khg đáng có. _... hiển thị thêm Thật lòng mà nói mình cả gần 10 ngày nay không muốn vào hỏi đáp hay thơ ca . và định cũng rời mãi .. chả phải sợ gì những nhân vật xấu mồn mắng nhiếp bới móc hay vu khống người khác....khi niềm tin khg còn thì mình chả muốn ôm vào lòng những hoài bi khg đáng có.
_ nhưng vì có một người bạn già lâu tốt bụng báo cho mình biết Em BẠCH DƯƠNG và trước đó NHƯ NAM cũng có vào làm thơ chúc SN mình ( mà mình khg hay biết ) xem ra nếu mình khg vào để đáp lại lòng cảm khích cho các bạn các em các chị các anh thì vô phép và có lỗi . vì thế cho Tám vào cảm ơn 1 lần cho trọn nghĩa nhá !

_Chân thành cảm tạ Lô Tô
DIỆU . MÂY đã ghé thăm ...." cô" tám tàn
Anh Thi bạn mới...nghé ngang..
Bảo HÀ người cũ...vẫn chang nghĩa tình
Thủy Dung .LONG với TỬNG ...KHÌN
vẫn bên Tám lúc..niềm tin ..mất dần
BIỄN.VÂN...BA KHÍA ...mới tân
vào thăm chúc phúc ...ân cần ý thơ
BÌNH THƯỜNG ...đừng giận ..chị nhờ...
Vì buồn nên chị khuất thơ ...chúc mừng
chứ lòng chị vẫn nhớ ...cưng
bỏ qua c nhé... người dưng...có lòng !
CÔ ÚT_NHỚ MÃI.....mới tông
cho đây Tám gởi tấm llòng cảm ơn
HỒN NHIÊN_dão bước ...lơn tơn
ghé qua thơ chúc...NHỜ ơn...DƯƠNG nè!
KHINH ...ơi ! chị cảm ơn nghe...
KHIÔNG KHÔNG...thấu hiển ..kẻ che mặt...rồi
thích bôi trét trấu...phản hồi
những ai...CỔ ghét..than ôi....má hồng !
_CẢm ơn Tất cả nhỮNG ai CÓ CẢM TÌNH VỚI BẠCH DƯƠNG VÀO SAO THĂM THƠ BD CŨNG NHƯ CẢM ƠN BẠN NÀO CÓ Ý CHÚC MỪNG NGÀY SINH CỦA MÌNH... tuy không hạnh phúc gì nhiều .nhưng có` các lời chúc các bạn mìh thấy vui hơn rất nhiều
_ gởi vài lời cho @ NHÁY NICK TÔI . VÀ CHỬI TÔI MẤY LẦN QUA. THẬT RA TÔI BIẾT CÔ LÀ NHÂN VẬT CÓ NGÀY SINH 1THÁNG 6 ( QUỐC TẾ THIẾU NHI) CÓ PHẢI VÌ KHI TRƯỚC CÔ XIN CHIẾC VÒNG ĐEO TAY CỦA TÔI .TÔI KHG CHO NÊN CÔ ..sượng và ghét tôi? hay vì tôi không có thiện cảm với cach cô HÀNH bạn bè và lạm dụng lòng tốt của ban nên cô hận tôi. dẫu sao tôi cũng noi với cô 1 lần này thôi . hay giữ cho mình chút LÒNG TỰ TRỌNG. tôi khg dùng nick đểu nào đâu để quấy cô . cho dù cô em có chặn nick tôi thì tôi cũng chả chấp nhất hay xen vô nhỮNG câu hỏi hay trả lời của cô. ng ta chửi bôi nhọa cô . tôi cũng chả hùa vào. vì tôi cho đó là cách thiếu văn minh . thì cô CŨNG ĐỪNG NHƯ ĐỈA ĐÓI BÁM THEO TỐI ..KÍ SINH. ( BẢN THÂN MÌNH CHẶN NG TA . CÒN MÌNH THÌ TẠO NICK MỚI VÀO QUẤY NHIỂU VU KHỐNG NG TA ..KHG THẤY HÀNH ĐỘNG ĐÓ NHAM NHỞ VÀ VÔ Ý THỨC HẢ ? )
Cập nhật: CÔ ẤY có xin MÌNH CÁI VÒNG ĐEO TAY. NHƯNG ĐÂY LÀ QUÀ CON GÁI MÌNH TẶNG...KHG THỂ CHO _ ANH ...BA NÀY ! NÀY.. TÁM HAY SỐNG VỚI CHÂM NGÔN 'CÁI GÌ BIẾT THÌ NÓI. KHG BIẾT DỰA CỘT MÀ NGHE" nên Tám khg có Thói quen nghi bưa. VÀ RAO TÙM LUM ..( còn nhân vật nữ này thì nhiều... hiển thị thêm CÔ ẤY có xin MÌNH CÁI VÒNG ĐEO TAY. NHƯNG ĐÂY LÀ QUÀ CON GÁI MÌNH TẶNG...KHG THỂ CHO
_ ANH ...BA NÀY ! NÀY.. TÁM HAY SỐNG VỚI CHÂM NGÔN 'CÁI GÌ BIẾT THÌ NÓI. KHG BIẾT DỰA CỘT MÀ NGHE" nên Tám khg có Thói quen nghi bưa. VÀ RAO TÙM LUM ..( còn nhân vật nữ này thì nhiều lần tám bỏ qua...nhưng nó hăng lắm cứ dùng nick này kia ám muội hoiÀI * chả biết dcgì mà cứ làm thế ) Tám khg có thói quen nghe thiên hạ sàm bậy hay nghi oan đâu .vì bị hàm oan là cái rất đau lòng.
_ STAR... thuong! e khg cần xin lỗi... có gì mà XL chứ .chị cũng đâu nhớ hết ngày sinh của bạn bè..
CÁC BẠN MỀN ! DÙ TÁM KHG VÀO ĐÂY CHƠI . KHG CÓ NGHĨA LÀ TÁM QUÊN MỌI NGƯỜI. TÁM SỐNG NGHIÊN VỀ TÌNH CẢM LẮM . TUY NHIÊN TÁM SỢ LÒNG NG GHANH GHÉT ĐỐ KỊ VÀ CẢ NHỮNG NG NHẸ DẠ CẢ TIN. MÌNH THÌ KHG BÈ PHÁI NHƯNG CÓ NHỮNG NG THÍCH HỘI ĐỒNG . HỌ DÙNG MỌI THỦ đOẠN VÀ MỐI THÂN QUEN BẠn BÈ ĐỂ TUNG TI
10 câu trả lời 10